hỏi giá xe liberty 3v , thế này là sao?

Liberty125.ie

Xe buýt
Ai cũng như các cụ nói ở trên thì bán hàng chính hãng chúng em chết đói hết à?
Hay theo các cụ nói ai mua ở hãng toàn người không biết KHÔN như các cụ?
Giá của bọn em ko phải đắt mà là đúng giá. :D
Có chăng bên ngoài không cạnh tranh bằng dịch vụ được thì phải cạnh tranh bằng TIỀN thấp hơn thôi.
Giá trị của 1 sản phẩm không chỉ nằm ở mỗi sản phẩm mà những giá trị kèm theo của nó.
Em làm bán hàng xe Pi cũng không lâu lắm nhưng chắc tại yêu dòng xe này rồi nên nghe ai chỉ có mang tiền ra cân đo đong đếm nó là ko chịu được.
Người ta bỏ tiền bạc và công sức ra rước 1 cái xe về thì cái xe của họ và họ phải được đối xử xứng đáng.
Dạo này mợ bán được nhiều xe không mợ ^^

meomatto

Xe buýt
Thôi, em nó nói thế rồi thì bác chủ qua topcom phố huế đối chợ hôm lấy cho em nó 1 cái cho vui nhà vui cửa nhá! Hi

anhkillne

Xe đạp
Các cụ mua kiểu gì sao lại rẻ thế nhỉ. Em ở hải dương cũng mới mua li 3v cách đây khoảng 2 tuần giá là 57,5 triệu đã bao gồm biển và thuế trước bạ như vậy có bị đắt ko các cụ?

boomsite

Xe máy
Các cụ mua kiểu gì sao lại rẻ thế nhỉ. Em ở hải dương cũng mới mua li 3v cách đây khoảng 2 tuần giá là 57,5 triệu đã bao gồm biển và thuế trước bạ như vậy có bị đắt ko các cụ?
thế là quá rẻ rồi cụ. ở hn nếu lấy ở head ra biển la 62 tr đấy

libertypiagio

Xe máy
Ai cũng như các cụ nói ở trên thì bán hàng chính hãng chúng em chết đói hết à?
Hay theo các cụ nói ai mua ở hãng toàn người không biết KHÔN như các cụ?
Giá của bọn em ko phải đắt mà là đúng giá. :D
Có chăng bên ngoài không cạnh tranh bằng dịch vụ được thì phải cạnh tranh bằng TIỀN thấp hơn thôi.
Giá trị của 1 sản phẩm không chỉ nằm ở mỗi sản phẩm mà những giá trị kèm theo của nó.
Em làm bán hàng xe Pi cũng không lâu lắm nhưng chắc tại yêu dòng xe này rồi nên nghe ai chỉ có mang tiền ra cân đo đong đếm nó là ko chịu được.
Người ta bỏ tiền bạc và công sức ra rước 1 cái xe về thì cái xe của họ và họ phải được đối xử xứng đáng.
Ơ mợ bán hàng à... thế mợ ơi. cho mình hỏi chút hơi riêng tư mỗi cái xe bán được mơ ăn được bao nhiêu % thế ???.. hì hì.
Mợ nói cũng 1 phần đúng, vì pi hàng năm có bán các xe ko đạt chất lượng cho nhân viên Pi vs giá rẻ... và có thể các nhân viên này bán lại cho các cửa hàng.
Nhưng 1 phần cũng do áp lực doanh số nên cũng phải tuồn ra bên ngoài bán chứ.
E mua bên ngoài có bảo hành đầy đủ... mang vào trung tâm PI họ vẫn bảo hành cho e mà ;).
Thôi chúc mợ bán đc nhiều hàng nhé

nguyenhanh

Xe hơi
Ơ mợ bán hàng à... thế mợ ơi. cho mình hỏi chút hơi riêng tư mỗi cái xe bán được mơ ăn được bao nhiêu % thế ???.. hì hì.
Mợ nói cũng 1 phần đúng, vì pi hàng năm có bán các xe ko đạt chất lượng cho nhân viên Pi vs giá rẻ... và có thể các nhân viên này bán lại cho các cửa hàng.
Nhưng 1 phần cũng do áp lực doanh số nên cũng phải tuồn ra bên ngoài bán chứ.
E mua bên ngoài có bảo hành đầy đủ... mang vào trung tâm PI họ vẫn bảo hành cho e mà ;).
Thôi chúc mợ bán đc nhiều hàng nhé
Ô! Cụ có trí tưởng tượng phong phú thế!
Em làm bao nhiêu năm mà chả mua được cái xe ko đạt chất lượng à giá rẻ như cụ "vẽ" ở trên. Cụ làm ở xí nghiệp May xuất khẩu hay sao mà hàng kém chất lượng thì thanh lý bán vỉa hè cho công nhân nên tưởng Pi bọn em cũng thế?
Cụ cứ phán "có thể" ra mồm như chuyện nhân viên bán hàng tuồn xe ra hàng ngoài là tiên đề ấy nhỉ =))
Nhờ những lời chúc của các cụ trộm vía em vẫn phục vụ khách hàng mua xe đều đều! Nếu có ai muốn lấy xe cụ cứ giới thiệu qua chỗ em thì em cảm ơn cụ lắm :D

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Piaggio Junior

Xe điện
Các cụ mợ tranh luận xôm nhỉ , làm em lại ngứa nghề tẹo ....

Nói cho đúng thì cái gì cũng có cái giá của nó đấy ạ , các cụ mua rẻ cũng có cái giá của mua rẻ, mua trong cửa hàng chính hãng cũng có cái lợi đủ điều về chế độ , bằng kinh nghiệm của em thì các cụ đưa ra lựa chọn cũng nghe nhiều phía tham khảo cho chắc đi , cần thì ới em một câu em nói cho tiện , mỗi người mỗi nghề , mổ xẻ lắm lại lại chả biết nghe ai .....

Chúc các cụ mợ gần cuối tuần vui vẻ nhá ....

libertypiagio

Xe máy
Em làm bao nhiêu năm mà chả mua được cái xe ko đạt chất lượng à giá rẻ như cụ "vẽ" ở trên. Cụ làm ở xí nghiệp May xuất khẩu hay sao mà hàng kém chất lượng thì thanh lý bán vỉa hè cho công nhân nên tưởng Pi bọn em cũng thế?
Cụ cứ phán "có thể" ra mồm như chuyện nhân viên bán hàng tuồn xe ra hàng ngoài là tiên đề ấy nhỉ =))
Nhờ những lời chúc của các cụ trộm vía em vẫn phục vụ khách hàng mua xe đều đều! Nếu có ai muốn lấy xe cụ cứ giới thiệu qua chỗ em thì em cảm ơn cụ lắm :D
hiaz. thế mấy cửa hàng đó lấy xe ở đâu vậy mà giá nó rẻ hơn những 2tr, trong khi cũng có bảo hành chính hãng :(

Chỉnh sửa cuối:

anhkillne

Xe đạp
thế là quá rẻ rồi cụ. ở hn nếu lấy ở head ra biển la 62 tr đấy
Em mua xe trong thời gian Pi khuyến mại 100% thuế trước bạ mà. Ở chỗ em là huyện lẻ nên ko có đại lý Pi nên em nhờ Đại lý Honda mua hộ. Mà sao em k thấy có giấy bảo hành, có phải em ko đc bảo hành xe ko vậy cụ?

MinPrince

Xe buýt
êm chỉ nghĩ đơn giản là topic này để trao đổi giữa những người sắp mua xe với những ai có kn thôi. Mợ bán hàng thì cứ bán hàng thôi, có triết khấu thì triết khấu còn không thì không nên đối đáp lại làm gì. Điều đó mất hay.

meomatto

Xe buýt
Head họ bán giá trần,lùi tí gọi là lấy lộc vì còn phải tính chi phí các loại gánh vào. Ở ngoài họ bán giá mềm hơn do các thành phần phụ ít đi. 1 cái xe trung bình head lãi 10% đổ lại thôi.

Ấm Sứt Vòi

Xe buýt
Các cụ tranh luận xôm quá,em thì không am hiểu gì chỉ vào hóng để xem có xúc được em Vespa S 3v không...giá cửa hàng rẻ hơn vài triệu như các cụ nói thì cũng phải cân nhắc :D

nguyenhanh

Xe hơi
Em mua xe trong thời gian Pi khuyến mại 100% thuế trước bạ mà. Ở chỗ em là huyện lẻ nên ko có đại lý Pi nên em nhờ Đại lý Honda mua hộ. Mà sao em k thấy có giấy bảo hành, có phải em ko đc bảo hành xe ko vậy cụ?
Chắc bên Honda mua hộ cụ quên ko giao sổ bảo hành thôi.
Muốn mang xe ra bảo hành ở TTBH thì phải có sổ cụ nhé!
êm chỉ nghĩ đơn giản là topic này để trao đổi giữa những người sắp mua xe với những ai có kn thôi. Mợ bán hàng thì cứ bán hàng thôi, có triết khấu thì triết khấu còn không thì không nên đối đáp lại làm gì. Điều đó mất hay.
Mua ở đâu là lựa chọn của mỗi người.
Giờ là thời buổi "vạn người bán, trăm người mua"
Nhưng có một số cụ cứ ngoạc mồm ra nói nhân viên head thế này thế nọ tức sườn em quá![-X
Còn các cụ muốn mua hàng tốt, dịch vụ tốt, giá hợp lý sao không gọi cho em nhỉ?:-c
Ngồi đây đôi co hàng ngoài - hàng hãng làm gì. Ghé showroom em ngồi mát, làm cốc cafe hay lipton em pha :">~o). Rồi em sẽ so sánh những cái được, mất khi mua xe ở đâu. Nếu chưa tin, các cụ tự đi tìm hiểu thực tế xem những điều em nói có đúng ko?
Chúc các cụ yêu Pi rước được xế yêu ưng ý nhé!

boomsite

Xe máy
Chắc bên Honda mua hộ cụ quên ko giao sổ bảo hành thôi.
Muốn mang xe ra bảo hành ở TTBH thì phải có sổ cụ nhé!

Mua ở đâu là lựa chọn của mỗi người.
Giờ là thời buổi "vạn người bán, trăm người mua"
Nhưng có một số cụ cứ ngoạc mồm ra nói nhân viên head thế này thế nọ tức sườn em quá![-X
Còn các cụ muốn mua hàng tốt, dịch vụ tốt, giá hợp lý sao không gọi cho em nhỉ?:-c
Ngồi đây đôi co hàng ngoài - hàng hãng làm gì. Ghé showroom em ngồi mát, làm cốc cafe hay lipton em pha :">~o). Rồi em sẽ so sánh những cái được, mất khi mua xe ở đâu. Nếu chưa tin, các cụ tự đi tìm hiểu thực tế xem những điều em nói có đúng ko?
Chúc các cụ yêu Pi rước được xế yêu ưng ý nhé!
lượn qua showroom em 3 lần mà toàn ngoài 7h30 thấy tắt đèn tối thui , hi hi

nguyenhanh

Xe hơi
Ngoài 10h mới tối thui chứ ạ.

yunarus

Xe hơi
Bảo hành mà làm gì khi hỏng vẫn phải sửa, vẫn phải thay và tất nhiên là vẫn phải tiền, giá linh phụ kiện thì đắt hơn nhiều so vs ngoài. Nếu lỗi vành thì nó đổi cho dăm lần bẩy lượt vẫn ko hết. Khua môi lẻo mép cả thôi

ndt1985

Đi bộ
Nghe các cụ phán em hoa hết cả mắt. thế mua ở phố huế với mua ở head khác j nhau vậy các cụ??? nên mua ở đâu ạ, em đag định làm e Li.

MinPrince

Xe buýt
Bảo hành mà làm gì khi hỏng vẫn phải sửa, vẫn phải thay và tất nhiên là vẫn phải tiền, giá linh phụ kiện thì đắt hơn nhiều so vs ngoài. Nếu lỗi vành thì nó đổi cho dăm lần bẩy lượt vẫn ko hết. Khua môi lẻo mép cả thôi
Thế còn tốt hơn là không được đổi. Mời cụ sang bên Honda xem nó củ hành cho phải năn nỉ mới đổi được cái vành mới của SH cụ nhé. :-|. Về dịch vụ chăm sóc khách hàng của Piaggio là quá tốt rồi. Còn cụ bảo linh kiện Pi đắt hơn Honda. Cụ vào head của Honda thay xem linh kiện nó có same same nhau không nhé. Chứ phụ kiện ở ngoài thì nói làm gì :))

nguyenhanh

Xe hơi
Nghe các cụ phán em hoa hết cả mắt. thế mua ở phố huế với mua ở head khác j nhau vậy các cụ??? nên mua ở đâu ạ, em đag định làm e Li.
Phiên bản đặc biệt thiết kế yên , tay xách giống xe nhập khẩu giá không đổi nè cụ.

hoquang

Xe hơi
64/31 Phan Đình Giót - Thanh Xuân - Hà Nội
Website
muare.vn