Hỏi đường đi hồ ba bể

Sprinter 1626

Xe buýt
Mấy hôm nữa em đi ba bể mà đường này em gà lắm,xin các cụ cho ít kinh nghiệm: xxx,tình trạng đường xá,ăn uống ngủ nghỉ,....vv

Em có thùng rượu mời các cụ ạh.

P/s: em đi từ hà nội.

Chỉnh sửa cuối:

buituananh_as

Xe điện
Oải nhất đi qua đoạn Sông Công lên Tp Thái Nguyên,để tránh đoạn này cụ rẽ qua đường Phú Bình ( đến đèn xanh đỏ sông công rẽ phải đi Điềm Thụy )đi từ TpTN lên BK ko có gì phải nói đường đẹp vắng,từ BK lên BB có biển chỉ dẫn..có một số đoạn đường đang làm nên hơi ồn và sóc..đoạn này vào cua sướng phết
Chúc cụ chuyến đi an toàn (b)

Chỉnh sửa cuối:

WHITE TIGER

Xe container
Mấy hôm nữa em đi ba bể mà đường này em gà lắm,xin các cụ cho ít kinh nghiệm: xxx,tình trạng đường xá,ăn uống ngủ nghỉ,....vv

Em có thùng rượu mời các cụ ạh.

P/s: em đi từ hà nội.

Đường xá thì chán lắm.Chỉ khi nào đi đến đường tránh Thái Nguyên thì còn ok.Còn đã đi xe 16 thì chả lo gì XXX vì xe to hỏi nhau được,chỉ chú ý vạch liền với tốc độ trong và ngoài khu đông dân cư mà thôi.Còn ngủ nghỉ ở Ba Bể thì cứ đến tận nơi mà xem xét chỗ ngủ nghỉ vì có đoàn đi thì từ hướng này vào,có đoàn từ hướng khác vào nên nhà nghỉ chả biết đâu mà lần.Cứ vào thẳng,xem ok và giá hợp lý thì cứ chiến thôi

DangLH

Xe buýt
Oải nhất đi qua đoạn Sông Công lên Tp Thái Nguyên,để tránh đoạn này cụ rẽ qua đường Phú Bình ( đến đèn xanh đỏ sông công rẽ phải đi Điềm Thụy )đi từ TpTN lên BK ko có gì phải nói đường đẹp vắng,từ BK lên BB có biển chỉ dẫn..có một số đoạn đường đang làm nên hơi ồn và sóc..đoạn này vào cua sướng phết
Chúc cụ chuyến đi an toàn (b)
Đoạn này kụ cố mà tránh chứ không rúc vào là ốm đòn đấy ạ. Có đường khác để đi Thái Nguyên từ Sông Công, nhỏ thôi nhưng khá tốt. Từ Thái Nguyên lên Bắc Kạn thì đường ngon. Đoạn rẽ vào Hồ Ba Bể kém hơn nhưng cũng còn ngon chán.

Kụ đi vào ngày bình thường chắc chẳng lo hết chỗ ăn nghỉ đâu nhưng đi vào dịp lễ cũng đông phết đấy, các nhà nghỉ trong khu hồ có thể hết phòng.

ym9972

Xe buýt
Cụ đi đường Đình trám đỡ hơn đấy: đi đường 1b đến gần dến TP Bắc Giang thì có biển rẽ trái