[HĐCĐ] Hỏi kinh nghiệm tự lái từ HN đi Sapa

caisua

Xe lăn
Sapa bây giờ đi và về trong ngày được mà.
Nhà em hôm nào hứng lên 4h sáng lên xe 8h30 tới Sapa ăn sáng xong lượn lờ đến trưa làm nồi lẩu cá tầm hoặc cáp treo lên Fan hóng mát. Chiều lại lượn đến 4h quay về HN hoặc phi sang MCC hôm sau về Tuyên Quang tắm khoáng là xong 2 ngày nghỉ cuối tuần

duythaimh

Xe tải
Cảm ơn các cụ. Em vững tâm tự lái dc rồi.
Các cụ giới thiệu giúp e Homestay nào ổn nhé. Em vào agoda, ivivu tìm resort thì toàn hết phòng và đắt quá, toàn 4-5tr/ đêm trở lên mà cũng ko còn phòng.
Có quán cafe, quán ăn nào view đẹp và ngon ko các cụ? Nên ở bản Cát Cát hay bản nào cụ nhỉ? Em ko thích ở ks trung tâm tp.
Lái sapa dễ lắm cụ ơi giờ đường đẹp lắm r, chính ra cẩn thận nhất chính là mấy quả bắn tốc độ với đè vạch trên cao tốc thôi; lên đoạn đèo thì cứ đi chậm bám đúng làn là ok mà. E lên sapa mấy lần nhưng đều ở Pao, phòng ốc pao con nhóc nhà e nó thích :D

Mr. May A

Đi bộ
Lái sapa dễ lắm cụ ơi giờ đường đẹp lắm r, chính ra cẩn thận nhất chính là mấy quả bắn tốc độ với đè vạch trên cao tốc thôi; lên đoạn đèo thì cứ đi chậm bám đúng làn là ok mà. E lên sapa mấy lần nhưng đều ở Pao, phòng ốc pao con nhóc nhà e nó thích :D
Khách sạn có chỗ để ô tô thỏa mái, an toàn không cụ?

lairai

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.facebook.com
Pao rộng rãi an toàn mà cụ ơi. Nhưng giá có thể hơi cao.
Cần thông tiên thêm về ăn ngủ nghỉ cụ inbox tư vấn free ạ.

duythaimh

Xe tải
cụ đi mấy cái 4* như Pao,...thì thoải mái chỗ đỗ nha, ra trung tâm chơi cứ alo xe điện đưa đón; còn mấy homestay hoặc ks trong thị trấn thì cụ alo họ cụ thể.