hỏi Địa chỉ Bọc ghế da ô tô tốt nhất HÀ NỘI

Trạng thái
Thớt đang đóng

nông^_^dân

Xe tăng
Xe của cụ là xe gì ạ?
xe cỏ mazda 626 cụ ạ, cháu định bọc ghế da công nghiệp loại 1 và trải sàn bằng vật liệu giả da, cơ mà tháng này cháu bận tối mặt, chắc qua tháng sau cháu mới lên thăm thủ đô được ạ. :)

An_Dương oto

Xe tăng
Em muốn bọc lại giả da civic 1995 ghế, cốp, 4 cách cửa, giổ giá và thời gian? E xin cảm ơn
Xe em inova màu bạc, da bọc ghế cũ màu be nay đã nhọ nhành. Nay muốn bọc lại cho ngon nghẻ nhưng đang băn khoăn nên chọn màu gì vừa sạch lại phù hợp với màu xe, thấy các cụ bảo da công nghiệp loại 1 tốt nhưng ko biết cảm giác sử dụng có sướng ko. Giá rổ thế nào mong các cụ chỉ giáo! Em xin cảm ơn!
Có cô đồng nghiệp cơ quan muốn bọc ghế+tapi xe yaris hatsback, xe cô ý màu đỏ. Xin các cụ ít hình ảnh phối mầu bọc của loại xe này mà các cụ đã từng làm để cô áy chọn và báo giá ạ. Cô ấy xem+đọc mừ kết em dẫn ra các cụ. Em cám ơn nhiều.
Thấy nhiều cụ hỏi quá em xin phép được mật thư cho từng cụ một nhé :)

vanquang

Xe tải
mục này hay đấy ạ. Ai mua xe mới mà chẳng muốn chăm sóc cho xe của mình. Thank các cụ

Trungkienmta

Đi bộ
Tôi muốn bọc da focus HB 2009 ( đã trải sàn giả da rồi). Cho xin giá cả nhé, một là da CN loại 1, một là giả da. Mail: trungkienmta@gmail.com. Thank

An_Dương oto

Xe tăng

Bill_Le

Đi bộ
Em định bọc ghế da cho xe escape, các cụ tư vấn và báo giá giúp em. Thank các cụ nhiều!

Trutien

Xe điện
Số 2 Ngách 23 ,Ngõ 157 Pháo Đài Láng / Hà Nội
Website
onetechpro.vn

ktsthanhnc

Xe hơi
Xe em Ford ranger xls at, em kết cái ghế da có cái sọc đỏ ở giữa giống xe mazda3 2009. Cụ nào làm đc thì inbox cho e cái giá yêu nhé. Em thích da công nghiệp loại 1 thôi

Chỉnh sửa cuối:

vietchauanh

Xe đạp
em muốn bọc ghế da và làm sàn cách âm cho accent hatchback thì mất bao xèng và làm trog bao lâu ạ ... cụ nào báo giá giúp em với

Trutien

Xe điện
Website
onetechpro.vn
em muốn bọc ghế da và làm sàn cách âm cho accent hatchback thì mất bao xèng và làm trog bao lâu ạ ... cụ nào báo giá giúp em với
Xe em Ford ranger xls at, em kết cái ghế da có cái sọc đỏ ở giữa giống xe mazda3 2009. Cụ nào làm đc thì inbox cho e cái giá yêu nhé. Em thích da công nghiệp loại 1 thôi
Hai cụ check inbox nhé. Em inbox cho các cụ rồi đấy ạ

CuKenPis

Xe buýt
Em Camry Le muốn các cụ báo giá da cn loai 1 và có ảnh chụp mẫu thì gủi e luon. Tks

traigadongtao

Xe hơi
Website
www.traigadongtao.vn
Em cũng vừa mới bọc cho con Grand i10 hôm qua! theo em cảm nhận thì đa phần các cửa hàng chỉ đứng trung gian. sẽ có 1 sơ sở nhận đặt may và người của họ đến bọc cho chứ thợ của hàng chỉ phụ bóc ghế! quan trọng vẫn là chất lượng gia thê nào chứ các may và các bọc như nhau hết các cụ ak.

. Cơ bản em cũng ưng về cảm quan, em được giới thiệu là bọc ra công nghiệp loại 1 bảo hành 3 năm. nhưng tiếc là không hiểu lý do gì cửa hàng không bọc tapi cửa cho vợ em, em đinh nhờ bác Hội giúp em vụ tapi cửa và em muốn bọc da cho cho cái tap lô nhựa cho đồng bộ với da ghế

Quỷ thần

Xe hơi
Em cũng muốn bọc da cho lacetti có cụ nào nhận bọc cho em ở quảng ninh không nhỉ?

Trutien

Xe điện
Website
onetechpro.vn
Em cũng vừa mới bọc cho con Grand i10 hôm qua! theo em cảm nhận thì đa phần các cửa hàng chỉ đứng trung gian. sẽ có 1 sơ sở nhận đặt may và người của họ đến bọc cho chứ thợ của hàng chỉ phụ bóc ghế! quan trọng vẫn là chất lượng gia thê nào chứ các may và các bọc như nhau hết các cụ
. Cơ bản em cũng ưng về cảm quan, em được giới thiệu là bọc ra công nghiệp loại 1 bảo hành 3 năm. nhưng tiếc là không hiểu lý do gì cửa hàng không bọc tapi cửa cho vợ em, em đinh nhờ bác Hội giúp em vụ tapi cửa và em muốn bọc da cho cho cái tap lô nhựa cho đồng bộ với da ghế
Đúng như cụ nói thì nhiều cửa hàng nội thất chỉ là trung gian nhưng giá giữa cửa hàng nội thất và xưởng thì ko chênh nhau đâu ạ. Thường thì khi các cụ may da CN sẽ được khuyến mại thêm phần Tapi cửa. Nhưng nhiều xe phần tapi cửa khi tháo ra để bọc lại ko được đẹp, chắc chắn bằng để nguyên như con Swift chẳng hạn thì người ta sẽ ko bọc. Hoặc có thể do cụ ko nói rõ với chủ cửa hàng ngay từ đầu. Còn bọc đệm lên một ghế có đẹp hay ko phụ thuộc vào nhiều yếu tố như: tay nghề thợ may " đường may có bị lệch lạc hay ko", kiểu cách, màu sắc được lựa chọn có phù hợp với nội thất xe hay ko... Em thấy bộ đệm da của cụ cũng khá đẹp đấy :)

traigadongtao

Xe hơi
Website
www.traigadongtao.vn
Đúng như cụ nói thì nhiều cửa hàng nội thất chỉ là trung gian nhưng giá giữa cửa hàng nội thất và xưởng thì ko chênh nhau đâu ạ. Thường thì khi các cụ may da CN sẽ được khuyến mại thêm phần Tapi cửa. Nhưng nhiều xe phần tapi cửa khi tháo ra để bọc lại ko được đẹp, chắc chắn bằng để nguyên như con Swift chẳng hạn thì người ta sẽ ko bọc. Hoặc có thể do cụ ko nói rõ với chủ cửa hàng ngay từ đầu. Còn bọc đệm lên một ghế có đẹp hay ko phụ thuộc vào nhiều yếu tố như: tay nghề thợ may " đường may có bị lệch lạc hay ko", kiểu cách, màu sắc được lựa chọn có phù hợp với nội thất xe hay ko... Em thấy bộ đệm da của cụ cũng khá đẹp đấy :)
cảm ơn cụ ! em cũng thông , sau khi làm xong bác ý lại bảo bọc được, nhưng giữa trưa rồi em phải về, chỗ cụ có làm vụ tapi cửa với bọc tap lô không cụ . em tính cho nó đồng bố chú râu ông lọ lắm cầm bà kia cũng đẹp những chưa ưng lắm cụ ak

Trutien

Xe điện
Website
onetechpro.vn
Chỉnh sửa cuối:

Trutien

Xe điện
Website
onetechpro.vn
cảm ơn cụ ! em cũng thông , sau khi làm xong bác ý lại bảo bọc được, nhưng giữa trưa rồi em phải về, chỗ cụ có làm vụ tapi cửa với bọc tap lô không cụ . em tính cho nó đồng bố chú râu ông lọ lắm cầm bà kia cũng đẹp những chưa ưng lắm cụ ak
Bên em có làm đấy cụ nhé. Cụ rảnh qua xưởng em em làm cho cụ ạ

traigadongtao

Xe hơi
Website
www.traigadongtao.vn
Bên em có làm đấy cụ nhé. Cụ rảnh qua xưởng em em làm cho cụ ạ
cụ cho em xin cái địa chỉ và số dây thép của vụ nhé, lúc nào bố trí công việc xong em qua cụ, cụ inbox cho em cái lộ phí cho da công nghiệp loại 1 mầu như của em cụ né

Trạng thái
Thớt đang đóng