Hỏi đường đi Thanh Hóa - Hà Giang ?

ncthuan19xx

Xe đạp
Chào cac bac !

Khoảng 14/06 em định đi chuyến Hà Giang, nhờ bác hướng dẫn nên đi theo hướng nào ạ
1 : Thanh Hóa đi cao tốc vào Ha nội lên Hà Giang
2 : Thanh Hóa đi Hòa Bình lên Hà Giang

Em cần đi nhanh lên Hà Giang, nếu theo phương án 1 thi vô Ha nội bị kẹt xe ( dân SG lơ ngơ dễ ăn bánh mì mất vui ) => trễ , phương án 2 không vô HN thì đường xá đi ngon và nhanh hơn không ạ.

Nhân tiện thời điểm này trên HG, Đồng Văn , Cao Bằng mưa nhiều, sương mù, không ạ, em hơi lo vì xe côn, gầm thấp...

Cảm ơn bác ! có bác nào đi ngang nếu biết thì tư vấn giúp em luôn nhé.

ROW

Xe tải
Bác cứ đi Quốc lộ 1, cao tốc Ninh Bình Cầu Giẽ - Pháp Vân, lên vành đai 3 chạy đi Nội Bài, từ đó lên cao tốc Nội Bài Lào Cai, giữa đường xuống đi qua Tuyên Quang lên Hà Giang.

chuot_bach

Xe tăng
Bác cứ đi Quốc lộ 1, cao tốc Ninh Bình Cầu Giẽ - Pháp Vân, lên vành đai 3 chạy đi Nội Bài, từ đó lên cao tốc Nội Bài Lào Cai, giữa đường xuống đi qua Tuyên Quang lên Hà Giang.
Đến Pháp Vân thì đừng đi đường vành đai 3 (thường xuyên tắc) mà rẽ ra đường 5 - cầu Đông Trù - qua sân bay Nội Bài - cao tốc Lào Cai - chỗ này có nhiều hướng đi như lên IC9 rẽ ra quốc lộ 2 - Đoan Hùng - Tuyên Quang - Hà Giang hoặc rẽ lối Tam Đảo đi đường Hợp Châu - Đồng Tĩnh qua Sơn Dương lên Tuyên Quang - Hà Giang. (lưu ý đường từ Cao Bằng sang Hà giang đang bị sạt nhé)

• Vodka
Reactions: ROW

ROW

Xe tải
Đến Pháp Vân thì đừng đi đường vành đai 3 (thường xuyên tắc) mà rẽ ra đường 5 - cầu Đông Trù - qua sân bay Nội Bài - cao tốc Lào Cai - chỗ này có nhiều hướng đi như lên IC9 rẽ ra quốc lộ 2 - Đoan Hùng - Tuyên Quang - Hà Giang hoặc rẽ lối Tam Đảo đi đường Hợp Châu - Đồng Tĩnh qua Sơn Dương lên Tuyên Quang - Hà Giang. (lưu ý đường từ Cao Bằng sang Hà giang đang bị sạt nhé)
Cụ tả thế này chuẩn rồi

ncthuan19xx

Xe đạp
Cam on bác.
Nếu dc bác cho em xin cái Map chứ em k rành đường HN rồi...

chuot_bach

Xe tăng
Cam on bác.
Nếu dc bác cho em xin cái Map chứ em k rành đường HN rồi...
cụ dùng cái google map ý, cần thì cụ add zalo em ( số đt chỗ chữ ký đó) để em gửi cho. Vẽ bằng mồm là cụ đi hết cao tốc Cầu Giẽ - Pháp Vân thì đi ra theo lối CẦU THANH TRÌ, qua cầu Thanh Trì đến nút giao đường 5 thì rẽ lối về cầu Đông Trù - ...

WHITE TIGER

Xe container