Hội Hyundai grand I10

thudo

Xe buýt
E mới lấy lại 1 em, các cụ cho e hỏi quyển sổ bảo hành nó hình thù như nào, e k thấy sổ đâu cả.

toi_la_toi95

Xe tải
hỏi cái ông bán xe cho bạn ấy,chứ hỏi mọi người trên này thì bit sao dc,xem cái hộc để đồ dưới gầm ghế phụ và hộc đẻ đồ ở trên xem có ko ,ko thì bác chủ xe vãn cầm

nta1911

Xe đạp
E định dán phim V-Kool cho con vợ 2. bác nào dán loại phim này inbox cho e cái giá tham khảo cái? thanks

hunglqict

Xe hơi
Cylo tui ở cách ĐN 65 cây. Trung bình mỗi thang về ĐN một lần. Sẵn sàng giao lưu.
khi nào cụ về city thì alo e cf cho vui nhé :) 0935.323.369, em ở ngay cầu sông Hàn luôn ạ :)

youhavedie

Xe tải

Tinsaigon

Xe máy
em cũng lắp 1 cái rồi giá em lắp tổng la 6 củ, túm lại dùng ổn cụ ạ: màn hình cảm ứng, USB ngoài MP3, xem được định dạng file MPEG, AVI cụ nhé, cái này cụ lưu ý dùng phần mềm Convert để đổi đuôi nhé, nếu cụ có dowload từ Youtube xuống định dạng đã là MPEG, AVI thì cụ vẫn phải làm 1 động tác qua Convert nữa cụ nhé, khi đó mới xem được. Em đã test thử, chạy ngon lành luôn cụ ạ
Em cũng mới lắp 1 cái y chang bác toi-la-toi, mà cái vụ xem film qua USB hơi bị khó!
Em đã thử convert nhiều lần sang AVI, MP4, MPEG-4 thì lúc được lúc không, lúc có hình mà không có tiếng! Bó gối với nó!
Hay là do phần mềm convert em nó...cùi bắp quá (xilisolf video converter).
Cụ nào convert ngon lành cho em chút thông tin phần mềm và cách thức convert nhé!
Cám ơn các cụ!

Chỉnh sửa cuối:

vipco

Xe máy
Thế em nghĩ chắc do phần mềm của cụ rùi, em dùng phần mềm ANY VIDEO CONVERTER cụ nhé

toi_la_toi95

Xe tải
Em cũng mới lắp 1 cái y chang bác toi-la-toi, mà cái vụ xem film qua USB hơi bị khó!
Em đã thử convert nhiều lần sang AVI, MP4, MPEG-4 thì lúc được lúc không, lúc có hình mà không có tiếng! Bó gối với nó!
Cụ nào convert ngon lành cho em chút thông tin phần mềm và cách thức convert nhé!
Cám ơn các cụ!
nói chung conver phần này hơi cùi ,dùng cái như của bạn cái phần mềm phải hack ,ko thì dc 1/2 bài là nhảy bài khác,phần 2 là video AVI ko dc nét cho nên cái nào chạy dc thì giữ,còn ko toàn dùng ĐẦU DVD cho nó nét và phàn lời hay hơn nhiều ,nói chung là SD ai dùng dc thì dùng ko thì dùng đĩa DVD

hoanglong8686

Xe máy
Cám ơn các cụ!
Cụ thử dùng phần mềm Total Video Converter xem. Khi convert cụ chọn Video File -> Mpeg -> Mpeg2. Em đã thử và dùng được, chất lượng DVD nét hơn DVD đĩa mua ở ngoài vì em toàn chọn nguồn tốt trên hdvietnam.
Nguồn cụ có thể down ở đây : http://www.vn-zoom.com/f264/e-m-total-video-converter-hd-3-71-100812-chuyen-doi-media-toan-dien-da-nang-674318.html

Tinsaigon

Xe máy
Cụ thử dùng phần mềm Total Video Converter xem. Khi convert cụ chọn Video File -> Mpeg -> Mpeg2. Em đã thử và dùng được, chất lượng DVD nét hơn DVD đĩa mua ở ngoài vì em toàn chọn nguồn tốt trên hdvietnam.
Nguồn cụ có thể down ở đây : http://www.vn-zoom.com/f264/e-m-total-video-converter-hd-3-71-100812-chuyen-doi-media-toan-dien-da-nang-674318.html
Làm như bác thì chắc là mất nhiều thời gian convert lắm (toàn film chuẩn HD).
Em chỉ convert mấy đoạn clip hài ra mpeg-4 thôi mà hết cả tiếng đồng hồ rồi.
Mấy film HD em cũng tài về đầy trong ổ cứng, mà toàn đuôi mkv hay vob, nên chẳng xem trên xe được (mà ai lại vừa chạy xe vừa xem film dài nhỉ?).
Mấy đứa nhóc em thích xem Youtube, chả lẽ phải load về laptop xong convert qua mpeg rồi chuyển qua UsB rồi mới gắn vô xe xem. Phiền phức quá. Các bác có cách nào hay hơn không chỉ em với!

hoanglong8686

Xe máy
Mất nhiều thời gian tùy thuộc vào cụ convert nhiều hay ít chứ cụ. Em thường convert nhạc thôi chứ không convert phim. Một bài hát lẻ khoảng 200-300 Mb/bài (.vob hoặc .mkv) convert ra cũng chỉ mất khoảng 2-3 phút. Nói chung chỉ những bài nào mình thật sự thích thì mới mất công convert thôi cụ ah. Nếu cụ không muốn convert thì cố gắng tìm nguồn download là file .mpg sẵn thôi.
Làm như bác thì chắc là mất nhiều thời gian convert lắm (toàn film chuẩn HD).
Em chỉ convert mấy đoạn clip hài ra mpeg-4 thôi mà hết cả tiếng đồng hồ rồi.
Mấy film HD em cũng tài về đầy trong ổ cứng, mà toàn đuôi mkv hay vob, nên chẳng xem trên xe được (mà ai lại vừa chạy xe vừa xem film dài nhỉ?).
Mấy đứa nhóc em thích xem Youtube, chả lẽ phải load về laptop xong convert qua mpeg rồi chuyển qua UsB rồi mới gắn vô xe xem. Phiền phức quá. Các bác có cách nào hay hơn không chỉ em với!

Nguyễn Phạm

Đi bộ
Số sàn 1.0 nhiều lắm mà , qua Ngọc An , gặp A.Tuấn là có xe liền . 1.2 hết hàng mà A.Tuấn vẫn kiếm cho minh duoc 1 con đó