Hội MD cưỡi xe máy ruồi Xiên vịt !

tmanhthang

Xe tăng

công nhận gái gú trong đó xấu thật , dưng mà nó ăn mặc dư này thì còn làm ăn được giề :21::21: :21:

c0ng_n0ng

Xe hơi
Ước một lần xiên Vịt như các bác mà chưa được, mơ ước vẫn là mơ ước.

Hai Long

Xe tải
Hế hế.........Hội MD bọn em đi đến đâu cũng bị theo dõi như vậy sao??? Hội MD này Nổi..Váng nhể:)):)):))

Cụ đứng bên cột cờ bắn sang à??? Sao cụ không zoom vào tí cho thấy mẹt bọn em cho nóa oai :P
Gấu nhà cháu nó chụp cây cầu làm kỷ niệm thôi,nó quay sang bảo với cháu là bên kia có 4 thằng Tây,lúc cháu đến gần các cụ thì mới ngộ ra là ...4 thằng Nhật Bổn.:21::21::21:(b)(b)(b)

buloonggi

Xe điện
công nhận gái gú trong đó xấu thật , dưng mà nó ăn mặc dư này thì còn làm ăn được giề :21::21: :21:
Bác phát ngôn thì cũng nhìn ngó tí nhé... chả có gái gú nào ở đây đâu ạ... toàn member hết đấy ạ... :77::77::77:

Đi karaoke có gái mà post lên đây để điên à? Bác nói có nghĩ không đấy?

TranDuyThai

Xe buýt
Website
elogoviet.com
Giờ em mới thấy bài này hô hô.
Tiếc quá các mụ ở ĐN buổi tối nên chẳng có cái ảnh nào

Mr.Captiva

Xe buýt
iem cứ tưởng CSCĐ :)):)):))

xherox

Xe điện
Tiếc nhờ,em là em máu đi dư này lắm.Cách đây 3 năm em phi Fu Neo 1 mình 1 ngựa vào lúc 8H sáng ngày mùng 6 tết âm lịch từ THái nguyên lên Sapa đấy.Lúc đó chả có cái gì gọi là bảo hộ với cả bảo vệ cả.mỗi cái ba lô với vài bộ quần áo,cái mũ bảo hiểm ,đôi găng tay,3 cái áo rét quấn quanh người rồi lên đường.Vì chưa đi bao giờ nên cứ đi đến đâu hỏi đến đấy,cứ tìm xe ôm rồi hỏi.Sau 1 quãng đường đi qua địa phận 4 tỉnh,lúc 2 h chiều cùng ngày em đã có mặt trước nhà thờ Đá thị trấn Sapa.Mỗi tội đi đúng dịp rét tăng cường,chả đi đâu chơi được khi mà sương mù cách nhau 5 m ko nhìn thấy người .Tối vào chợ ăn thịt nướng,uống rượu táo mèo rồi về :77:

29V3-5586

Xe buýt
Bái phục các bác
Ah mà sao e nhìn k nhầm thì có 1 e Ex côn tự động(e màu đỏ ý mấy bác)lại còn đời đầu tiên máy trắng mặt bẹt vành nan hoa nữa có đúng k hả mấy bác MD???

buloonggi

Xe điện
Bái phục các bác
Ah mà sao e nhìn k nhầm thì có 1 e Ex côn tự động(e màu đỏ ý mấy bác)lại còn đời đầu tiên máy trắng mặt bẹt vành nan hoa nữa có đúng k hả mấy bác MD???
Đúng ạ... chuẩn nuôn... lúc đầu bác ý cũng định lấy 1 em côn tay chạy, cơ mà lâu lắm rồi tuyền đi Nouvo (nick bác ấy cũng là Nouvo_RC luôn) nên chạy không quen, thế là bác ấy đổi 1 em côn tự động để chạy.

raklei

Xe điện
Ồ cụ bù long gỉ thế chắc học cùng khóa với ông anh em ở LNH, thế chắc cụ biết ông đấy vì thế nào cũng bị ông đấy cho ăn đòn rồi `:) cụ học lớp b , c , d hay e

buloonggi

Xe điện
Ồ cụ bù long gỉ thế chắc học cùng khóa với ông anh em ở LNH, thế chắc cụ biết ông đấy vì thế nào cũng bị ông đấy cho ăn đòn rồi `:) cụ học lớp b , c , d hay e
Em học lớp Dê cụ ạ... học ở LNH em chưa bị thằng nào cho ăn đòn cả... nếu không muốn nói là ngược lại :))

Anh cụ là ông nảo thía? Học lớp nào, cho em cái tên coi...???

raklei

Xe điện
anh e học lớp e, có cô giáo chủ nhiệm hình như nhà ở phố LNH ngay gần đấy e quên mất tên rồi,
lớp D thì chắc toàn học sinh đúng tuyến, cụ nhà ở đấy nên chưa bị ăn đòn thôi bọn e trái tuyến đi học xa toàn bị mấy thằng gần trường bắt nạt với xin đểu nên đánh nhau suốt

buloonggi

Xe điện
anh e học lớp e, có cô giáo chủ nhiệm hình như nhà ở phố LNH ngay gần đấy e quên mất tên rồi,
lớp D thì chắc toàn học sinh đúng tuyến, cụ nhà ở đấy nên chưa bị ăn đòn thôi bọn e trái tuyến đi học xa toàn bị mấy thằng gần trường bắt nạt với xin đểu nên đánh nhau suốt
Hé hé, em học trái tuyến cụ ạ... nhà em tít dưới Quỳnh Lôi cơ... hết giờ học bọn em ra vườn hoa Pasteur nói chuyện phải quấy suốt :))

Anh cụ học lớp E thì cụ cho cái tên đê... nói cụ biết là ngày xưa, khóa em chỉ có lớp em và lớp C là gấu nhất :))... lớp E chưa đủ tuổi :)):)):))

raklei

Xe điện
lại kể chuyện đi học có thằng bạn ngồi cạnh e hồi lớp 7, nó chả biết va chạm thế nào với một đưa con gái lớp khác, đứa kia nó thách hết giờ ra cổng.
Thằng kia rét quá hỏi e e bảo con gái sợ đek gì. M ị a hồi đấy ngu cứ nghĩ con gái nó hiền ko biết oánh nhau, ra khỏi cổng có phải một đứa đâu bị cả một hội nó lùa cho chạy như vịt :)
à mà anh e tên là triệu tử long (tên thật chứ ko phải trong tam quốc đâu) chắc cụ ko nhớ đâu

buloonggi

Xe điện
lại kể chuyện đi học có thằng bạn ngồi cạnh e hồi lớp 7, nó chả biết va chạm thế nào với một đưa con gái lớp khác, đứa kia nó thách hết giờ ra cổng.
Thằng kia rét quá hỏi e e bảo con gái sợ đek gì. M ị a hồi đấy ngu cứ nghĩ con gái nó hiền ko biết oánh nhau, ra khỏi cổng có phải một đứa đâu bị cả một hội nó lùa cho chạy như vịt :)
à mà anh e tên là triệu tử long (tên thật chứ ko phải trong tam quốc đâu) chắc cụ ko nhớ đâu
Chả tên tuổi gì mấy nhể :))

Hồi em học thì cả khóa chỉ có Điệp mẩu, Tùng Khèo, Dũng Bốp... và mấy đồng chí quanh quanh Hàng Chuối và Hàn Thuyên là oai hùng nhất thoai :P

buloonggi

Xe điện
Anh DK chẳng béo lên được tý nào nhỉ :redface:
Em kéo cái topic thú vị này lên ợ :69:
Cám ơn cụ... ngồi nhâm nhi lại cho đỡ nhớ...
Chẹp... cũng nửa năm roài... nhanh thật... thời gian như bóng câu qua cửa :P