Hỏi đường đi Thanh Hóa bằng đường Hồ Chí Minh

Babetta

Xe điện
Website
www.songphuong.com.vn
Chào các bác, chả là mai em có việc phải vào Thanh Hóa nhưng đi bằng đường Hồ Chí Minh thì em kô biết. Em dự kiến đi theo đường Láng Hòa Lạc.

Bác nào biết lộ trình nên đi như thế nào xin chỉ dùm . Cảm ơn các bác (b)

Primera

Xe tăng
Bác cứ đi đến Xuân Mai, rẽ phải theo đường 6 một tẹo thì rẽ trái, rồi từ đó cứ thế là chạy.

Nhưng bác đi đến chỗ nào Thanh Hóa, vì từ đường HCM chạy sang tp Thanh Hóa hơi xa.

Đường này anh em cũng cảnh báo nhiều rồi, bắn ở Cúc Phương và ở Thường Xuân, bắt lỗi đè vạch nữa.

Babetta

Xe điện
Website
www.songphuong.com.vn
Bác cứ đi đến Xuân Mai, rẽ phải theo đường 6 một tẹo thì rẽ trái, rồi từ đó cứ thế là chạy.

Nhưng bác đi đến chỗ nào Thanh Hóa, vì từ đường HCM chạy sang tp Thanh Hóa hơi xa.

Đường này anh em cũng cảnh báo nhiều rồi, bắn ở Cúc Phương và ở Thường Xuân, bắt lỗi đè vạch nữa.
Em định vào TP. Thanh Hóa bác ạ, em đang cân nhắc giữa đường này với đường 1. Đường này vắng chạy đỡ hơn.

anhkhoihn

Xe tăng
Theo em bác không nên đi đường HCM vì phải xa hơn rất nhiều ( khoảng 70km ) mà đoạn Xuân mai - Thanh Hóa chưa thấy cái đẹp và vắng của đường HCM đâu bác ạ........

Babetta

Xe điện
Website
www.songphuong.com.vn
Theo em bác không nên đi đường HCM vì phải xa hơn rất nhiều ( khoảng 70km ) mà đoạn Xuân mai - Thanh Hóa chưa thấy cái đẹp và vắng của đường HCM đâu bác ạ........
Cảm ơn bác, chắc mai em đi đường 1 cho nó lành.

danglong

Xe tăng
Chạy đường HCM thì nên đi xa xa 1 chút (Vinh, hoặc xa hơn nữa) chứ chạy Thanh Hóa thì xa hơn 50 ~ 70km nó hơi phí - Xa hơn nhiều so với QL1A

Chạy QL1A: 160km
Chạy HCM: 220km (Ví dụ thế) --> Không chơi

Cảnh báo bác ngã ba Hòa Lạc đi Xuân Mai giờ đang làm đường, đông lắm nhá! Có đi thì đi QL6 (Hà Đông) hoặc PV Cầu Giẽ rồi rẽ sang Tế Tiêu - Chợ Bến