Hỏi địa chỉ Bọc da khâu chặt vào vô lăng !!!

Phan Liêm

Đi bộ
Chào các cụ, em mới tham gia diễn đàn nên nếu có gì sai xin các cụ lượng thứ.
Chẳng là em có mua cái ốp vô lăng trên Shopee hết 250k, có logo Honda ở phía trên. Sau khi ốp vào đi cũng ổn, nhưng đến hôm nay tháo ra vệ sinh rồi chỉnh cho nó chuẩn thì hoá ra cái logo H nó gim vào nên làm rách hết da nguyên bản vô lăng của em.
Giờ em muốn phục hồi nó lại như cũ, thì làm cách nào ạ? Làm ở đâu và giá cả ra sao ạ? Hết bao nhiêu lâu ạ? Em ở Hà Nội, Đông Ngạc quận Bắc Từ Liêm ạ.
Em xin chân thành cám ơn các cụ các mợ và chúc các cụ các mợ luôn vui vẻ mạnh khoẻ và hạnh phúc !!!

Bình minh food

Xe tải
vô lăng thế vẫn đẹp mà cụ, nếu cụ muốn khâu lại thì nhà cháu thấy các cụ trên này hay ra 25 hàn thuyên chỗ cụ dũng, giá đâu 900k loại 1, vô lăng xe nhà cháu cũng vì bọc mà da nguyên bản bị sần sùi, chưa có tgian đi bọc lại.

toanthangcs

Xe điện
Cụ cầu kỳ thế, cứ để vậy mà dùng; vài năm sau nó hỏng hẳn hẵng thay.

Vanduccb

Xe buýt
Cụ Dũng Đà nẵng chuyên bọc vô lăng. Dũng Đà Nắng. Đối diện nhà máy sứ thanh trì. Ốp vân gỗ , đương đê nguyễn khoái

etran

Xe buýt
Em hóng. Có chỗ nào khâu trực tiếp không cần phải tháo/lắp vô lăng không các cụ?

Phan Liêm

Đi bộ
Đầu tiên là cám ơn các cụ.
Em hóng. Có chỗ nào khâu trực tiếp không cần phải tháo/lắp vô lăng không các cụ?
Theo em thì chắc không có, hoặc có thì chắc phải thợ của nước ngoài mới đủ trình độ. Hic

Phan Liêm

Đi bộ
Em nói thật với các cụ sau khi bỏ ốp ra nên em lái kiểu gì ý thế là làm vài vết quệt vào xe :( chán ơi là chán chắc phải tập dùng vô lăng nguyên bản cho quen thôi :( nó cứ nhỏ nhỏ khó lái kiểu gì ý :(

tranvuvp

[Tịch thu bằng lái]
Chào các cụ, em mới tham gia diễn đàn nên nếu có gì sai xin các cụ lượng thứ.
Chẳng là em có mua cái ốp vô lăng trên Shopee hết 250k, có logo Honda ở phía trên. Sau khi ốp vào đi cũng ổn, nhưng đến hôm nay tháo ra vệ sinh rồi chỉnh cho nó chuẩn thì hoá ra cái logo H nó gim vào nên làm rách hết da nguyên bản vô lăng của em.
Giờ em muốn phục hồi nó lại như cũ, thì làm cách nào ạ? Làm ở đâu và giá cả ra sao ạ? Hết bao nhiêu lâu ạ? Em ở Hà Nội, Đông Ngạc quận Bắc Từ Liêm ạ.
Em xin chân thành cám ơn các cụ các mợ và chúc các cụ các mợ luôn vui vẻ mạnh khoẻ và hạnh phúc !!!

Khâu da mới thôi bác