Hội Hyundai grand I10

manh2810

Xe tăng
Các cụ cho em hỏi bây giờ em muốn làm cái khóa hộp đựng găng tay để đựng giấy tờ thì làm ở đâu ạ?
tớ chơi nhét xuống cái khay gầm ghế phụ là an toàn nhất,kkkkk
mình cũng chưa hiểu tác dụng của cái khay này nhỉ?k lẽ để ói,kkkkk

daihung

Xe buýt
Lang thang trên Net em thấy Grand i10 có bản U2 1.1 Diesel nữa , nhìn đã quá . Huyndai nổi tiếng động cơ máy dầu , VN mình có ai nhập về bán chưa ta

heberger une image

maianh2006

Xe đạp
Lang thang trên Net em thấy Grand i10 có bản U2 1.1 Diesel nữa , nhìn đã quá . Huyndai nổi tiếng động cơ máy dầu , VN mình có ai nhập về bán chưa ta

heberger une image
Trong k/h hình như có nhập máy dầu,nhưng chắc phải đợi e grand i10 giảm hot thì mới nhập.các cụ cứ yên tâm đợi,chắc 1 năm nữa thôi.

boydangyeu

Xe máy
lúc đầu mới ra nhìn thấy đẹp nhưng càng nhìn càng chán các cụ ạ
Thế có nghĩa là bác chán ngoại hình, chứ không phải chán cảm giác lái đúng không ?
Có sản phẩm nào mà đáp ứng được tất tần tật, mọi người dùng đâu, phải không các cụ ? Hôm nay có cụ bảo bán em 1.2AT mới đăng ký, em thì ko đủ xèng mua.

daihung

Xe buýt
Trong k/h hình như có nhập máy dầu,nhưng chắc phải đợi e grand i10 giảm hot thì mới nhập.các cụ cứ yên tâm đợi,chắc 1 năm nữa thôi.
Máy xăng đã tiết kiệm rồi máy dầu còn tiết kiệm hơn nữa,tiền dư ra để dành uống bia

takindo

Đi bộ
mấy bác ai đã đi bản 1.0 mt rồi cho em hỏi tí, nếu đi dạo phố tầm 200km trở lại và chở 4 người. đi có mệt lắm không mấy Bác.

minhducmanh

Xe đạp
Các cụ à,
Em cũng mới lấy cô vợ 2, Grand i 10-1.10-AT. Theo cảm nhận khách quan của em thì rất phù hợp và kinh tế. Em chạy 1 tháng vừa qua được 1500km thì thấy ổn cả về tốc độ, tiêu hao xăng.
Em chỉ có một băn khoăn vụ BÁO HIỆU số Km có thể đi được theo mức nhiên liệu tại bình xăng của xe. Hôm trước em đang đi đường Cao tốc Thái Nguyên -Hà Nội còn 45km nữa thì về tới HN. Tại thời điểm đó bảng báo xe em đi được 54km nữa vậy mà về gần 50km thì bảng báo "---------" thế có chết không chứ lại. Em chưa biết vụ đó như thế nào? Các cụ có kinh nghiệm chỉ giáo em chút? Rút DÂY KINH NGHIỆM lần sau cứ đổ xăng cho cẩn thận chứ vụ thứ 2 thế này thì toi...

ar15

Xe hơi
Các cụ à,
Em cũng mới lấy cô vợ 2, Grand i 10-1.10-AT. Theo cảm nhận khách quan của em thì rất phù hợp và kinh tế. Em chạy 1 tháng vừa qua được 1500km thì thấy ổn cả về tốc độ, tiêu hao xăng.
Em chỉ có một băn khoăn vụ BÁO HIỆU số Km có thể đi được theo mức nhiên liệu tại bình xăng của xe. Hôm trước em đang đi đường Cao tốc Thái Nguyên -Hà Nội còn 45km nữa thì về tới HN. Tại thời điểm đó bảng báo xe em đi được 54km nữa vậy mà về gần 50km thì bảng báo "---------" thế có chết không chứ lại. Em chưa biết vụ đó như thế nào? Các cụ có kinh nghiệm chỉ giáo em chút? Rút DÂY KINH NGHIỆM lần sau cứ đổ xăng cho cẩn thận chứ vụ thứ 2 thế này thì toi...
cái này nó báo tính toán tương đối theo thời điểm đó (tốc độ hiện tại và mức tiêu thụ nhiên liệu tại thời điểm đó và mức xăng còn trong bình) và đưa ra con số km để tham khảo và nó về ---- vẫn còn chạy thoải mái đến case xăng, nhưng theo em khi nó báo vàng là đổ thôi vì dùng kiệt bình ko tốt vì có thể cặn

takindo

Đi bộ
Đi dạo thì có gì mà mệt cụ?
Bác hiểu sai ý em rồi, đi dạo nói cho vui vậy thôi. nếu như đi 4 người lớn từ trà vinh (quê em ) lên vũng tàu rồi về, đi như vậy có ổn không. tính làm một em mà nghe thiên hạ nói mini car chỉ đi nội thành. Còn đi ngoại thành thì đuối lắm ( em hơi gà không biết đuối ở đây là như thế nào hả mấy bác ).

Head_lamp

Xe tải
Bác hiểu sai ý em rồi, đi dạo nói cho vui vậy thôi. nếu như đi 4 người lớn từ trà vinh (quê em ) lên vũng tàu rồi về, đi như vậy có ổn không. tính làm một em mà nghe thiên hạ nói mini car chỉ đi nội thành. Còn đi ngoại thành thì đuối lắm ( em hơi gà không biết đuối ở đây là như thế nào hả mấy bác ).
Hỏi thế rồi thì cũng chỉ để cho có thôi cụ ạ
Tốt nhất là cụ ra làm 1 chuyến chạy thử. Thích đủ tải thì nhờ mấy đứa sêu nó ngồi lên rồi cụ làm 1 vòng là rõ ngay. Mình cảm nhận là tốt nhất vì cụ lái tốt thì không sao, cụ lái không tốt mà người ta bảo là tốt thì cụ lại mắng người ta...
Tự quyết đi cụ...

takindo

Đi bộ
Hỏi thế rồi thì cũng chỉ để cho có thôi cụ ạ
Tốt nhất là cụ ra làm 1 chuyến chạy thử. Thích đủ tải thì nhờ mấy đứa sêu nó ngồi lên rồi cụ làm 1 vòng là rõ ngay. Mình cảm nhận là tốt nhất vì cụ lái tốt thì không sao, cụ lái không tốt mà người ta bảo là tốt thì cụ lại mắng người ta...
Tự quyết đi cụ...
Công nhận Bác phán hay thiệt, nhưng chưa có xe sao thử. nếu mua rồi mới thử rủi không ổn thì lại thiệt. bởi vậy mới lên đây nhờ bác nào đã có và đang đi xin cho ý kiến chút....

Head_lamp

Xe tải
Công nhận Bác phán hay thiệt, nhưng chưa có xe sao thử. nếu mua rồi mới thử rủi không ổn thì lại thiệt. bởi vậy mới lên đây nhờ bác nào đã có và đang đi xin cho ý kiến chút....
Ra showroom của Hyundai nào chả có xe hở cụ. Cụ là thượng đế cơ mà, cứ ra đó ngồi uống trà cho các ẻm có việc phục vụ :D

takindo

Đi bộ
Ra showroom của Hyundai nào chả có xe hở cụ. Cụ là thượng đế cơ mà, cứ ra đó ngồi uống trà cho các ẻm có việc phục vụ :D
Mấy anh sale miệng lưỡi kinh lắm, lúc ra xem thì theo ý mình, khi gặp mấy ảnh rồi thì toàn nghe theo mấy ảnh. mà showroom làm gì có chế độ test 1 chuyến dài vậy bác. Hiiiii

manh2810

Xe tăng
tôi còn chơi chuyến vtau - đà lạt còn ok mà
đi sg suốt,trên cao tốc tôi phóng 100km/h vẫn ok

thanhcun

Xe hơi
Grand I10 1.0 AT thì thua 1.2 AT những option gì vậy các cụ ?

1.0 AT có ghế da không , mấy phanh đĩa ? cụ nào đang đi cho em xin ít thông tin với.
Bảng dưới này có chính xác không ạ : Nếu chính xác thì 1.0 AT sẽ không có ghế da , không bluetooth, 1 túi khí .

Chỉnh sửa cuối:

james88

Xe buýt
Chả hiểu sao hnay em đi trong phố lúc giờ tan tầm kim xăng lên tận 12l/100km. Đến chết với ông i10 này. Có cụ nào đi mà bị tôn xăng như em ko.

thanhndd

Xe máy
Website
pinkypinky.vn
Bảng thông tin là chuẩn đấy cụ ạ. Có nhìn kỹ thấy có thêm ngăn để đồ làm mát. CD player và quan trọng nhất là máy 1.2 :)

Grand I10 1.0 AT thì thua 1.2 AT những option gì vậy các cụ ?

1.0 AT có ghế da không , mấy phanh đĩa ? cụ nào đang đi cho em xin ít thông tin với.
Bảng dưới này có chính xác không ạ : Nếu chính xác thì 1.0 AT sẽ không có ghế da , không bluetooth, 1 túi khí .