Chi hội Hội MITSUBISHI LANCER GALA !

NTT177

Xe đạp
Em muốn cưới vợ 2 nên phải gả vợ cả trước: Gala Lancer đk cuối 2k3, màu bạc, nguyên bản, chính chủ (tư nhân), dòng 1.6 với hộp số AT vô cấp. Đồ chơi các kiểu con đà điểu: chìa khóa điện, DVD, Camera, loa zin theo xe + sup bass... Xe chạy hoàn hảo, máy móc, gầm bệ Nguyễn Y Vân. Xe chạy an toàn, tiết kiệm nhiên liệu như tiền các cụ gửi ngân hàng. Xe đã chạy được ~6,5 vạn. Đăng kiểm + đường bộ đến 6/2016 (vẫn 12 tháng 1 lần). Giá cả thỏa thuận qua đường dây thép: 0976.234.976. Xem xe vào buổi chiều các ngày trong tuần.

Xe này cụ chủ đã bán chưa vậy? Giờ cụ còn có nhu cầu bán nữa không? em đang kiếm một em như này.

Kia_Pride_92

Xe hơi
Chào các cụ. Các cụ cho em hỏi. Bản 2.0 ngon lành cành đào giờ giá cả thế nào ạ. Mức độ ăn uống nó thế nào ạ. Đồ đạc có dễ thay k ạ. Em đang tùm hiểu em này. Hợp lý thì em xin cưới em nó để xin gia nhập hội ạ

Cuti13

Xe tải
Chào các cụ. Các cụ cho em hỏi. Bản 2.0 ngon lành cành đào giờ giá cả thế nào ạ. Mức độ ăn uống nó thế nào ạ. Đồ đạc có dễ thay k ạ. Em đang tùm hiểu em này. Hợp lý thì em xin cưới em nó để xin gia nhập hội ạ
Đường thành phố khoảng 10l còn đường trường khoảng 7l cụ ạ

Cuti13

Xe tải

Cuti13

Xe tải

Kia_Pride_92

Xe hơi
Nếu xe ngon thì quá ổn cụ ạ. Cụ mua đc xe thì khoe lên cho anh em chiêm ngưỡng nhé
Dạ ok cụ. Em chưa xem xe mới chỉ xem rao bán qua mạng thôi. Em có biết gì về xe đâu hôm nào đi phải nhờ thợ xem hộ cụ ạ

Phồng Mực

Xe tăng
Dạ ok cụ. Em chưa xem xe mới chỉ xem rao bán qua mạng thôi. Em có biết gì về xe đâu hôm nào đi phải nhờ thợ xem hộ cụ ạ
Con Vàng Cát trước ở OS đúng không cụ? Em thấy có vẻ nuột cụ check đi rồi lấy được đấy.

Phồng Mực

Xe tăng
Đúng con đấy cụ ạ. Cụ biết lai lịch em nó ah.
Em chỉ biết nó trước đeo bỉm 51, cụ đang bán là chủ thứ 3 thì phải. Thực ra em định lấy con đấy cho rẻ nhưng màu vàng cát không hợp em nên thôi. Em thấy xe đấy cũng có vẻ ok.

Kia_Pride_92

Xe hơi
  1. Em chỉ biết nó trước đeo bỉm 51, cụ đang bán là chủ thứ 3 thì phải. Thực ra em định lấy con đấy cho rẻ nhưng màu vàng cát không hợp em nên thôi. Em thấy xe đấy cũng có vẻ ok.
    Tks cụ nhé. Màu nè thì k pải màu em kết nhưng cũng có tí hợp cụ ạ :D

manh78

Đi bộ
Em có cậu em đang định lên đời bán em 1.6AT 2005. Cậu này hàng ngày đi làm cơ quan cách nhà 2km nên mỗi năm đi chưa đến 5000km. Xe còn rất ngon ở nhà đỗ tầng hầm, cơ quan thì là trường học nên toàn đỗ râm mát.

Phồng Mực

Xe tăng

1. Tks cụ nhé. Màu nè thì k pải màu em kết nhưng cũng có tí hợp cụ ạ :D
Hôm nọ em mục sở thị em nó rồi ;)) Nếu cụ thích xe nguyên bản thì thôi còn nếu cụ thích xe chất, đi sướng, phục vụ mình tốt thì xúc luôn đi ạ.

Kia_Pride_92

Xe hơi
Hôm nọ em mục sở thị em nó rồi ;)) Nếu cụ thích xe nguyên bản thì thôi còn nếu cụ thích xe chất, đi sướng, phục vụ mình tốt thì xúc luôn đi ạ.
Vậy hả cụ. Em thì cứ xe ngon là chiến thôi ạ. Vì đang chạy vk già,bjo đc cưỡi em này chắc là sướng tê lun ý :D

Phồng Mực

Xe tăng
Vậy hả cụ. Em thì cứ xe ngon là chiến thôi ạ. Vì đang chạy vk già,bjo đc cưỡi em này chắc là sướng tê lun ý :D
Thế thì lên kế hoạch luôn đi cụ ạ ;)) Xe này hơi kén khách nhưng em thấy cũng xứng đáng đồng tiền bỏ ra đấy. Hơn con Mor SLX một tý nhưng đi xa khác hẳn. Mỗi nhược điểm phụ tùng hơi đắt vì toàn nhập khẩu Nhật xịn. Cái gì cao xèng toàn phải nhờ xách tay về thôi. Cụ cứ châm cứu đi vì em mới xúc 1 em thấy cũng xứng đáng đồng tiền bát gạo lắm. Mà giá cao hơn con Lancer kia nhiều cụ ạ.

Kia_Pride_92

Xe hơi
Thế thì lên kế hoạch luôn đi cụ ạ ;)) Xe này hơi kén khách nhưng em thấy cũng xứng đáng đồng tiền bỏ ra đấy. Hơn con Mor SLX một tý nhưng đi xa khác hẳn. Mỗi nhược điểm phụ tùng hơi đắt vì toàn nhập khẩu Nhật xịn. Cái gì cao xèng toàn phải nhờ xách tay về thôi. Cụ cứ châm cứu đi vì em mới xúc 1 em thấy cũng xứng đáng đồng tiền bát gạo lắm. Mà giá cao hơn con Lancer kia nhiều cụ ạ.
Em tưởng đồ nó đơn giản. Hóa ra lại khó thế hả cụ. Đồ đắt tí cũng k sao,nhưng khoản khó kiếm thì lăn tăn quá nhỉ. Em ở tỉnh,mà có thay thế gì thì hơi xương cụ nhỉ. Kế hoạch thì em lên r :D ,chỉ chờ nốt khoản xiền mấy bữa nữa mới về là chiến thôi,trong time này em đang ngâm cứu thêm em lacetti 2014 cũ,nhưng vẫn thích em gà này hơn. Cụ đã đi lac chưa ạ,đi rồi thì cho em vài cái so sánh được không ạ

nvcuong54

Xe tải
Em tưởng đồ nó đơn giản. Hóa ra lại khó thế hả cụ. Đồ đắt tí cũng k sao,nhưng khoản khó kiếm thì lăn tăn quá nhỉ. Em ở tỉnh,mà có thay thế gì thì hơi xương cụ nhỉ. Kế hoạch thì em lên r :D ,chỉ chờ nốt khoản xiền mấy bữa nữa mới về là chiến thôi,trong time này em đang ngâm cứu thêm em lacetti 2014 cũ,nhưng vẫn thích em gà này hơn. Cụ đã đi lac chưa ạ,đi rồi thì cho em vài cái so sánh được không ạ
Em đi mit su từ 2004 đến nay hơn 11 năm chinh chiến hầu hết các nẻo đường VN từ buôn mê thuột , tây ninh,Hà tiên Cà Mau Tất cả địa hình các tỉnh miền Nam đến Đông + tây Hồ chí Minh đến Mộc Châu Sơn La ,Hoàng Su phì, Đồng Văn Mèo Vạc Hà Giang ,thác Bản Giốc Cao cao Bằng ... còn mỗi ĐBP -A PA CHẢI sẽ đi nốt tổng cộng hơn 150.000 km mà máy vẫnn chưa phải sờ đến chỉ hỏng lặt vặt và thay phụ tùng và dưỡng diều hòa định kỳ,HƯ hỏng chính (bục két nước thay nắp hết 600k, thay 1 chân máy, ,4 bu gi, 1 van tiết lưu,...nói chung là lặt vặt ) . vì là máy Nhật hộp số tự động vô cấp do vn lắp ráp và đồ cũng sẵn trong đại lý còn ở ngoài thị trường cũng nhiều khỏi lo. tóm lại so với giá tiền và cùng phân khúc thì là lựa chọn chuẩn nhất .

nvcuong54

Xe tải
Em đi mit su từ 2004 đến nay hơn 11 năm chinh chiến hầu hết các nẻo đường VN từ buôn mê thuột , tây ninh,Hà tiên Cà Mau Tất cả địa hình các tỉnh miền Nam đến Đông + tây Hồ chí Minh về Mộc Châu Sơn La ,Hoàng Su phì, Đồng Văn Mèo Vạc Hà Giang ,thác Bản Giốc Cao Bằng ... còn mỗi ĐBP -A PA CHẢI sẽ đi nốt . tổng cộng hơn 150.000 km mà máy vẫn chưa phải sờ đến chỉ hỏng lặt vặt và thay phụ tùng và dưỡng diều hòa định kỳ,HƯ hỏng chính (bục két nước thay nắp hết 600k, thay 1 chân máy, ,4 bu gi, 1 van tiết lưu,...nói chung là lặt vặt ) . vì là máy Nhật hộp số tự động vô cấp do vn lắp ráp và đồ cũng sẵn trong đại lý còn ở ngoài thị trường cũng nhiều khỏi lo. tóm lại so với giá tiền và cùng phân khúc thì là lựa chọn chuẩn nhất .

Đây là 1 số ảnh những nơi đã đi cùng mít su ga la trên các nẻo đường đất nước.

Chỉnh sửa cuối: