Hải Phòng Hỏi & Đáp - Trợ giúp kỹ thuật - Phán bệnh 4b - Sửa chữa tại Hải Phòng

gunner_hp

Xe tăng
Em cũng cần thông tin về vụ căn chỉnh thước lái và độ chụm bánh xe.Buồn cười, hổm rồi lên Thủ đô xem 1 con Mondeo với ông anh, cha chủ xe đi ngoài ra nước nhiều quá nên ko để ý hết hạn đăng kiểm và phí lưu hành đường bộ, lại lóc cóc đi ra trạm đăng kiểm lúc 15h30, vào làm thì báo độ chụm bánh trước ko chuẩn, ra ngoài làm lại, ko kịp đăng kiểm lại hôm đấy luôn.Thế là ông anh chán, về HP luôn, ko mua nữa :))

QP79

Xe tải
Đăng kiểm HP vẫn là lành nhất. Em mới đăng kiểm lại xong, nhanh gọn, mất khoảng 45" là có tem dán đi về. Lốp không đúng kích cỡ 225 so với tiêu chuẩn 205 nhưng chỉ nhắc nhẹ nhàng.

binhke

Xe buýt
Em cũng cần thông tin về vụ căn chỉnh thước lái và độ chụm bánh xe.Buồn cười, hổm rồi lên Thủ đô xem 1 con Mondeo với ông anh, cha chủ xe đi ngoài ra nước nhiều quá nên ko để ý hết hạn đăng kiểm và phí lưu hành đường bộ, lại lóc cóc đi ra trạm đăng kiểm lúc 15h30, vào làm thì báo độ chụm bánh trước ko chuẩn, ra ngoài làm lại, ko kịp đăng kiểm lại hôm đấy luôn.Thế là ông anh chán, về HP luôn, ko mua nữa :))
Cụ có.chỗ nào làm chuẩn thì ới cháu nhé

cafe sáng

Xe buýt
Bác nào biết đại lý bán dầu máy cho em xin, em thích tự thay dầu ợ.

tuanphamduy

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Bác nào biết đại lý bán dầu máy cho em xin, em thích tự thay dầu ợ.
www.bizol.vn

Cụ vào trang này mà tra loại dầu cho tất cả các loại xe ô tô và đến chỗ tôi mua về tự thay :) nếu ngại tay bẩn thì tôi bảo anh em nó thay cho bác đứng bên cạnh chỉ huy giúp :)

lehoanglong

Xe đạp
Các cụ cho em hỏi tí: V2 của em xịt nguồn cấp cho jack cắm mồi thuốc lá (các phần khác vẫn ok). Vậy cho em hỏi xử lý cái này thì làm ở đâu nhỉ? Chẳng là em muốn chế thêm cái hộp lọc không khí và xạc điện thoại đa năng cho tiện những lúc phải đi xa...

Xin các cụ chỉ giáo... Kính các cụ 3 ly :)

binhke

Xe buýt
Các cụ cho em hỏi tí: V2 của em xịt nguồn cấp cho jack cắm mồi thuốc lá (các phần khác vẫn ok). Vậy cho em hỏi xử lý cái này thì làm ở đâu nhỉ? Chẳng là em muốn chế thêm cái hộp lọc không khí và xạc điện thoại đa năng cho tiện những lúc phải đi xa...

Xin các cụ chỉ giáo... Kính các cụ 3 ly :)
Có khi cháu cầu chì tẩu thuốc .cụ kiểm tra xem

Cà phê đen

Xe hơi
xe em cái còi dạo này chỉ thích bóp mạnh, bóp nhẹ là dỗi chả thèm kêu, em định chọc ngoáy mà sợ túi khí nó bung :)), có làm được ko các cụ nhỉ

lehoanglong

Xe đạp
Có khi cháu cầu chì tẩu thuốc .cụ kiểm tra xem
Cám ơn cụ chỉ giáo... Nhưng hôm rồi nhà em ra chỗ cụ Tuấn ASC là ngon lành cành đào lắm rồi ạh.
Qua đây cho nhà em cám ơn cụ Tuấn ASC và gửi lời cám ơn anh em thợ nhé, nhất là em Tùng thợ điện và 1 anh thợ cân chỉnh độ chụm bánh xe (hôm đó muộn quá sơ suất nên em quên không hỏi tên) :)