Hỏi giá SHVN 125i/150i (2015)

Trạng thái
Thớt đang đóng

TieuMinh

[Tịch thu bằng lái]
Website
UNICEF.ORG
Giá đề xuất 80 mà cụ, chênh 5 củ. Đợt này giá leo thang quá các cụ nhỉ
Thấy hợp lý thì mua thôi cụ, phương châm càng ít chênh càng tốt, các Head cũng phải đổ các loại chi phí và bia kèm lạc mới tha được các dòng xe đang bán chạy về. Bọn Honda mang tiếng là người Nhật nhưng để mở một Head thì cũng phải lobby cho chúng nó không dưới 5-7 tỷ, còn lại toàn bộ chi phí thuê đất và cơ sở vật chất đạt chuẩn của bọn nó cũng một mớ, xe cộ thì có được chậm tiền đâu.

tuancoltech

Đi bộ
Nhập vào 62, bán cho cụ 72. Xèng dễ kiếm cụ nhỉ :)
Ôi giời ơi...cụ đúng là ối giời ơi...e ở Tôn Đức Thắng này cách nhà Cường Ngân khoảng gần 200m...hàng ngày đi qua...lượng khách ở đó so với ngày trước sao bằng...trước nhà nó còn ko thèm bán xe bằng vnd...bán bằng $...cho dễ đếm...cụ cần nên mới mua vội thế chứ...phải e như cụ...có thì có...mà ý chẳng có thì đừng...e cứ ngồi đắp bùn rình mồi thôi...xem nó thua hay e thua
Mẹ,bực mình bọn head thật,toàn 71-72 củ,đang định sau lễ lấy vì máu...chẳng nhẽ lại chờ đến tháng 7 âm các cụ nhỉ ???
Vâng em cũng khảo giá ở Thắng Lợi với 1 head ở tỉnh trước, mất công đi ra HN nên em đành cắn răng mua ko mất công đi các cụ ạ :(

thangngo

Xe tăng
Máu thì em cũng máu, tiền em cũng có sẵn nhưng em k muốn em và các cụ khác làm con cừu cho bọn Head vặt lông. Bán bằng giá đề xuất chúng nó đã lãi 4 triệu/xe rồi. Ăn tham, ăn dày quá thì quên đê. Tiền không phải từ trên trời rơi xuống nên em sử dụng đúng mục đích, em không tặc lưỡi như cụ được :D
Ý kiến của em là rất khách quan đấy nhé, còn mua chênh hay không là tùy người đừng nói họ là cừu bị vặt lông nó mất otofun đi cụ ah, cụ có dám khẳng định là ở cái xã hội này cụ không bao giờ mua hàng hóa/ dịch vụ với giá cao hơn giá niêm yết không ?

Massacrer

Xe hơi
Ý kiến của em là rất khách quan đấy nhé, còn mua chênh hay không là tùy người đừng nói họ là cừu bị vặt lông nó mất otofun đi cụ ah, cụ có dám khẳng định là ở cái xã hội này cụ không bao giờ mua hàng hóa/ dịch vụ với giá cao hơn giá niêm yết không ?
Thú thật với cụ chẳng ai là ko máu cả...ae ở đây ng nào cũng kết rồi...nhưng với cái giá đấy thì thua rồi...cũng ko phải là thua vì ko có đủ tiền...mà thua cái cách Head nó cò quay cụ ạ...nó cứ làm như dân mù màu như ngày xưa ý...tóm lại là ae cứ đắp bùn chờ thôi các cụ à...có cụ nào đó ở trên nói đúng...tiền ko phải bỗng dưng từ trên trời rơi xuống...hay đi cướp đc...e đắp bùn hóng tiếp

thangngo

Xe tăng
Thú thật với cụ chẳng ai là ko máu cả...ae ở đây ng nào cũng kết rồi...nhưng với cái giá đấy thì thua rồi...cũng ko phải là thua vì ko có đủ tiền...mà thua cái cách Head nó cò quay cụ ạ...nó cứ làm như dân mù màu như ngày xưa ý...tóm lại là ae cứ đắp bùn chờ thôi các cụ à...có cụ nào đó ở trên nói đúng...tiền ko phải bỗng dưng từ trên trời rơi xuống...hay đi cướp đc...e đắp bùn hóng tiếp
Em chỉ góp ý là mua giá nào tùy thuộc đô máu và tính cách mỗi người, chứ có tiền chả ai là gà cả, vậy thôi, còn em vẫn ủng hộ các cụ chờ về giá niêm yết rùi mua cơ mà.
Như em cũng đang kết con ex 150, nhưng giá chênh 5 củ, thấy thế e kệ xừ nó luôn, chả quan tâm nữa, đi xe hiện tại vẫn ko vấn đề gì, thế cho nó nhẹ đầu

vấn đề ở đây là năm nay nó có giảm như mọi năm hay không???

Hoangdunggame

Xe hơi
Quan trọng là cung cầu cụ ơi, giá cao hơn niêm yết nhưng đổi lại họ có xe dùng luôn, tâm lý ko phải thấp thỏm đợi chờ. Còn cụ nào chờ về giá niêm yết thì mua đc rẻ hơn, tuy nhiên phải đợi chờ, ngóng giá xe. Quan trọng lợi ích của họ nhận đc trong phạm vi giá họ chấp nhận nên mua sớm ^^

Quan trọng là cung cầu cụ ơi, giá cao hơn niêm yết nhưng đổi lại họ có xe dùng luôn, tâm lý ko phải thấp thỏm đợi chờ. Còn cụ nào chờ về giá niêm yết thì mua đc rẻ hơn, tuy nhiên phải đợi chờ, ngóng giá xe. Quan trọng lợi ích của họ nhận đc trong phạm vi giá họ chấp nhận nên mua sớm ^^
6 năm trước đi mua xe lead cho vợ đi làm,thấy head nó báo giá chênh mấy triệu,điên quá mua luôn elizabeth,đến lượt mình bây h thì chờ về giá NY...

xích lô 1520

Đi bộ
Các cụ ở đây càng có những topic như này thì ae Head có mặt trong này càng có cớ làm giá và chẳng bao giờ giảm( khi họ biết nhu cầu các cụ vẫn nhiều và tâm lý chờ kiểu này ) . Thăm dò thị trường ở đây chứ đâu. các cụ đừng để bị chăn. Xem thằng nào chết trước, Tiền trong tay mình cơ mà. Tôi nghĩ cụ nào lập ra cái bài này cũng nên xóa đi. Nên đẩy mạnh các bài về sh2012 lỗi vặt với ế lên thì hay hơn :D. Vài lời thiển ý chủ quan

Tran Dzung

Xe tăng
Website
muitenvang.vn
Cụ nhịn quá giỏi, giờ xuống được mấy củ rồi :) em mua tháng 12/2014 giá 79,9 củ đăng ký 29c vào. Tổng cộng hơn chín xị cụ ạ. Xe đi kho được ngon như kỳ vọng :(

trinhleminh

Xe tăng
Em chỉ góp ý là mua giá nào tùy thuộc đô máu và tính cách mỗi người, chứ có tiền chả ai là gà cả, vậy thôi, còn em vẫn ủng hộ các cụ chờ về giá niêm yết rùi mua cơ mà.
Như em cũng đang kết con ex 150, nhưng giá chênh 5 củ, thấy thế e kệ xừ nó luôn, chả quan tâm nữa, đi xe hiện tại vẫn ko vấn đề gì, thế cho nó nhẹ đầu
ex về đúng giá rồi, em ra hỏi 45 củ mà, có chênh đâu, em đi xem cách đây 10 ngày trước nghỉ lễ vì đang định mua ex về đi côn cho thạo trước khi mua xe to.

Massacrer

Xe hơi
Các cụ ở đây càng có những topic như này thì ae Head có mặt trong này càng có cớ làm giá và chẳng bao giờ giảm( khi họ biết nhu cầu các cụ vẫn nhiều và tâm lý chờ kiểu này ) . Thăm dò thị trường ở đây chứ đâu. các cụ đừng để bị chăn. Xem thằng nào chết trước, Tiền trong tay mình cơ mà. Tôi nghĩ cụ nào lập ra cái bài này cũng nên xóa đi. Nên đẩy mạnh các bài về sh2012 lỗi vặt với ế lên thì hay hơn :D. Vài lời thiển ý chủ quan
Cụ nói có lý...ko biết chừng năm sau ae trong này...có ng sang hẳn đẳng cấp khác...4 bánh chứ ko còn 2 bánh nữa ý chứ...cụ nhỉ...ko 4 bánh thì trời lại bù đắp cho những ngày chờ đợi lại tậu đc quả sh 2015 kiểu dáng mới ý chứ...

thangngo

Xe tăng
ex về đúng giá rồi, em ra hỏi 45 củ mà, có chênh đâu, em đi xem cách đây 10 ngày trước nghỉ lễ vì đang định mua ex về đi côn cho thạo trước khi mua xe to.
Em kết từ hồi trước tết cơ, giờ chán rồi, tính em mà máu thì múc ngay chứ để một lúc lại nguội ạ, giờ ủ mưu con nào 4 xi lanh, 2B hay 4B đều thích cả

MaziaH

Xe tải
Em kết từ hồi trước tết cơ, giờ chán rồi, tính em mà máu thì múc ngay chứ để một lúc lại nguội ạ, giờ ủ mưu con nào 4 xi lanh, 2B hay 4B đều thích cả
Cụ xem em Mẹc 4 chỗ đời 2003 giá tầm 260tr chắc ổn không ?

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Cái này thì bác yên tâm nhé...chỉ sợ bác ko bỏ công lặn lội thôi...chứ bác mà đến chỗ nó bán...khắc nó sẽ có cách cho bác...
Bạn e nó vừa nhắn tin trên line...cũng tiện thể thông báo với các bác một tin vui...theo như bạn e nó nói...chiều nay nó đi làm về nó vào một head...ko biết nó tung cái bùa ngải mẹ gì mà xin ngay đc số...của mấy e bán hàng ở đấy...các e ý còn nhắn tin bảo tháng 5,6 dương này giảm giá nhé...
Em bảo nó là thế mày vào đấy hỏi giá xe...hay vào đấy tán gái...nó bảo kệ mẹ xe...gái quan trọng hơn...quen đc e này thì tin gì về xe cũng có...em cũng thua cmnl T_T
Có khi nó cũng chém cho vui thôi cụ ạ. Cũng chả mất gì của nó. Bạn cụ tít lên lại tưởng thật.

lando

Xe hơi
Em hôm nay hỏi ở Cường Ngân vẫn 71.8 ,

hoang_anh14

Xe đạp
Giá dao động từng ngày, cụ kỹ tính vậy tốt nhất chịu khó đến Head hỏi đi

Massacrer

Xe hơi
Em hôm nay hỏi ở Cường Ngân vẫn 71.8 ,
71,8 sao e ko bảo nó là...khiếp a bán thế để dành tiền tuyển vợ à...bán cho e giá chuẩn đi...e làm vợ a luôn này...vui tý...71,8 thì...quá hổ báo so với quy định...

Trạng thái
Thớt đang đóng