Hỏi chỗ sơn tút lại mông em Mit gala lancer

xemamnon

Xe tải
Em đang có nhu cầu sơn tút lại vợ 2 mit lancer gala màu xanh dưa. Vị trí em dự sơn tút lại là: 2 mông và 2 má em nó. Các cụ cho em hỏi sơn gò ở gara nào tốt ạ. Nghe nói có cụ Hà chủ gara Hz ở Mĩ Đình, nhà em gần đó nhưng không biết cụ Hà có làm sơn gò không nhỉ.

blackmorning

Xe tải
Cụ Hà có sơn gò nhưng không chuyên về món này. Nếu chuyên thì cụ gặp cụ VietVoiz nhá :)

xemamnon

Xe tải
Cụ Hà có sơn gò nhưng không chuyên về món này. Nếu chuyên thì cụ gặp cụ VietVoiz nhá :)
Cháu cũng biết cụ Vòi nhưng chưa làm ở đó bao giờ. Cụ cho hỏi phí sơn xe được tính dựa trên diện tích sơn hay như thế nào ạ?

pdkhoajp

Xe điện
Mình xin đính chính lại là ga ra Hz của bác Hà mới Trang bị phòng sơn vi tính, bảng màu chuẩn như của hãng. Bác chủ nên đến đó.

Lancerdo_son

Xe buýt
Hình như bác Vòi gặp quả gì trên otofun này thì phải. He he

champagne

Xe đạp
Hình như bác Vòi gặp quả gì trên otofun này thì phải. He he
Bị chửi không kịp vuốt mặt. 10 page trong vòng 24h. Nhưng thớt bị xóa rồi.
Vote 1 phiếu cho cụ Hà HZ, đàu tư phòng sơn rất tử tế, có hệ thống sấy nên những vết nhỏ trả xe trong vòng 3 tiếng.

Chỉnh sửa cuối:

car vcn

Xe buýt
E cũng hay sửa chỗ đồng Chí Hà.cũng ổn và nhiệt tình

m323

Xe tải
em hay làm ở việt hùng mitsubishi hà đông

ina

Xe điện
Sau 3 ngày để xe ở HZ để sơn tút, chiều nay đã nhận xe về. Vẫn biết là HZ có ưu thế về sửa chữa, nhưng quả thật không dám nghĩ là việc sơn tút lại được thực hiện tốt như vậy. Không 1 tỳ vết, cảm nhận hài lòng. Cám ơn chú Hà, Huy và anh em HZ nhé.

ina

Xe điện
Mông vợ 2 em sau khi được Bs. Hà chăm sóc đây ạ

Các cụ thẩm định ạ!:))

xemamnon

Xe tải
Thấy cụ ina có nhiều bài ca ngợi cụ Ha Hz nên em cung xin có đôi lời nhận xét mang tính xây dựng ạ. Em cũng qua cụ Ha HZ. Hôm em đến lấy xe thì nắp capo sơn bị lỗi, vì việc bận nên em lấy xe đi gấp, Hz tin tưởng nên không yêu cầu thanh toán 1 đồng. Hai hôm sau em quay lại Hz khắc phục rồi mới nhận thanh toán. Em đi được 2 hôm thì chiều đi làm về thấy đồng hồ nhiệt tăng lên, em dừng xe ngay và kiểm tra thì thấy hệ thống quạt không chạy. Em có alo cho cụ Hà thì được hướng dẫn kiểm tra cái cáp nối điện ở ngay *** quạt máy. Té ra nó bị bật ra, lắp vào lại ok. Em kiểm tra lại thấy cái cáp này rất chắc, em suy đoán thợ lúc làm sơn gò có tháo cáp điện quạt, khi lắp lại không cẩn thận nên gây bung. May mà em có kinh nghiệm đi xe rồi nên hay nhìn đồng hồ nhiệt chứ không hôm ý lại dính quả đắng

Tóm lại với 1 lần vào cụ Hà Hz em thấy có những cái được và chưa được. Cụ Ha có trách nhiệm nhưng theo em cụ Ha nên giám sát đội thợ chạt chẽ hơn. Em thì rất hạn chế việc giao xe cho gara sửa chữa mà không có mặt mình ở đó, vì mình không có ở đó là thợ làm ẩu rồi nhiều thứ có thể xảy ra. Vì thế để tạo dựng niềm tin cho khách hàng, các ông chủ gara cần tăng cường giám sát và tính kỷ luật với anh em thợ. Nếu quản lý thợ không tốt thợ sẽ làm ẩu. Em còn nhớ để một túi bánh trên xe, lúc lấy xe bánh không còn. CHắc mấy chú thợ lôi ra đánh chén, cái này thôi thì em thông cảm ;). Vì thế ngay cả chỗ cụ Ha Hz được cụ ina ca ngợi thì em cũng chưa thực sự tin tưởng. Dẫu sao cũng chúc Hz làm ăn tốt và vẫn có thể em sẽ qua đây sửa chữa trong tương lai.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

haminhfs

Xe máy
Cụ ơi cho em hỏi chi phía bao nhiêu thế ạ em cũng đang tính tut lại như bác

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

champagne

Xe đạp
Thấy cụ ina có nhiều bài ca ngợi cụ Ha Hz nên em cung xin có đôi lời nhận xét mang tính xây dựng ạ. Em cũng qua cụ Ha HZ. Hôm em đến lấy xe thì nắp capo sơn bị lỗi, vì việc bận nên em lấy xe đi gấp, Hz tin tưởng nên không yêu cầu thanh toán 1 đồng. Hai hôm sau em quay lại Hz khắc phục rồi mới nhận thanh toán. Em đi được 2 hôm thì chiều đi làm về thấy đồng hồ nhiệt tăng lên, em dừng xe ngay và kiểm tra thì thấy hệ thống quạt không chạy. Em có alo cho cụ Hà thì được hướng dẫn kiểm tra cái cáp nối điện ở ngay *** quạt máy. Té ra nó bị bật ra, lắp vào lại ok. Em kiểm tra lại thấy cái cáp này rất chắc, em suy đoán thợ lúc làm sơn gò có tháo cáp điện quạt, khi lắp lại không cẩn thận nên gây bung. May mà em có kinh nghiệm đi xe rồi nên hay nhìn đồng hồ nhiệt chứ không hôm ý lại dính quả đắng

Tóm lại với 1 lần vào cụ Hà Hz em thấy có những cái được và chưa được. Cụ Ha có trách nhiệm nhưng theo em cụ Ha nên giám sát đội thợ chạt chẽ hơn. Em thì rất hạn chế việc giao xe cho gara sửa chữa mà không có mặt mình ở đó, vì mình không có ở đó là thợ làm ẩu rồi nhiều thứ có thể xảy ra. Vì thế để tạo dựng niềm tin cho khách hàng, các ông chủ gara cần tăng cường giám sát và tính kỷ luật với anh em thợ. Nếu quản lý thợ không tốt thợ sẽ làm ẩu. Em còn nhớ để một túi bánh trên xe, lúc lấy xe bánh không còn. CHắc mấy chú thợ lôi ra đánh chén, cái này thôi thì em thông cảm ;). Vì thế ngay cả chỗ cụ Ha Hz được cụ ina ca ngợi thì em cũng chưa thực sự tin tưởng. Dẫu sao cũng chúc Hz làm ăn tốt và vẫn có thể em sẽ qua đây sửa chữa trong tương lai.
Uầy, "nhân vô thập toàn" cụ ơi. Cụ làm ở đâu thì cũng không có việc nọ thì việc kia cụ ạ. Cụ Hà nếu đọc được thớt này thì cũng nên lấy đây làm bài học sâu sắc. Cá nhân tôi đã làm ở đây vài lần thấy ổn so với những nơi đã biết. Chắc lần sau trước khi nhận xe cũng phải yêu cầu cụ Hà kiểm tra cẩn thận.