Hỏi đường Mèo vạc đi tp Cao Bằng

KHÔI MẬP

Xe buýt
Đúng rồi cụ, đi qua đèo Mẻ pia là từ Bảo Lạc đi Xuân trường qua Cần Yên về Thông nông
Em đang muốn check-in Mẻ Pia nên muốn hỏi chất lượng đường "từ Bảo Lạc đi Xuân trường qua Cần Yên về Thông nông" có xấu quá không cụ???

BMW73

Xe tải
Em đang muốn check-in Mẻ Pia nên muốn hỏi chất lượng đường "từ Bảo Lạc đi Xuân trường qua Cần Yên về Thông nông" có xấu quá không cụ???
Đường đi không quá xấu đâu, cỡ morning là chạy ngon, xấu nhất cũng chỉ như này

Mà cũng chỉ đoạn ngắn giao giữa 2 huyện thôi

baolac

Xe buýt
Các cụ mà chạy ô tô thì chẳng phải nghĩ, đường đẹp. Em đi xe đạp đường bên Bảo lạc em còn đi dc thì ô tô cứ gọi là vèo vèo
E mới đi cung này Mèo Vạc - Bảo Lạc - Nguyên Bình - CB, đi ô tô, cảnh thì đẹp, đường đẹp mà cũng oải hết cả người, xe đạp/ xe máy thì e chịu :D

baolac

Xe buýt
Cung này mới qua được đèo Mẻ Pia nổi tiếng Cao Bằng cụ nhỉ???
Đúng tên đèo 15 tầng này (14 là tính thiếu 1 tầng) là Khau (đèo) Cốc Chà.
Mấy đ/c phượt vốn gọi nhầm thành Mẻ Pia (là tên 1 đèo khác, trước khi đến Khau Cốc Chà, nay nó nằm sâu trong bản và không ai đi qua nữa) thành thói quen, GG map đã sửa lại đúng (Khau Cốc Chà).

Đến Ngã 3 Tĩnh Túc/ Nguyên Bình/ Phia Đén các cụ có thể xuôi theo ĐT212 tới Nà Phặc - Bắc Kạn - Hà Nội. Trên đường có thể rẽ lên đỉnh Phja Oắc check-in.

KHÔI MẬP

Xe buýt
Đúng tên đèo 15 tầng này (14 là tính thiếu 1 tầng) là Khau (đèo) Cốc Chà.
Mấy đ/c phượt vốn gọi nhầm thành Mẻ Pia (là tên 1 đèo khác, trước khi đến Khau Cốc Chà, nay nó nằm sâu trong bản và không ai đi qua nữa) thành thói quen, GG map đã sửa lại đúng (Khau Cốc Chà).

Đến Ngã 3 Tĩnh Túc/ Nguyên Bình/ Phia Đén các cụ có thể xuôi theo ĐT212 tới Nà Phặc - Bắc Kạn - Hà Nội. Trên đường có thể rẽ lên đỉnh Phja Oắc check-in.
Cám ơn cụ đã chỉ giáo!!!

KHÔI MẬP

Xe buýt
Đường đi không quá xấu đâu, cỡ morning là chạy ngon, xấu nhất cũng chỉ như này

Mà cũng chỉ đoạn ngắn giao giữa 2 huyện thôi
Bái phục cụ chạy bằng xe đạp thì quá khỏe. Chắc trải nghiệm nó cũng khác biệt ô tô nhiều lắm nhỉ???