[Funland] Hồi ký tình yêu thời sinh viên

tromtrau

[Tịch thu bằng lái]
Ọp phơ toàn nam tử hán đại trượng phu mà tiểu tiết vcd, cứ đi săm soi cơm bụi 3 ngàn với cả 5 ngàn. Cái tinh túy là chịch nhau thì lại éo quan tâm. Lạ thật.
Mà các cụ cũng phải hiểu, kể chuyện chịch nhau nó cũng như đạo diễn phim se.x, nó phải cường điệu, hoành tráng lên một tý nó mới thú.
Em mời cụ chủ vào kể tiếp.

Mr Phanh

Xe tải
Mới đọc thì thấy cũng thú vị, kể cả đôi chhoox cụ chủ hơi quá, nhưng đọc đến đoạn 2 thì e biết đây là văn của 1 ông choai choai, bốc phét
Đấy gọi là thiếu tư liệu lịch sử trong tác phẩm.

mr.wine

Xe tăng
Thời 94-95 nước mình còn nghèo, ngoài XH chỉ 5000 là được suốt cơm cực ngon rồi nhưng mình và em ăn chỉ hết có 4.500 đ thôi (để tiết kiệm)
5000/2 người/ 1 bữa hay ntn ạ?

Năm 2004 bọn em còn 3.500/ suất ạ.

UnitedKondoms

Xe điện
Hồi 95, 96 tác phẩm này đã đc phô tô trên giấy A4 rồi, chỉ buồn cười chia nhau mỗi thằng một tờ, đọc xong éo thằng nào dám đứng lên, cứ chuyền đổii nhau theo giường tầng. Sáng ra quần chú nào cũng vẽ bản đồ.
kụ chuẩn cmnr :D

bản đầu tiên năm bao nhiêu thì cháu không nhớ dưng mà năm 94 là bọn cháu đã có bản A4 photo, chú nào có nhiều thì 5, 6 trang, còn lại tuyền 3 trang. Mấy hôm mới lại chuyền nhau, có hôm hí hửng cầm về mở ra lại đúng là mấy trang đọc roài :D

Hồi đó mà kụ nầu chưa chịch thì đọc là cảm giác mạnh lắm nhệ, cái này tiếc là cháu lại không được biết :D

Mr Phanh

Xe tải
Qua gần 20 chục năm ngoái lại thời SV các cụ thấy việc "quan hệ xã giao" dễ dãi có ảnh hưởng thế nào đến đến các mợ?
Ngỗi ngẫm thì thấy thiệt thòi, đau khổ, mất mát... Khổ nỗi ai cũng biết nhưng ứ chịu được lời ngọt ngào và man trá của các anh.

Moitapchoi

Xe hơi
kụ chuẩn cmnr :D

bản đầu tiên năm bao nhiêu thì cháu không nhớ dưng mà năm 94 là bọn cháu đã có bản A4 photo, chú nào có nhiều thì 5, 6 trang, còn lại tuyền 3 trang. Mấy hôm mới lại chuyền nhau, có hôm hí hửng cầm về mở ra lại đúng là mấy trang đọc roài :D

Hồi đó mà kụ nầu chưa chịch thì đọc là cảm giác mạnh lắm nhệ, cái này tiếc là cháu lại không được biết :D
Siêu phẩm đó nhà cháu cần trong tay cũng tầm năm 95, 96. Đầy đủ luôn nhưng bản copy mờ lắm. Thằng bạn cháu còn tỉ mẩn ngồi tô lại từng chữ một hài vãi.
Lúc đó nhà cháu mới sử dụng một chức năng.

Trần Bù

Xe hơi
Thời sv nào cũng huy hoàng hết, quậy phá là điều hằng khóa đều có, nay thêm cái "chăn gối" quá ấm đi, tràn lan

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com
Qua gần 20 chục năm ngoái lại thời SV các cụ thấy việc "quan hệ xã giao" dễ dãi có ảnh hưởng thế nào đến đến các mợ?
Ngỗi ngẫm thì thấy thiệt thòi, đau khổ, mất mát... Khổ nỗi ai cũng biết nhưng ứ chịu được lời ngọt ngào và man trá của các anh.
Đọc bài này em giật mình cái nảy, hồi em học 2005 mà cũng có biết gì đâu, bạn bè cũng toàn thanh niên nghiêm túc chả thấy gì.

Em cũng K39 nhưng ở ngoài nên chả biết đời sống KTX thế nào. Confirm là năm 94 vẫn tên Tổng hợp, sang 95 mới chia tách.

abcdxyzw

Xe tăng
Ọp phơ toàn nam tử hán đại trượng phu mà tiểu tiết vcd, cứ đi săm soi cơm bụi 3 ngàn với cả 5 ngàn. Cái tinh túy là chịch nhau thì lại éo quan tâm. Lạ thật.
Mà các cụ cũng phải hiểu, kể chuyện chịch nhau nó cũng như đạo diễn phim se.x, nó phải cường điệu, hoành tráng lên một tý nó mới thú.
Thế thêm tình tiết cơm bụi giá nọ kia vào làm gì, có phải để cho giống sự thực không

Còn chịch nhau, em học hồi đấy thì ít lắm ạ, có người yêu thì thường mặt dày lắm mới lôi vào ri đô. Cả ký tục xá nó biết, đi đâu nó cũng xì xào còn đấy ngủ với thằng kia ngại bỏ mợ....

Còn cường điệu quá thì thành chuyện sex thuần túy mất hay....

be bư

Xe ngựa
cứ chuyện sinh viên là e hóng . tiếc quá chẳng được làm sinh viên ngày nào :D

toyennha

Xe lăn
Siêu phẩm đó nhà cháu cần trong tay cũng tầm năm 95, 96. Đầy đủ luôn nhưng bản copy mờ lắm. Thằng bạn cháu còn tỉ mẩn ngồi tô lại từng chữ một hài vãi.
Lúc đó nhà cháu mới sử dụng một chức năng.
Cụ ko hiện đại = cháu rồi. Thời 96-97 cháu có siêu phẩm trên đĩa 1,2mb đi ra ngoài hàng in nó éo cho :( bọn cháu phải nhờ bọn con gái ban C việt lại cho đep. Năm 96 cháu học lớp 10. Nhờ siêu phẩm ấy mà lớp cháu được khen trước cờ toàn trường...... :( mịa bọn banc ko bị thế mới đau

UnitedKondoms

Xe điện
Chuẩn

Cháu vod Kụ

Kụ thớt đã chia sẻ rồi mà các kụ xúm vào ba cái cơm bụi cơm sinh viên tụt hết cmn sướng. Cứ thoáng thoáng cho kụ thớt hồi ký tiếp nầu

Cái vụ hàng họ thỗn thện tung tăng là cháu xác nhận là có, cháu vào chơi bên KTX nữ, ngồi giương tầng 2, em gái giường tầng 1 phía đối diện mặc cái áo ngủ cúi xuống mà cháu nhìn 1 nhát qua cổ áo trễ xuyên xuống thấy rõ cmn cả cái nút thắt chun ở cạp quần lấp ló giữa 2 khe quả đào trắng lốp =P~

Kụ thớt cứ mạnh dạn đê, thiết kế một hôm mưa dầm dó bấc sát Tết, kụ vào phòng chơi, cả phòng về quê gần hết, còn có bạn kụ thớt với 2 em ở lại, 1 trong 2 em đó đã từng có ý sâu hàng với kụ vài lần, cũng đã ngắm trộm hàng của kụ thớt lủng lẳng vài lần, mắt em đó mắt kụ đã từng xoáy vào nhau; em còn lại mọt sách, tuy nội tâm thèm lắm nhưng vì mọt sách, chưa có người yêu, nên thèm hơi giai nhưng thài lài chưa được cắm...

Mưa dầm gió bấc
Kụ thớt cùng 3 người phụ nữ :-?

làm quả xăm trổ hoành tráng :@)

Tiếp đi kụ khanhmynv , cháu hóng =P~

pham minh

Xe container
Đọc bài này em giật mình cái nảy, hồi em học 2005 mà cũng có biết gì đâu, bạn bè cũng toàn thanh niên nghiêm túc chả thấy gì.
Chắc hồi đó cờ him của cụ nó chưa kịp nảy mầm

Xe bọ xít

Xe container
Cụ chủ chém gió phần phật, điêu không thể tả đc. Chắc tưởng tượng mình là SV, SV thời đó k nhố nhăng như thế đâu, những chuyện thế này nên xoá k làm các cháu SV thời nay tưởng thật, học đòi hỏng người thêm.
Thời đó chỉ một bộ phận ko nhỏ SV như các Cụ ý nói thôi :D Còn bây giờ thì ngược lại :)) Quan trọng mợ có nằm trong bộ phận ko nhỏ đó ko thôi, chứ các cháu nó chẳng phải học ai đâu, em với Mợ cũng thế :D Quan trọng là môi trường, cơ hội...cờ đến tay ai người đó phất chứ muốn cũng chẳng được. Còn các cháu bây giờ thì nếu ko như thế ko hòa nhập đc cộng đồng ý chứ :D

xbadboyz

Xe điện
Cháu thấy cụ chủ nếu có gió máy thì cũng gần như dựa trên hoàn cảnh thời đó rồi, sẽ có nhiều cụ nhận ra một phần của mình trong đó. Chỉ có phần chịch choạc thì 10/10 hơi quá đáng nhưng tạm chấp nhận coi như son phấn bên ngoài. Mà công nhận cụ chủ giỏi, cháu nhớ là gia sư ngày đó tương đối khó kiếm việc, mỗi buổi ngon lành được có 10K- 15K mà cụ chủ cày 400K/tháng - bằng tiền thầy bu cho cháu cả tháng rồi

hebestia

Xe tải
Chuẩn

Cháu vod Kụ

Kụ thớt đã chia sẻ rồi mà các kụ xúm vào ba cái cơm bụi cơm sinh viên tụt hết cmn sướng. Cứ thoáng thoáng cho kụ thớt hồi ký tiếp nầu

Cái vụ hàng họ thỗn thện tung tăng là cháu xác nhận là có, cháu vào chơi bên KTX nữ, ngồi giương tầng 2, em gái giường tầng 1 phía đối diện mặc cái áo ngủ cúi xuống mà cháu nhìn 1 nhát qua cổ áo trễ xuyên xuống thấy rõ cmn cả cái nút thắt chun ở cạp quần lấp ló giữa 2 khe quả đào trắng lốp =P~

Kụ thớt cứ mạnh dạn đê, thiết kế một hôm mưa dầm dó bấc sát Tết, kụ vào phòng chơi, cả phòng về quê gần hết, còn có bạn kụ thớt với 2 em ở lại, 1 trong 2 em đó đã từng có ý sâu hàng với kụ vài lần, cũng đã ngắm trộm hàng của kụ thớt lủng lẳng vài lần, mắt em đó mắt kụ đã từng xoáy vào nhau; em còn lại mọt sách, tuy nội tâm thèm lắm nhưng vì mọt sách, chưa có người yêu, nên thèm hơi giai nhưng thài lài chưa được cắm...

Mưa dầm gió bấc

Thôi cụ thay chủ thớt biên tiếp đi, em thấy kịch bản cụ vẽ gay cấn đới :-bd

Mr Phanh

Xe tải
Chuẩn

Cháu vod Kụ

Mưa dầm gió bấc

Nếu là em khi đến đoạn đỏ đỏ ở trên em sẽ quay mặt đi nơi khác, xấu hổ lắm, chẳng dám nhìn.