Hỏi đường từ Bắc Yên đi Trạm Tấu.

sonvolcano

Xe tải
Chào các cụ, Tết âm lịch em rảnh được 3 ngày dự kiến đi Mộc Châu - phà Vạn Yên - Bắc Yên - Trạm Tấu. Các cụ cho em hỏi đi từ Bắc Yên -Trạm Tấu bằng đường tỉnh lộ 112 qua Tà Xùa có đi được không ạ?
Cảm ơn các cụ.

U10

Xe buýt
Chào các cụ, Tết âm lịch em rảnh được 3 ngày dự kiến đi Mộc Châu - phà Vạn Yên - Bắc Yên - Trạm Tấu. Các cụ cho em hỏi đi từ Bắc Yên -Trạm Tấu bằng đường tỉnh lộ 112 qua Tà Xùa có đi được không ạ?
Cảm ơn các cụ.
Em không 100% chắc chắn vì em chưa từng đi nhưng em nghe ông anh nói đi được, không những vậy đường còn khá đẹp đấy ah.
Cụ hỏi thêm xem có cụ mợ nào chắc chắn không.

sonvolcano

Xe tải
Em không 100% chắc chắn vì em chưa từng đi nhưng em nghe ông anh nói đi được, không những vậy đường còn khá đẹp đấy ah.
Cụ hỏi thêm xem có cụ mợ nào chắc chắn không.
Cám ơn 2 cụ, em đi Tà Xùa rồi nhưng chưa đi tới Trạm Tấu. Tìm đường từ phà Vạn Yên đi Trạm Tấu nó k chỉ đường này mà lại vòng ra đường 32, xa hơn khá nhiều nên em k biết có phải đường này mắc hay không.

bachanhpm

Xe tăng
Ghê vậy cơ ạ? Em thấy đường qua Tà Xùa tới Háng Đồng là đường nhựa mà cụ?
Còn ghê hơn nữa: chạy tiếp sang mộc châu xe chết máy: không còn tí dầu nhớt nào, bốc khói hết.
Đường từ Bắc Yên vào Tà Xùa cũng khá xấu, nên đi gầm cao. Hai tháng trước em đi căng hải đoạn này nhiều chỗ phải lựa chân vất vả.

Cách đây khoảng 1 năm có lãnh đạo yên bái khảo sát đoạn bên yên bái, nhiều chỗ nứt đường đi qua bằng thân cây.

Chỉnh sửa cuối:

sonvolcano

Xe tải
Còn ghê hơn nữa: chạy tiếp sang mộc châu xe chết máy: không còn tí dầu nhớt nào, bốc khói hết.
Đường từ Bắc Yên vào Tà Xùa cũng khá xấu, nên đi gầm cao. Hai tháng trước em đi căng hải đoạn này nhiều chỗ phải lựa chân vất vả.

Cách đây khoảng 1 năm có lãnh đạo yên bái khảo sát đoạn bên yên bái, nhiều chỗ nứt đường đi qua bằng thân cây.
Đường nhựa ato đi tốt mà, trong đoàn em còn có cả 1 Civic nữa cụ ạ
P/s: Chỗ này là lối xuống sống khủng long Tà Xùa