Chi hội Hội Mazda và 1000 năm Thăng Long - Hà Nội

X-one

Xe tăng
Kính thưa các kụ , các mợ , các bác , các cô , các chú , các chị , các em và các cháu @-)
Sắp tới đại lễ Thăng Long - Hà Nội nghìn năm tuổi hòa chung không khí cả nước em mạnh dạn đánh liều 8-x mở thớt này để các kụ , các mợ có hình ảnh sự kiện Thăng Long - Hà Nội trong những ngày tới đây xin mời chia sẻ cùng em trên thớt này :x
Trứoc khi mở thớt này em đã uốn 1 lít rượu lúa mới để lấy bình tĩnh nhằm tránh mấy anh tàu điện xe lu không ném đá thớt của em =)) , ảnh ọt thì các kụ cứ ném thoải mái cho nó Fun ạh ;) , ảnh nhôm nhựa lẫn ngựa thụt liên quan đến sự kiện này các kụ các mợ cũng nhét hết vô đây :x
Em mở màn phát :

Chỉnh sửa cuối:

toanvinh_forever

Xe điện
em không có ảnh, cũng ko bít chụp, có được vào chém ngang chém dọc ko các cụ

tàu điện

Xe tải
Kính thưa các kụ , các mợ , các bác , các cô , các chú , các chị , các em và các cháu @-)
Sắp tới đại lễ Thăng Long - Hà Nội nghìn năm tuổi hòa chung không khí cả nước em mạnh dạn đánh liều 8-x mở thớt này để các kụ , các mợ có hình ảnh sự kiện Thăng Long - Hà Nội trong những ngày tới đây xin mời chia sẻ cùng em trên thớt này :x
Trứoc khi mở thớt này em đã uốn 1 lít rượu lúa mới để lấy bình tĩnh nhằm tránh mấy anh tàu điện xe lu không ném đá thớt của em =)) , ảnh ọt thì các kụ cứ ném thoải mái cho nó Fun ạh ;) , ảnh nhôm nhựa lẫn ngựa thụt liên quan đến sự kiện này các kụ các mợ cũng nhét hết vô đây :x
Mềnh đang ngủ mờ lại gọi mềnh dậy ném đá hở???
Ảnh như dở hơi ý :x
Em té đi ngủ típ đơi =))

X-one

Xe tăng
em không có ảnh, cũng ko bít chụp, có được vào chém ngang chém dọc ko các cụ
Chém chuẩn nhé , chém lệch là bị chém lại luôn nhá 8-}

Mềnh đang ngủ mờ lại gọi mềnh dậy ném đá hở???
Ảnh như dở hơi ý :x
Em té đi ngủ típ đơi =))
Thảo nào đêm qua ngủ như có người cù iem , hóa ra là kụ >:)
@ Vietqv : thía mừ hum qua iem lọ mọ từ chiều trên Bờ Hồ vừa trông con vừa chụp ảnh mà ứ biết kụ ở trển =))

X-one

Xe tăng
Vắng khách quá nhờ , các kụ đâm chém đi chứ 8-x , hay là lại thích mẫu và nghìn năm Thăng Long - Hà Nội =))
Cho phát nữa :P

Chỉnh sửa cuối:

toanvinh_forever

Xe điện
ờ thì em thích nhất mẫu chân dài váy ngắn, đã có cụ nào đưa lên đâu mà chém >:)

tungford

Xe buýt
Vote cho Kụ X-1 mà máy nó chởi...đẹp thật !!!

Toyota Celica

Xe container
Xấu quá .... toàn ảnh gì không biết .... Nhân dịp 1000 năm này các cụ hô hào các cụ mợ nhà mình làm 1 album ảnh mazda đê còn giề ..

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Toàn mấy ông kém ... ái nhà đẹp thì ko chụp ... toàn đi chụp mấy cái linh tinh ... Buồn cho hội Mát xa, buồn cho mấy ông có máy ảnh.

X-one

Xe tăng
Cáu roài nhá >:) , đang ở Bờ Hồ Gươm chụp bộ ảnh bikini và Thăng Long Hà Nội nè =))
Sắp ra ảnh roài nhá nhá :))

Mazda3CB

Xe tăng
toàn ảnh xấu dã man mà cũng khoe... thế mà cứ bảo toàn xài máy hịn ... 8-}

X-one

Xe tăng
Xấu quá .... toàn ảnh gì không biết .... Nhân dịp 1000 năm này các cụ hô hào các cụ mợ nhà mình làm 1 album ảnh mazda đê còn giề ..
toàn ảnh xấu dã man mà cũng khoe... thế mà cứ bảo toàn xài máy hịn ... 8-}
Mịe , toàn những ông đi nhiều tưởng hiểu biết rộng hóa ra chém như hàng tôm hàng cá , xấu chỗ nào hai kụ chỉ ra cho em tỏ không có người xem ảnh đánh giá hai kụ như thầy bói xem voi đới =))

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Em nghiệm ra một điều là có chụp đẹp mấy mà gặp mấy cái lão éo hiểu gì về nghệ thuật chém gió, ném đá thì chỉ có vứt máy đi thôi ... Tỉ dụ như lão lông, son nguyen, ... cũng đã cất máy đi roài, đi đâu cũng chỉ dám đem bao diêm ra chụp thôi.

hungvit

Xe tăng
Website
www.aclik.vn
À há, em đếc sợ, ném đá thì chơi ảnh là phải quen rồi, ném thì mình né thôi. Mà thớt này cuả cụ Xoắn nói về 1000 năm xem có vụ j nưã ko hả các cụ, chả nhẽ môĩ choạch thôi sao?

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Mịe , toàn những ông đi nhiều tưởng hiểu biết rộng hóa ra chém như hàng tôm hàng cá , xấu chỗ nào hai kụ chỉ ra cho em tỏ không có người xem ảnh đánh giá hai kụ như thầy bói xem voi đới =))
Đúng là con người nghệ thuật ... nhà gần chợ có khác. Cụ hiểu sâu rộng thía ... em là em ứ hiểu thía đâu. Chắc có lẽ CB và Toy nhà gần chợ ... các cụ thông cảm cho em nó.