Hội MD cưỡi xe máy ruồi Xiên vịt !

buloonggi

Xe điện
Hội MD là gì a? Mại hay Mãi *-)
Ấy cụ... nôm na nó chỉ là MẤT DẠY thôi ạ :)) cái này là do một cụ có cái nick là Tùng "tử tế" (nghe nói cụ này mới ra trường nhưng đã là Đảng Viên rồi ạ) trong Yamaha Club gán cho bọn em vì cái tội... "ra đường thấy gái là tít mắt lên"... như thế là không đứng đắn, là mất dạy :)). Đợt bọn em đi làm từ thiện ở Tây Bắc (trước Tết vừa rồi), bác ấy thấy em lúc lên phát biểu, phát quà/học bổng thì phát biểu rất oai, nhưng ra đường hay vào đến lễ tân khách sạn thôi là tuyền tán gái, mấy đứa kia lại còn hùa theo :)).... thế là về đến Hà Giang, bác ấy vứt trả hành lý, đồng phục, xe... trước khi đi bác ấy phán 1 câu xanh rờn với bác Phó Phòng Chăm Sóc Khách Hàng của Cty Yamaha là "Em không thể ở thêm một giờ phút nào nữa với cái tập thể MẤT DẠY này nữa"... và bây giờ cái hội nhà em nó có cái tên như vậy ạ... :))

bopby

Xe đạp
Ấy cụ... nôm na nó chỉ là MẤT DẠY thôi ạ :)) cái này là do một cụ có cái nick là Tùng "tử tế" (nghe nói cụ này mới ra trường nhưng đã là Đảng Viên rồi ạ) trong Yamaha Club gán cho bọn em vì cái tội... "ra đường thấy gái là tít mắt lên"... như thế là không đứng đắn, là mất dạy :)). Đợt bọn em đi làm từ thiện ở Tây Bắc (trước Tết vừa rồi), bác ấy thấy em lúc lên phát biểu, phát quà/học bổng thì phát biểu rất oai, nhưng ra đường hay vào đến lễ tân khách sạn thôi là tuyền tán gái, mấy đứa kia lại còn hùa theo :)).... thế là về đến Hà Giang, bác ấy vứt trả hành lý, đồng phục, xe... trước khi đi bác ấy phán 1 câu xanh rờn với bác Phó Phòng Chăm Sóc Khách Hàng của Cty Yamaha là "Em không thể ở thêm một giờ phút nào nữa với cái tập thể MẤT DẠY này nữa"... và bây giờ cái hội nhà em nó có cái tên như vậy ạ... :))
em lượn qua thớt này mấy lần mà cứ thắc mắc mãi không dám hỏi các bác hội MD là hội gì. Hóa ra nó lại là như vậy :)):)):))

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
vào đến đèo Ngoạn mục rồi
đoạn này kéo dài tận 23km nhưng đuòng mói làm khá đẹp

Trời buổi sáng nhưng hơi xầm xì hứa hẹn 1 cơn mưa
chả sao cả càng Nhiều MÂY càng đẹp :21::21::21:

buloonggi

Xe điện
Karakôlê phải như con Pín thế nài nài... móc cả ruột mic ra hát cho nó... thật giọng :))

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Đèo Khánh Vĩnh anh Phương ơi... Ngoạn Mục là tên đèo từ Phan rang lên ĐL nối Ninh Sơn và Đơn Dương, còn có tên là Sông Pha!

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
Karakôlê phải như con Pín thế nài nài... móc cả ruột mic ra hát cho nó... thật giọng :))

Con khốn hãy đợi đấy

quay lại với chặng đuòng
điều làm em khá bất ngờ là khi lên đén đỉnh độ cao 1500m thì có 1 điều làm em khá ngạc nhiên là rất nhiều số ĐT như thế này

buloonggi

Xe điện
Kon nài đầu vẫn con tí tóc nên phải bịt lại... không đọ được với đầu của anh em :))

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
Thế hả Viên thía mà anh cứ tưởng
Nhảm thật
chả sao đến chuyện của chú rồi đây
đến Đà lạt móc điện thoại ra gọi cho Viên ngay tại đây

địa danh có tên Nôm là Cây xăng Bờ Hồ

3 phút sau 1 hình dáng co ro với nụ cừoi tươi tắn hiện ra

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
Vì dừng lại thấy lạnh nên anh em quyết định ngồi ngay quán MEI cạnh hồ luôn
và việc đầu tiên con mụ Bu làm đó là Dương mục kỉnh lên soi cái MENU
Ăn để lấy Mứt trát tường mà ăn lắm thế cơ chứ

mình nhã nhặn thê này thui ( cái này là do Viên chụp )

Kingpin

[Tịch thu bằng lái]
Cơ mà chưa bao giờ cái quán ấy đón 1 đoàn khách ít người mà ăn nhiều đến thế
yêu cầu mụ BU scan cái Bill lên đây để bà con biết
chỉ thí dụ thế này thôi ạ
1 em phục vụ 3 lần khệ nệ bưng Tô ra và cả 3 lần con Bu đều chỉ ngay chỗ bàn trưoc mặt là để đây

Khoaimy

Xe tăng
Hoài của, rõ tiếc, hôm đó mượn cả thảy 5 con Ex côn tay, thế mờ vứt lại 1 con... rõ chán... có thêm mụ nữa thì vui phải biết...

Cơ mà mụ ngon con thế, mụ mà đi thì gái nó theo mụ hết, bọn này ngồi ngáp vặt à :)) :)) :))
Đời ló thế, biết sao được ạ :21::21::21: