[Hỏi - Đáp] Kinh nghiệm đầu tư HotForex

NhungLady

Xe hơi
Bạn em có chỉ cho em đầu tư vào HotForex, em không biết nên hay không nên.
Vốn Min là 10 triệu.
Có bác nào đầu tư rồi cho em xin chút kinh nghiệm.
Em cảm ơn.

Norther1199

Đi bộ
kinh nghiệm của e là mợ chưa hơi thì nên né cái món này ra, mà muốn chơi thì tìm sàn nào deposit thấp nhất có thể mà trải nghiệm cảm giác mất tiền =))
e từng chơi thử 500$ bay trong vòng 1 tháng, chơi tiếp 350$ thì bay trong vòng 2 tháng, chuẩn bị bay nốt cái 100$ trong vòng 5 tháng
chơi cái này qtrong là tâm lí, mợ chơi mà k gồng lời đc, tỉ lệ lời/lỗ<1 thì luôn thua thôi
cho nên muốn chơi cái này 1 là phải đặt cắt lỗ, 2 là phải gồng đc lời, 3 là muốn nó trở thành 1 nghề chính của mợ thì mợ phải luyện tâm lí
xác định đã chơi thì luôn nằm lòng 1 câu là phải giữ đc tk trc khi kiếm đc tiền

NhungLady

Xe hơi
kinh nghiệm của e là mợ chưa hơi thì nên né cái món này ra, mà muốn chơi thì tìm sàn nào deposit thấp nhất có thể mà trải nghiệm cảm giác mất tiền =))
e từng chơi thử 500$ bay trong vòng 1 tháng, chơi tiếp 350$ thì bay trong vòng 2 tháng, chuẩn bị bay nốt cái 100$ trong vòng 5 tháng
chơi cái này qtrong là tâm lí, mợ chơi mà k gồng lời đc, tỉ lệ lời/lỗ<1 thì luôn thua thôi
cho nên muốn chơi cái này 1 là phải đặt cắt lỗ, 2 là phải gồng đc lời, 3 là muốn nó trở thành 1 nghề chính của mợ thì mợ phải luyện tâm lí
xác định đã chơi thì luôn nằm lòng 1 câu là phải giữ đc tk trc khi kiếm đc tiền
ồ cảm ơn cụ đã chỉ giáo cho em rất là chi ly.
Vốn là em cũng muốn học đầu tư cái gì đó nhưng kinh nghiệm chưa có.
Được người bạn giới thiệu, nói cái này làm rất dễ, rồi sau 1 tháng có thể hoàn vốn gấp đôi rồi nên em thử tìm hiểu xem sao.
Mà thấy trên mạng con số rồi các thứ các thứ loạn đầu quá cụ ạ

Norther1199

Đi bộ
ồ cảm ơn cụ đã chỉ giáo cho em rất là chi ly.
Vốn là em cũng muốn học đầu tư cái gì đó nhưng kinh nghiệm chưa có.
Được người bạn giới thiệu, nói cái này làm rất dễ, rồi sau 1 tháng có thể hoàn vốn gấp đôi rồi nên em thử tìm hiểu xem sao.
Mà thấy trên mạng con số rồi các thứ các thứ loạn đầu quá cụ ạ
khuyên thật lòng nếu mợ chưa chơi các game tài chính như fx, cryto, ck, bds thì thôi nên né món này ra. e lăn lộn 2 năm từ cryto sang fx vẫn chưa ăn thua đây
k có chuyện 1 tháng hoàn vốn gấp đôi đâu, mợ đừng nghe môi giới sàn rót mật vào tai. mợ phải biết điều này, fx là trao đổi ngoại hối nơi có các bank, quỹ tài chính, quỹ đầu tư... của thế giới nên là mợ đang đối đầu vs các thế lực tiền đè chết người đó, k dễ ăn của ngoại đâu, 95% trader k kiếm đc tiền trong thị trường này
nếu mợ muốn tìm hiểu và chơi thử thì e khuyên thật lòng nên chơi vs số vốn bé nhất có thể. bạn e nghe môi giới sàn đập 2 tỉ bay 1 tỉ 6 trong 5 ngày đây

NhungLady

Xe hơi
khuyên thật lòng nếu mợ chưa chơi các game tài chính như fx, cryto, ck, bds thì thôi nên né món này ra. e lăn lộn 2 năm từ cryto sang fx vẫn chưa ăn thua đây
k có chuyện 1 tháng hoàn vốn gấp đôi đâu, mợ đừng nghe môi giới sàn rót mật vào tai. mợ phải biết điều này, fx là trao đổi ngoại hối nơi có các bank, quỹ tài chính, quỹ đầu tư... của thế giới nên là mợ đang đối đầu vs các thế lực tiền đè chết người đó, k dễ ăn của ngoại đâu, 95% trader k kiếm đc tiền trong thị trường này
nếu mợ muốn tìm hiểu và chơi thử thì e khuyên thật lòng nên chơi vs số vốn bé nhất có thể. bạn e nghe môi giới sàn đập 2 tỉ bay 1 tỉ 6 trong 5 ngày đây
em cũng nghĩ không đâu có chuyện đơn giản thế.
nếu k có kiến thức tài chính tốt thì em cũng không nên đầu tư thật.
mà những cái này đều là nước ngoài, trình khác rồi, chểnh cái là chết ngay.

NhungLady

Xe hơi
em cảm ơn cụ nhiều nhé

Truonglongan

Xe hơi
Bác ở ngần ngã tử sở thì cf. Mình cho xem bên Nhật chơi và quản lý ROBOT. Xem cụ phân tích nó chơi đc k?

DucAnhvcu

Đi bộ
Mợ inb đi m chỉ cho món này ngày kiếm thêm 200k thui nhưng an toàn hơn forex

Được gửi từ iPhone 6 - Otofun

Norther1199

Đi bộ
Bác ở ngần ngã tử sở thì cf. Mình cho xem bên Nhật chơi và quản lý ROBOT. Xem cụ phân tích nó chơi đc k?
thế cụ đã dùng con đó chưa? nếu ngon thì cũng phải tầm 5 6 tháng có lãi mới goi là ổn
e thấy nhìu ng bán nhưng k dùng vì robot nó cũng theo thuật toán ng viết, về cơ bản cũng chả khác gi các hệ thống giao dich public đầy trên mạng.
nếu cụ theo hệ thông, đặt sl tp xong để đó thì cũng chả khác gì robot.

Truonglongan

Xe hơi
thế cụ đã dùng con đó chưa? nếu ngon thì cũng phải tầm 5 6 tháng có lãi mới goi là ổn
e thấy nhìu ng bán nhưng k dùng vì robot nó cũng theo thuật toán ng viết, về cơ bản cũng chả khác gi các hệ thống giao dich public đầy trên mạng.
nếu cụ theo hệ thông, đặt sl tp xong để đó thì cũng chả khác gì robot.
giao dịch Bot thì ở VN thì hiệu quả lâu dài chưa có. K ăn thua. Mìn mới thấy đc bên Nhật làm BOT và quản lý BOT rất tốt. Chứ mìn BOT k thì k ăn thua lắm. Tiềm ẩn rủi ro

NhungLady

Xe hơi
Quả thực khi đọc kiến thức và thông số của Forex em rất mệt đầu, vì thế nên em nghĩ việc anh bạn em nói việc này rất dễ là k đúng. Nếu dễ nhiều người đã giàu

haidanghd1

Xe đạp
Quả thực khi đọc kiến thức và thông số của Forex em rất mệt đầu, vì thế nên em nghĩ việc anh bạn em nói việc này rất dễ là k đúng. Nếu dễ nhiều người đã giàu
Trước e trade forex bay 800 usd chỉ trong 1p :)) . Trước đây khi chưa có brexit thì phân tích kỹ thuật chính xác nên giai đoạn trước 3-4 năm là kiếm được nhưng khi có brexit thì thị trường đảo lộn không như phân tích nữa. Mà nói thật trade k giàu đâu. Các cụ tìm sàn uy tín mà đầu tư, tìm sàn nào cho copy lệnh ấy và đừng ham lãi :)

NhungLady

Xe hơi
Ahihi có cái nào chỉ cần cần cù chăn chỉ vốn ít các cụ chỉ em với :D

NguyenMi

[Tịch thu bằng lái]
FX thì em thấy nên có BOT giao dịch chứ tự giao dịch thấy k ăn thua lắm

vankhuonthep

Xe tăng
Bạn em có chỉ cho em đầu tư vào HotForex, em không biết nên hay không nên.
Vốn Min là 10 triệu.
Có bác nào đầu tư rồi cho em xin chút kinh nghiệm.
Em cảm ơn.
Mợ đầu tư Forex chưa, lãi lỗ thế nào mợ chia sẻ trên này cho mọi người biết với, bạn em cũng vừa đầu tư món này, đang rủ em chơi cùng mà thấy cũng ong thủ quá nên em chưa dám chơi.

NhungLady

Xe hơi
Mợ đầu tư Forex chưa, lãi lỗ thế nào mợ chia sẻ trên này cho mọi người biết với, bạn em cũng vừa đầu tư món này, đang rủ em chơi cùng mà thấy cũng ong thủ quá nên em chưa dám chơi.
nghe các cụ trên này cảnh báo và em cũng đọc tài liệu bạn em gửi thấy lằng nhằng quá nên em thôi :D