[Funland] Hỏi các cụ, các mợ về áo đồng phục và quà kỷ niệm họp lớp

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
ý nghĩa quá, cụ cho em hỏi quả đi hội an này tổng chi nhiu nhỉ, em áng áng phát động cái
Nhà em còn thiết kế cả túi vải không dệt hoặc túi vải bố để cccm đựng đồ lưu niệm, rảnh cụ nghía qua chữ ký em nhé. ;))

Tintolaioto

[Tịch thu bằng lái]
Em tầm chục cái áo kiểu này, mặc 1 lần duy nhất, giá trị là để chụp ảnh lưu lại, còn lại về vứt hoặc giữ kỷ niệm đến lúc nó mục.

dangkhoi72

Xe tải
Em tầm chục cái áo kiểu này, mặc 1 lần duy nhất, giá trị là để chụp ảnh lưu lại, còn lại về vứt hoặc giữ kỷ niệm đến lúc nó mục.
Biết là vậy, nhưng không có lại thiếu, cụ nhỉ!

Tintolaioto

[Tịch thu bằng lái]
Biết là vậy, nhưng không có lại thiếu, cụ nhỉ!
Lớp cụ áo cả in chắc tầm chục tr, có tài trợ thì mỗi năm 1 bộ, không có tài trợ mà đóng vào thì nên làm bộ tử tế off xong thu về giặt sạch cất tủ năm sau off dùng, thiển ý của em là vậy, chụp ảnh vẫn có đồng phục, em thì nhiều hội, nhiều lớp, có hội hô hào chã nhẽ phản đối, mặc được lần về vứt mất, lần sau off ông có ông không mà chả thấy hô hào mua đồng phục mới, chắc chán rồi.

hoangkien304

Xe đạp
Bút gỗ khắc tên cụ ơi

dangkhoi72

Xe tải
Lớp cụ áo cả in chắc tầm chục tr, có tài trợ thì mỗi năm 1 bộ, không có tài trợ mà đóng vào thì nên làm bộ tử tế off xong thu về giặt sạch cất tủ năm sau off dùng, thiển ý của em là vậy, chụp ảnh vẫn có đồng phục, em thì nhiều hội, nhiều lớp, có hội hô hào chã nhẽ phản đối, mặc được lần về vứt mất, lần sau off ông có ông không mà chả thấy hô hào mua đồng phục mới, chắc chán rồi.
Bọn em xác định mặc nhân dịp kỷ niệm 30 năm ra trường thôi ạ. Năm sau tổ chức họp tại quê nên chắc không cần áo. Áo em dự định in ít chữ và nhỏ thôi, để ở quê các bạn có thể vẫn mặc vào lúc khác được. Tiền nong bọn em vận động tài trợ, không bắt đóng góp

Tintolaioto

[Tịch thu bằng lái]
Bọn em xác định mặc nhân dịp kỷ niệm 30 năm ra trường thôi ạ. Năm sau tổ chức họp tại quê nên chắc không cần áo. Áo em dự định in ít chữ và nhỏ thôi, để ở quê các bạn có thể vẫn mặc vào lúc khác được. Tiền nong bọn em vận động tài trợ, không bắt đóng góp
Nếu 30năm cũng nên có cái đồng phục, mà các cụ ở quê cũng lắm ý kiến lắm, tặng cái chất lượng kém quá cũng ngại. Em có cái áo lớp ngắn hạn cá sấu đểu về giặt 1 lần ko muốn mặc lại.

edorado

Xe tăng
Chào các cụ, các mợ.
Chẳng là sắp tới bọn em tổ chức họp lớp kỷ niệm 30 năm ra trường. Lớp có dự định mua áo đồng phục để các thành viên của lớp mặc trong ngày đó, và tặng quà lưu niệm cho mọi người. Vì vậy, em lên đây nhờ các cụ, các mợ có ai làm về mảng này hoặc có kinh nghiệm thì tư vấn cho em:
1- Áo đồng phục em định đặt áo phông có cổ in chữ. Tư vấn cho em giá cả và địa chỉ đặt!
2- Quà lưu niệm: Em định mua đồng hồ treo tường hoặc bộ ấm chén; hoặc có thể pha lê có gắn đồng hồ... Giá trị quà tặng chỉ trong khoảng trên dưới 300k. Hoặc có quà nào hợp lý hơn trong tầm tiền thì CCCM tư vấn cho em
(P/s: Lớp em có khoảng 50 người)
Cảm ơn các cụ, các mợ
Em gửi số cô em vào hom thư cụ nhá

Autohaus.vn

Xe tải
Năm 2018 lớp em cũng kỷ niệm 30 năm ra trường. Tổ chức dã ngoại ở Thảo viên Sơn tây. Áo đồng phục màu cam in logo trường, tên lớp 120k. Lưu niệm rhif mỗi bạn một bức ảnh in trên phale dày 10mm, có chân đế giá cũng đâu đó trên dưới 300 tuy nhiên do lấy file ảnh đúng hôm họp lớp nên phải sau 15 ngày mớii có ảnh
In ảnh như vậy cũng ý nghĩa, nhưng có 1 cái dở là không đầy đủ được mọi thành viên của lớp

getzbac

Xe tăng
In ảnh như vậy cũng ý nghĩa, nhưng có 1 cái dở là không đầy đủ được mọi thành viên của lớp
Cơ nản là cũng tương đối đầy đủ, một số bạn không tham gia nhưng cũng không nhiều, với lại các bạn đã không tham gia lễ kỷ niệm thì gần như đứt liên lac, họ không không hội họp từ khi ra trường cách đây hơn 30 năm

Elfleda

Xe hơi
Chào các cụ, các mợ.
Chẳng là sắp tới bọn em tổ chức họp lớp kỷ niệm 30 năm ra trường. Lớp có dự định mua áo đồng phục để các thành viên của lớp mặc trong ngày đó, và tặng quà lưu niệm cho mọi người. Vì vậy, em lên đây nhờ các cụ, các mợ có ai làm về mảng này hoặc có kinh nghiệm thì tư vấn cho em:
1- Áo đồng phục em định đặt áo phông có cổ in chữ. Tư vấn cho em giá cả và địa chỉ đặt!
2- Quà lưu niệm: Em định mua đồng hồ treo tường hoặc bộ ấm chén; hoặc có thể pha lê có gắn đồng hồ... Giá trị quà tặng chỉ trong khoảng trên dưới 300k. Hoặc có quà nào hợp lý hơn trong tầm tiền thì CCCM tư vấn cho em
(P/s: Lớp em có khoảng 50 người)
Cảm ơn các cụ, các mợ
Áo nên in ít chứ nhất có thể, để sau còn dùng được cụ ạ! Màu cũng nên là màu cơ bản, lên ảnh sẽ đẹp hơn, ra ngoài mặc cũng ok, hơn là áo mặc 1 lần, không phải lãng phí không, mà có vẻ cái áo thành vô dụng.

Ruby86

Xe máy
Quà lưu niệm em nghĩ móc khóa hoặc bút khắc chữ là phù hợp, đẹp, có ý nghĩa hơn cả

sherlock cốc

Xe buýt
Em khuyên cụ thớt là ko nên mua đồng phục vì mỗi người một size khó căn lắm, kiểu j cũng ko vừa mà khi chụp ảnh lên có nhìn thấy gì đâu mà cần in chữ. Nữ thì áo dài trắng mà nam thì sơ mi trắng, lịch sự thì vest đen. Có tiền thì tài trợ chị em thuê áo dài.

dog2cat

Xe đạp
Nhìn nick cụ chắc sn 72, thế thì đồng hồ, ấm chén phù hợp đó cụ. Nông thôn thành thị chả quan trọng, quan trọng là mọi người thích món quà đó và dùng được để nhớ đến nhau. In chữ thì cũng đơn giản thôi, k thêm nhiều chi phí đâu
30 năm là ra trường 1992. Khoá đó đúng tuổi là 1975

namson229

Xe điện
Cụ 1972....30 năm đại học, e hết cấp 3 là năm 1991 ạ

dangkhoi72

Xe tải
Áo nên in ít chứ nhất có thể, để sau còn dùng được cụ ạ! Màu cũng nên là màu cơ bản, lên ảnh sẽ đẹp hơn, ra ngoài mặc cũng ok, hơn là áo mặc 1 lần, không phải lãng phí không, mà có vẻ cái áo thành vô dụng.
Quà lưu niệm em nghĩ móc khóa hoặc bút khắc chữ là phù hợp, đẹp, có ý nghĩa hơn cả
Lớp em đã tổ chức năm 2020 và tương đối thành công. Áo em in của cụ Ofer trên này, chất liệu tương đối tốt, chỉ in tên trường, lớp và khoá học rất nhỏ trước ngực nên có thằng gọi đi uống bia cũng thấy mặc áo đồng phục lớp :D Quà thì tấm mica có gắn đồng hồ, cũng của 1 cụ trên này. Lớp em tổ chức đi Hạ Long trong ngày. Sáng đi sớm, chiều về muộn. Lên tàu ăn uống, thuê thêm cái loa kéo để hát hò… Nói chung mọi người thấy vui, gần gũi và ý nghĩa các cụ ạ.