Hội Hyundai grand I10

Tinsaigon

Xe máy

toi_la_toi95

Xe tải
Nút ấy tắt hết toàn bộ (Âm thanh + hình ảnh).
Có nút nào hay menu nào tắt riêng cái hình ảnh mà vẫn giữ phần âm thanh không cụ?
nếu là đầu CHTECHI thì vào MENU -->>GENERAL --->>BASIC SETTING --->>HANDBRAKE ---
>> ON ,xong ông vào phần bright để độ sáng thấp nhất ,ông mở vulom 100 lên mà nghe màn hình vãn ở chế độ màn hình CHTECHI.đúng như yêu cầu của chủ nhân

hoanglong8686

Xe máy
Tình hình là mấy hôm nay trời mưa quá, chỗ em gửi xe không có mái che. Vì em chỉ đi xe vào cuối tuần, muốn che bạt thì có người bảo che bạt lâu hấp hơi không tốt cho xe. Các cụ cho em xin ý kiến về việc bảo vệ vợ 2 ngoài trời mưa nắng.

youhavedie

Xe tải

youhavedie

Xe tải
Lấy cái chìa cơ cắm vô cái lỗ khóa mà mở!
Cụ chỉ mở đựơc cửa thôi nhé không có cảm biến của chìa khóa cụ không thể nổ máy được đâu và khi mở bằng chìa cơ không có cảm biến thì còi báo động sẽ kêu um tỏi .

Tinsaigon

Xe máy
nếu là đầu CHTECHI thì vào MENU -->>GENERAL --->>BASIC SETTING --->>HANDBRAKE ---
>> ON ,xong ông vào phần bright để độ sáng thấp nhất ,ông mở vulom 100 lên mà nghe màn hình vãn ở chế độ màn hình CHTECHI.đúng như yêu cầu của chủ nhân
Để em thử. Cám ơn cụ!

Tình hình là mấy hôm nay trời mưa quá, chỗ em gửi xe không có mái che. Vì em chỉ đi xe vào cuối tuần, muốn che bạt thì có người bảo che bạt lâu hấp hơi không tốt cho xe. Các cụ cho em xin ý kiến về việc bảo vệ vợ 2 ngoài trời mưa nắng.
Em để ngoài mưa nắng suốt, có gì đâu. Xe là để che mưa che nắg cho mình mà.
Cái bạt ấy không che mưa được đâu vì nó thấm nước, vì chức năng của nó là che nắng (thoát khí).
Mưa đá hay axit thì em mới sợ, chứ mưa thường thì có gì đâu. Miễn là cụ đậu xe "ngoài tầm phủ sóng" của mấy gốc cây cổ thụ sắp mục ngã.

toi_la_toi95

Xe tải
có chõ để xe là may lám rồi ,xe mình 24/24 ngoài trời 1 năm nay chả sao cả ,tất nhiên ai có mái che thì tốt hơn còn ko thì phải chịu chứ biết sao

loccocduoi

Đi bộ
i 10 có 3 máy lên hơi yếu . nội thất không có gì đặc sắc cả , nhưng về hệ thống điện thì ô sờ kê , vô lăng điện tích hợp , gương điện khóa của tự gập , khởi động star top . phiên bản số sàng thì không có nghe điện thoại và DVD VCD chỉ có USB thôi . xe i 10 đi hơi yếu nhưng ổn định , đầm hơn moning của cụ Hải :D:D:D:D:D:D:D:D

vipco

Xe máy
Bác nào biết cách tắt ON/OFF màn hình DVD (chtechi hay highsky gì đó) đang khi chạy xe, xin mách giùm.
Nhiều khi chạy em chỉ muốn nghe âm thanh, không muốn xem hình mà màn hình nó vẫn cứ chạy suốt đến khi nào tắt máy xe mới thôi.
Nếu không có chức năng ON/Off thì tuổi thọ màn hình sẽ kém đi nhiều. Em nghĩ là phải có cách tắt nó đi chứ!
em đang dùng CHTECHI, em hiểu ý cụ rùi, cụ muốn màn hình nghỉ mà nhạc vẫn chơi, như con CHITECHI của em thì chỉ cần "chạm vào góc trên cùng bên trái màn hình" là nó nghỉ cụ nhé, nhạc nhẽo vẫn chơi bình thường

kurumahp

Xe hơi
Gấu E lại ko thích kụ ah
xin lỗi cụ chứ gấu là khó chiều lắm ạ :D , như gấu nhà e đó lúc nào nó tưởng em là siêu nhân có hơn 400 củ mà bảo là tìm con số tự động đời mới, chứ không thích dòng be bé như morning, e thấy con grand i10 này là hợp lý thì gấu lại bảo ko có cửa sổ trời à... em mới bảo ko có nhưng mà nếu thích nhìn trời thì hạ kính xuống thò đầu ra vưỡn nhìn được mà :D

hunglqict

Xe hơi
xin lỗi cụ chứ gấu là khó chiều lắm ạ :D , như gấu nhà e đó lúc nào nó tưởng em là siêu nhân có hơn 400 củ mà bảo là tìm con số tự động đời mới, chứ không thích dòng be bé như morning, e thấy con grand i10 này là hợp lý thì gấu lại bảo ko có cửa sổ trời à... em mới bảo ko có nhưng mà nếu thích nhìn trời thì hạ kính xuống thò đầu ra vưỡn nhìn được mà :D
gấu ở đây là vợ hay là ghẹ - mái... vậy cụ :D

kurumahp

Xe hơi
Những đối tượng như cụ nói đều là gấu cụ à :)

Cò Mếu

Xe đạp
Hnay đi Ninh Bình thấy rất nhiều xe tải chở grand i10 về Hà Nội

Vannie

Xe tải
grand giờ nhan nhản ngoài đường