[Funland] Hỏi địa chỉ khám mắt uy tín ở Hà Nội

polizia

Xe container
sau khi đắn đo suy nghĩ thì cuối cùng e cũng chọn phòng khám Bích Ngọc và e đã đặt trước lịch vào 8h ngày chủ nhật (27/1/2019).
Khi đến nơi thì e có gặp lễ tân vào báo là đã đặt lịch trước và chọn người khám là BS Bích Ngọc thì e này nói là đặt lịch trước vẫn phải xếp hàng đợi như mọi người và sẽ được ưu tiên trước 4 số, nhưng cuối cùng thì cũng ko được ưu tiên, hôm đấy cũng ít người đến khám nên ko phải đợi lâu.
lấy phiếu khám lâm sàng hết 150k, khám lâm sàng thì 1 em y tá khám chỉ đo thị lực và hỏi về các bệnh lý của mắt, xong được lên chuyên khoa ở tầng 5.
lên đây người khám ko phải bác sĩ Bích Ngọc mà là 1 cô khác, ko đeo bảng tên nên e ko biết tên, khám xong BS kết luận là mẹ em bị viêm giác mạc ( mọi lần khám chỗ là viêm két mạc) khám trên này xong thêm 200k nữa là xong, bs kê đơn thuốc và bảo về uống 30ngay nữa đến khám lại. Em hy vọng sẽ có kết quả tốt.
Cũng hơi lạ nhỉ.
Con em 3 tuổi đợt vừa rồi suốt ngày bị lên chắp, gần như 1 tháng lên 1 lần... mà lên đấy khám toàn đc bác Ngọc khám.
Chính tay bác còn nặn lấy nhân ra cơ

NQC537

Đi bộ
Cụ nào có địa chỉ khám của cụ vịt xanh cho em xin với dc k ạ😢

E cùng mối quan tâm đây ah, còn trẻ mà e đã cảm thấy mắt yếu đi rùi, nhất là hôm nào nhìn đt nhìu là y như rằng kém hẳn ah

sieunhan_me

Xe tải
E khổ tâm quá .Mắt cũng kém.thấy mỏi ,nhìn hơi mờ ,thi thoảng nhức nhẹ,ngứa cộm,chảy nước mắt ....
Đi khám 5lần ,4 nơi nói 5 bệnh khác nhau.Thật sự hoang mang vô cùng .
Bên mắt tw lần 1 nói viêm kết mạc,lần 2 bác sĩ khác bảo cận độ 1 ,mắt Hà nội nói rối loạn điều tiết ,Kính mắt việt tín bảo loạn thị ,thanh nhàn bảo khô mắt
Túm cái váy lại đếch biết bị làm sao

blackpaint

Xe container
Cũng hơi lạ nhỉ.
Con em 3 tuổi đợt vừa rồi suốt ngày bị lên chắp, gần như 1 tháng lên 1 lần... mà lên đấy khám toàn đc bác Ngọc khám.
Chính tay bác còn nặn lấy nhân ra cơ
Khám GS thì lẹo nó vẫn lên, khám bs lẹo nó vẫn lên. Túm lại chả liên quan

Cảm ơn cụ Vịtxanh rất nhiều! Trưa nay, e trai e đã được cụ khám cẩn thận, nó chỉ thắc mắc là sao cụ kê đơn thuốc rẻ tiền thế??!:((:(( Cụ kê mắc lên một tí, chắc thằng cu nhà em yên tâm hơn,:o) , chứ cứ ở TN thì đơn thuốc như em gửi cụ thấy rồi đấy ah! Một lần nữa cảm ơn cụ và hi vọng e sẽ được gặp cụ trực tiếp lần tái khám tới!:-bd8->8->8->
Cho e xin địa chỉ hoặc sđt của cụ Vịt xanh với ạ

pokemon06

Xe tăng
sau khi đắn đo suy nghĩ thì cuối cùng e cũng chọn phòng khám Bích Ngọc và e đã đặt trước lịch vào 8h ngày chủ nhật (27/1/2019).
Khi đến nơi thì e có gặp lễ tân vào báo là đã đặt lịch trước và chọn người khám là BS Bích Ngọc thì e này nói là đặt lịch trước vẫn phải xếp hàng đợi như mọi người và sẽ được ưu tiên trước 4 số, nhưng cuối cùng thì cũng ko được ưu tiên, hôm đấy cũng ít người đến khám nên ko phải đợi lâu.
lấy phiếu khám lâm sàng hết 150k, khám lâm sàng thì 1 em y tá khám chỉ đo thị lực và hỏi về các bệnh lý của mắt, xong được lên chuyên khoa ở tầng 5.
lên đây người khám ko phải bác sĩ Bích Ngọc mà là 1 cô khác, ko đeo bảng tên nên e ko biết tên, khám xong BS kết luận là mẹ em bị viêm giác mạc ( mọi lần khám chỗ là viêm két mạc) khám trên này xong thêm 200k nữa là xong, bs kê đơn thuốc và bảo về uống 30ngay nữa đến khám lại. Em hy vọng sẽ có kết quả tốt.
Đã lâu rồi nhưng cụ có thể chia sẻ là điều trị có khỏi không ạ ? Em cũng định lên đó khám vì giờ vào Viện mắt TW hình như phải test covid nên định khám ngoài. Thấy nhiều người đánh giá phòng khám bs Ngọc tốt nhưng cũng có nhiều đánh giá tiêu cực. Em cảm ơn cụ.

lamhs2001

Xe hơi
theo em thì cứ ra viện mắt TW là chuẩn nhất
trước em bị cái hột lẹo mắt, đi khám các kiểu về cứ khỏi lại bị lại, xong từ đợt ra bv mắt TW khám, họ cho thuốc uông về từ đó khỏi hẳn luôn

Zindaubo

Xe tải
bệnh này khó chữa, có thông tin về phương pháp hiệu quả xin cụ chia sẻ để mọi người biết ạ
Bệnh này là không chữa được đâu! e bị gần 3 chục niên rồi! giữ gìn để bệnh không chuyển biến nặng hơn thôi!