[VHGT] Hồi Ký: Lật kèo với công an phường giáp bát. cac cụ vào ném đá xem em có may giật ko

phivu

Xe hơi
Chung quy lại là từ đầu cụ chủ đã nói rõ luôn là cụ ấy sai ở cái gì rồi nhưng thằng xxx trẻ định chơi cụ ấy nên cụ ấy mới phản đòn, ủng hộ cụ nhiệt tình trong những tình huống như vậy

nam77_nx

Xe tải
Cụ này bài cao quá, đọc đến cuối mới biết cụ ko đưa hết giấy tờ

ducdp2210

Xe đạp
Bác cứng quá,thường nhiều người nghĩ thì dễ nhưng đến lúc chạm mặt với công an lại run như cầy sấy :D

Mazda_TayBac

Xe buýt
Tùy tình hình mà xử lý các kụ nhỉ, nhưng với phương châm là ta đúng thì đừng thằng nào cướp sữa của con ta. Còn sai thì vào kho bạc.

bike79

Xe tải
Nhà cháu k ủng hộ cụ vì cụ vi phạm giao thông nhưng nhà cháu ủng hộ cụ cái cách cụ dạy xxx. Phạt cụ 1 chén vì cụ đi sai luật, thưởng cụ 1 chén vì cao kiến hay. Nhưng cụ uống xong là đi ngủ nhé! Chớ có lái xe đấy.

Forever_Man

Xe hơi
em còn nhiều võ nữa cơ cụ ah. nhiều khi xxx cười ra nươc măt với em đấy. cụ đã thấy xxx hà nàm vẫn xe em lại cuôi cung 3 4 ông phải xúm vào đẩy cho xe em nổ máy chứa.keke. chuyên đấy thi lâu lăm rồi. nhưng mà kỉ niêm đầu tiên của đời lái xe.hehe
Ối trời... Em tin là hồi ký ạ. Chuyện lấy kinh cụ cứ truyền cho Offer chút. Mặc dù phải căng mắt nhưng rất đáng với công sức ợ. Đã kính cụ ly ợ

Forever_Man

Xe hơi
Lại ngồi hóng vụ đẩy xe cho cụ

vinhvinh

Xe tải
lần sau xxx sẽ rút kinh nghiệm khi gặp tình huống này :D

Chích bông

Xe hơi
Cụ này tài già hài vãi!

NoCarNoMoney

Xe buýt
Cụ chủ hay quá. Vodka cụ. bọn xxx là hay hổ báo cáo chồn lắm nhưng gặp thanh niên cứng như cụ là vỡ mặt ngay
chuyện xảy ra cũng đã lâu rồi. hôi tháng 8 nhưng h em mới có thời gian ngôi gõ đưa lên đây hầu các cụ.
em là lái xe taxi ( xe nhà ) cũng có tuôi đời lai xe và cũng có tuôi đời nc vơi xxx rồi ah. và cũng hay lên diên đàn minh đoc bài.em chăng bao h coment hay thảo luần gì cả. ( vì không lập nick ) nhưng thấy các cụ bon chen sôi nổi quá em cung quyết tâm mày mò lập bằng được cái nick để bon chen với các cụ
chuyện là như này hồi đầu tháng 8 em chở khách từ viên phu sản ra bến xe giáp bát. chay theo hướng cầu vượt vọng ra bên xe giáp bát. thưc tình mà nói với cánh lai xe taxi lâu năm như em thi chỗ nào đăt biển cấm hay phố cấm hay là bẫy gì thi cũng năm đươc,nhưng hôm đấy cũng không biết mà xui quỷ khiến thế nào ngôi chém gió với em khách trong xe ( rất xinh ah ,đùi trăng, môi hồng, măc váy ) thế là em mãi nc, tới chỗ để quay sang cổng để vào bến thi thay vì phải đi lên ngã tư đuôi cá rồi mới đươc quay lại để đi vào công dành cho taxi thi em lại quay luôn ở cái chỗ trước cửa để vào bến luôn ( em xin thề là mãi chém gió quá nên em vô tinh vi phạm chứ thât sư em không có tình đâu ah. em xin thề vi cái biển nó bi che khuất nữa nên.... )
vào đên trong sân bên để trả khách thi băt đâu chuyên hay ở đây các cụ nhé
xxx áo xanh trẻ ( trung sĩ ) tiến đến xe em gõ gõ vào xe rồi bảo mời em xuông xe xuât trinh giất tờ cho kiểm tra. ( em biết ngay là dính ở chỗ đấy chúng nó thương xuyên đứng bên này đường rình xe nào lái mới không biết quay đâu ở chỗ đấy để bắt mà). ( D K M ). em binh tĩnh cho khách xuông và lấy hành lý cho em ấy rồi chào thân ái và không quên xin số alo để hôm nào về nam đinh quê em ấy giao lưu ah.hihi. em quay sang tiếp đông chí x
em: chào đồng chí tôi biết tôi sai lỗi gì rồi. em trình bày là vi có cái xe khach nó tạt vào lền đường đón khách nên tôi không thấy biển cấm quay đâu. nói thế cho vui câu chuyên chứ biết không giải quyết đươc gì.
xxx: không phải trình bày nhiều đưa giây tơ đây rồi về phương giải quyết
em: nong măt quá vi vưa mới trình bày thế cho vui mà thăng cha này bằng tuổi em minh ở nhà mà dở giong hach dich vơi em. em bảo ông băng tuôi em tôi ở nhà mà ông hăng với tôi thế ông.hổ báo cáo chồn thế
xxx: không lăng nhăng đưa giây tơ
em: với bản năng hơn 11 năm lái xe taxi em nghĩ ( con *** mày c ứ t nào tao chăng đạp phải rồi thăng ranh con để tao cho mày bài học hống hách. chúng nó bảo về phương là để thit 3lit mà ở đây thanh luât thế rồi ) em đưa giây tờ cho nó xe em chính chủ tên em nhé. sổ đăng kiểm. nhưng không đưa băng lái
xxx: băng lái đâu: nó hoi câu cụt ngũn như thế
em: quên rồi ( thưc tình là em có đem nhưng em cố tình như thế )
xxx: đút vào tùi rồi bảo đi theo tôi về phương giáp bát làm viêc. no lên xe máy đi
đi về phương giáp bát em vào phòng trât tự phường găp hinh như là đồng chí Giáp thi phải hống hách không kém. không thấy thăng hôi nãi đâu nhưng giây tơ của em thi ông giáp này cầm rồi.em chuẩn bị 1 cái máy ảnh em hay mang theo xe để chup anh hiên trương lỡ may xe có sư cố, bât ghi âm máy điên thoai lên nữa vào làm viêc. vào đăt điên thoại và máy ảnh ở bàn bắt đầu tác chiến
em: chào bác em abc xyz ở ngoài bên đồng chí bảo về đây
xxx: phủ đầu em luôn. ông là lái mới ah. không biết luât ah. lỗi này của ông blo bla.
e: vâng em mới lái taxi đươc 11 năm có lẻ. nói thật anh đừng phủ đầu em thế em lo anh.( em hay tếu thế, dân lái xe mà cham măt bọn này như cơm bữa sơ éo gì )
xxx: tôi đua vơi ông ah. bây h tôi lập biên bản ông. nó lât giây tờ của em ra nó reo lên như băt đươc vàng không có giấy phép lai xe nữa nhé
e: măt giải vờ đần thối rồi suy nghĩ tì và bảo anh xem lai giúp giây tờ tôi đưa cho câu kia đầy đủ đấy về đây anh bảo không có là thế nào.
x già: chúng tôi thèm vu khống cho anh ah nó biết em đang ghi ân thi phải nó nói đơ luôn là anh có thể ghi âm tôi làm đúng luật cho anh xem. ( dọa ma )
em: thi em đang ghi âm mà bác. mà em không ghi thi anh làm không đúng luật ah
x gia: nóng măt bảo là "các ông ra đương nhiêu mà không biết trước sau"
em: anh nói thế. em không biết sau làm sao em lùi xe đươc anh. ( tinh em tếu mà các cụ ).
em: anh xem đi nhé giây tơ tôi đây đủ mà h anh bảo thiếu là không đươc đâu nhé
x già: goi x trẻ ( thăng băt em hồi nãi ấy ) em xem bây h ông nay bảo đưa đây đủ giấy tơ cho em.
x trẻ: lúc ông đưa tôi thiêu băng lái mà h ông con cãi ah.
em: tôi nói cho ông trẻ nghe này. có cấp chỉ huy của chú ở đây. theo nguyên tắc làm viêc của ngành lúc phát hiên ra tôi vi phạm thi đồng chi có trach nhiêm thông báo lỗi và lập biên bản tại chỗ đúng vào thơi điểm tôi vi phạm chứ không phải cầm giấy tờ của tôi chay về phường đưa cho bác ( x già ) này đâu. ông phát hiên ra tôi vi pham hay là x già này.đấy là vấn đề thứ nhât.
thư hai. trong quá trinh cầm giấy tơ của tôi từ ngoài bên chạy về đây đồng chi làm rơi mất giấy phép của tôi rồi h đồng chí lại đổ lỗi cho tôi là không có ah. cái đấy là lỗi của đồng chí. nếu lập biên bản tam giư nhưng cái gì ngay tai thời điểm đấy thi có phải là giấy trăng mực đen không. tất cả nhưng lời nó và hành đông của buổi làm viêc này tôi đã ghi âm lai ( dọa nó thế. để nó khỏi phải chối là nói không cầm giấy tờ xe của em và không băt xe của em ), nói đên đây thi
x già: chen ngàng vào bảo thôi đươc rồi chuyên có gì to tát đâu. anh em găp măt nhau suốt ngày làm thế làm gì cho nó căng thẳng. ( xoa dịu đấy thây em khó xơi )
em: im lăng ( nghĩ trong bung v ã i đ a i . vào ông phủ đâu tôi thế mà h bảo làm thế làm gì cho căng thăng )
x già bồi thêm thôi bây h cái lỗi này nhỏ, nhăc nhơ nhau là chinh để rút kinh nghiệm. tôi trả lại giấy tờ cho anh. ông x già này biết là em đang chơi xỏ chúng nó mà
em: đinh củ hành tiếp nhưng mà đang có hen khách đi ninh bình không thi hôm đấy thăng trẻ đấy con mệt với em chán. nhưng vân nói luôn. ông x trẻ này băng tuôi em trai tôi ở nhà thôi nc bớt hổ báo đi chứ tôi sơ ông lắm.một manh áo không làm nên nhà sư đâu. lúc ông con trong bung mẹ thi tôi đã lăn lôn ngoài đời rồi đấy.
ông x gia băt tay thân mât vơi em bảo thôi đươc rôi anh em nhắc nhơ nhau thế là đươc rồi. em nó con trẻ em nó rút kinh nghiệm. và noi bồi thêm có ghi âm đươc gì thi anh xem xi xóa cho em nó. nó con trẻ. ( có mà ông ấy sơ anh hương đến cái nồi cơm ấy )
em : im lăng đi thăng ra xe và long vui như mơ hôi
hơi dài giòng nhưng mà em cố găng nhơ chi tiết các cụ đưng trach em nhé
file ghi âm thi vi lâu quá rôi em để trong điên thoai nên lỡ tay xóa mất. con quay phim bên máy anh thi có mỗi hình chứ không ghi đươc tiêng em cung chăng hiểu thế nào

tuan04

Xe đạp
hóng cụ chủ vụ đẩy xe

vinhnt3838

[Tịch thu bằng lái]
Cụ này bài cao quá, đọc đến cuối mới biết cụ ko đưa hết giấy tờ
đưa hết giấy tờ thi mình lại phải nằm kèo dưới cụ ah. không lớn tiếng với nó đươc đâu.hi. cho em chén rượu đi cụ

Fan gentra

Xe điện
hay cụ làm được thế chứ em chịu ...:))

vucanhtung

Xe tăng
Thế nài là vỏ quýt gặp móng tay rồi, cơ mà cụ chủ rút kinh nghiệm nhé, đi sai thì vẫn là sai may lần này thoát phạt :D

sonanh6789

Xe hơi
cụ rất bình tĩnh và tự tin. e đọc bài của cụ mà sáng ra mấy phần. kính cụ ly rượu :D

thtvuf

Xe điện
tuy cụ hả hê nhưng em không ủng hộ cụ được, sai đâu nên nhận đấy thì đàng hoàng hơn

lytuanban

Xe hơi
Cụ chủ hay thật đấy bái phục.
Em cũng có một vụ dồn cho gần chục xxx cuộn bạt gấp mái cất súng bắn tốc độ hủy giấy phạt chuồn chuồn, khi nào dảnh pot góp vui các bác .