Hỏi địa chỉ độ lại đèn của bảng đồng hồ taplo

taivan

Xe buýt
có phải hôm trước bác nhắn tin hỏi em về thay đèntaplo cho Getz không? Nếu đúng thì bác mang qua em làm cho, giá sẽ không cao như em báo cho bác hôm đó ( anh em cùng diễn đàn mà)nhưng điều kiện để làm vẫn như vậy. Nếu không ưng ý_ không phải trả tiền. OK ???
nhà cụ ở đâu em mang qua thay hộ em với

dangsaoviet

Xe điện
ngõ 70 Trương Công Giai- Phường D.Vọng_ Cầu Giấy
cám ơn bác! Em có số của bác rồi,mấy hôm nay em hơi bận nên chưa chủ động alo cho bác được. Khi nào chuẩn bịi xong hết em sẽ chủ đông alo cho bác nhé

Tiger Lee

Xe tải
Bác ơi ! mai lắp cho bạn em con Lacety nhé

36M-6979

Xe hơi
chào bác ĐSV,em đang đi SF 2010,em máu vụ đèn led trần quá,tuần này em mang qua bác giúp em nhé,em muốn thay hết đèn trần trước sau,đọc báo,đèn soi gương thành đèn LED hết,bác có giúp đc em ko?bác cho em xin tên và SDT của bác đc ko?

Real_Lady

Xe đạp
Hôm qua ông xã em cũng thay đèn trần và lắp thêm đèn cốp sau cho KM của em ở chỗ bác....sáng và đẹp lắm (l)
Mà còn nghe nói là số đèn đó bác định cất đi lắp cho riêng xe của mình rùi
Cám ơn bác Đăng Sao Việt. Chúc cửa hàng của bác thịnh vượng

Chỉnh sửa cuối:

nguyentienbinh

Xe hơi
Em sẽ cố gắng để làm đẹp cho CỤ. CHiều bận giải quyết con EOS nên không tiếp Cụ chu đáo được, mong Cụ đại xá cho
cụ dangsaoviiet có làm được cái táp lô của Kìa fỏtte kô, thay màu đỏ bằng màu xanh được không, giá rổ thế nào, có ảnh hưởng giề đến điện đóm cảu xe ko nhể, bác nhắn cho em nhé: binhnt1954@gmail.com

nampvi

Xe tải
cụ dangsaoviiet có làm được cái táp lô của Kìa fỏtte kô, thay màu đỏ bằng màu xanh được không, giá rổ thế nào, có ảnh hưởng giề đến điện đóm cảu xe ko nhể, bác nhắn cho em nhé: binhnt1954@gmail.com

Các cụ có thể tự độ đèn taplo, cháu xin hướng dẫn những cụ nào thích nghịch cách làm như sau:

1. Cụ ra cửa hang 297B phố huế mua hai cái vòng trò led (như dướI đây), màu trắng, đỏ, xanh tùy ý thích từng cụ.

2. Các cụ mở đồng hồ ra, bóc mặt đồng hồ, dung dao dao cạo dâu (dao lam) cạo nhè nhẹ mặt sau của mặt đồng hồ phần chữ số thôi nhé, sao cho nó hết phần sơn đen là được,
3. Các cụ cắt đôi vòng tròn led và dích vào đồng hồ ( như hình dưói đây) còn dây đèn luồn ra phía sau, hàn vào mạnh đồng hồ. Các cụ có thể mua 1 cái mỏ hàn ngoài cửa hàng đồ điện (20 nghìn vnd thì phảI) + ít dây thiếc và tự hàn lấy được (luc chau lam khong biet co cai vong tron led ban san nen chau phai tu che vong trong len nhu hinh duoi, cho nen hoi xau mot chut cac cu thong cam!!)

4. đốI vớI kim đồng hồ muốn phát quang màu đổ thì các cụ mua một cái mạch Led (3 –4 bóng gì đó) rồI dính dưói chân đồng hồ,và dây thì hàn vào mạch đồng hồ/
5. Kết quả sẽ được như dướI đây:

Chỉnh sửa cuối:

longvu

Xe tăng
Các cụ có thể tự độ đèn taplo, cháu xin hướng dẫn những cụ nào thích nghịch cách làm như sau:

1. Cụ ra cửa hang 297B phố huế mua hai cái vòng trò led (như dướI đây), màu trắng, đỏ, xanh tùy ý thích từng cụ.

Cụ cho cháu hỏi, thiệt hại cho cái vòng LED này bao nhiêu với, và có phải xem xét loại xịn /nhái gì ko ạ ? Em thấy vòng tròn đó, hình như là đường kính 60mm, chắc là vừa cho các loại đồng hồ thì phải, cụ confirm cho em nhé.
P/S: Rượu em hết rồi, tối về em mời cụ sau nhé

nampvi

Xe tải
Cụ cho cháu hỏi, thiệt hại cho cái vòng LED này bao nhiêu với, và có phải xem xét loại xịn /nhái gì ko ạ ? Em thấy vòng tròn đó, hình như là đường kính 60mm, chắc là vừa cho các loại đồng hồ thì phải, cụ confirm cho em nhé.
P/S: Rượu em hết rồi, tối về em mời cụ sau nhé
Cái vòng Led này chỉ có khoảng 60.000 đồng thì phải, nó có nhiều cỡ to nhỏ khác nhàu, cụ chọn cho hơp lý vừa với đường kính của mặt taplo của mình, nó chỉ có một loại thôi,

longvu

Xe tăng
Cái vòng Led này chỉ có khoảng 60.000 đồng thì phải, nó có nhiều cỡ to nhỏ khác nhàu, cụ chọn cho hơp lý vừa với đường kính của mặt taplo của mình, nó chỉ có một loại thôi,
Nó chỉ có 1 loại thôi hở cụ, thế thì sao chọn đc, hay là chọn loại xịn và ko xịn hở cụ :)):)):))
Thanks cụ đã trả nhời sớm, tối rượu về, nhất định em sẽ mời cụ first.

nampvi

Xe tải
Nó chỉ có 1 loại thôi hở cụ, thế thì sao chọn đc, hay là chọn loại xịn và ko xịn hở cụ :)):)):))
Thanks cụ đã trả nhời sớm, tối rượu về, nhất định em sẽ mời cụ first.
Nó chỉ có một loại thôi, không phân biệt xịn hay không xịn, nói chung là dùng được,

Tunglee

Xe tải
cụ DVC ơi, làm ford laser thế nào ạ? Mất thời gian bao lâu cụ báo em để em bố trí nhé.
Cụ PM em xin cái giá nhé, tiêẹ thể cụ có làm đèn led gầm ko ạ(b)

longvu

Xe tăng
Nó chỉ có một loại thôi, không phân biệt xịn hay không xịn, nói chung là dùng được,
Báo cáo cụ, chiều nay em đã lọ mọ đi làm chuột bạch rồi.
Cụ nói chính xác, nó chỉ có 1 loại nhưng có nhiều kích cỡ đường kính và mầu sắc khác nhau. Kích thước có 4 kích cỡ:
  1. 60
  2. 80
  3. 100
  4. 120
Màu có 3 màu:
  1. Trắng
  2. Xanh
  3. Đỏ
Giá cả thì loại bé nhất là 35k/ 1 chiếc vòng, tăng thêm 10k cho các kích thước lớn hơn. Nói chung rất rẻ
:21::21::21:
Còn địa chỉ mua bán thì chính xác là cửa hàng Bích Huệ, 297B phố Huế, số cầm chân của chị chủ hàng tên Huệ đây ạ: 090. 415. 3782. Nói chung mua bán thỏa mái, ko cần mặc cả, ko vừa thì trả lại.
P/S: Em lấy cả 3 kích cỡ, với 2 màu khác nhau. Tất nhiên sẽ chỉ cần dùng 1 vòng LED thôi, nhưng lấy thừa còn hơn thiếu, lắp dùng cái nào thì dùng, ko dùng đến thì trả lại, mái thoải đi các bác nhé.

tap lai

Xe buýt
Các Cụ cho em hoi : Thế tháo cái mặt đòng hồ ra có dễ không ạ ? Em chỉ sợ tháo không đúng nó vỡ mặt thì bỏ ... à ?

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

36M-6979

Xe hơi
chào bác,chiều qua em vừa qua hàng bác thay bóng led trần cho sf của em,đợi bác mãi mà ko đc,thay tất cả các bong trong xe hết 770 nghìn đúng ko bác,à hôm nào em lại bác thay cho em nốt 2 bóng đèn biển số nữa bác nhé

dangsaoviet

Xe điện
ngõ 70 Trương Công Giai- Phường D.Vọng_ Cầu Giấy
@ TẬP LÁI: tháo mặt đồng hồ không phải chuyện dễ, không phải cái mặt nào cũng có thể tháo ra lắp vào được. Một lời khuyên chân thành là nên để thợ làm, chí ít họ cũng có kinh nghiệm hơn và.....có thể bắt đền được:)):)):)). Em đã từng tháo một con Ford Lased của một bác trên diễn đàn này. Đang tháo thì chuông điện thoại kêu, giật mình gẫy ngay lõi kim. Về sau có chế lại cho bác ấy một cái mô tơ khác nhưng bác ý thấy bất an nên em đã đổi cho bác ý một con đồng hồ khác. Đó là chuyện không may nên qua diễn đàn này em hy vọng bác ý thông cảm cho em.
@36M 6979: Cảm ơn bác đã quan tâm đến em và cửa hàng của em. Lúc bác tới em đi có chuýt việc nên không tiếp bác được. Em thấy anh em thợ có nói lại là bác qua.Hôm nào bác qua em rất hân hạnh được đón tiếp bác .
@ALL: trong topic này có những bác PM cho em hay nhắn em nhưng em không trả lời được thì cũng mong các bác đại xá cho. Em ít online vì dạo này vợ con và cả người yêu nữa nó quấy quá:)):)):)):)) có gì các bác cứ qua thẳng cửa hàng hoặc điện thoai cho em. Làm được gì em xin làm ạ. Các ơn các Cụ cấc Bác nhiều

nhacsi

Xe tải
chủ nhật này cụ ĐSV có ở cửa hàng ko ạ ? em vác con tuscani ra làm đèn gầm và đèn nội thất được ko? cụ cho cái số cầm tay cái, nhà em ở khu 5,3 ha dịch vọng. nếu được em sẽ ra từ sáng.