..:: Hội ngộ 3 Miền 2016 - Mercedes Benz Fan Club ::..

Speeder

Xe tăng
Em quanh đây thôi, cần gì bác alo cho em nhá!
Website
www.tbcnsv.com
Không tránh khỏi hỏng hóc dọc đường, chẳng lo, đã có xe Mobile Service của Mercedes-Benz Star Automobile đi theo đoàn phục vụ 24/7.

Chu đáo, tin cậy trên từng km đường. Chỉ có service của Mercedes-Benz mới có thể đáp ứng được. Xin chân thành cảm ơn những vị bác sĩ thầm lặng này (y)

ILikeBlack

Xe hơi
Group mình vui quá, cố gắng cuối năm join cùng các cụ ạ

ducnguyen

Xe máy
Em tin rằng đây là lần OFFLINE đông nhất và hấp dẫn nhất của Mercedes-Benz Fan Clubs tại Việt Nam...!! :))))

Speeder

Xe tăng
Website
www.tbcnsv.com
Buổi chiều của những người đàn ông cá tính:

Car Games luôn là phần khó nhằn trong mỗi event, giải thưởng năm nay vô cùng lớn lên đến vài chục triệu lại càng kích thích các thành viên tham gia. Trông vậy mà không phải vậy, các tay lái lụa thể hiện trình độ trên chiếc GLC mới tinh do Andu Autohaus tài trợ. Hơn 1/2 thí sinh phải bỏ cuộc do mất quá nhiều time hoặc đâm đổ nhiều cọc của BTC mới nói lên cuộc đua tranh khốc liệt như thế nào.

Speeder

Xe tăng
Website
www.tbcnsv.com
Buớc vào buổi tối của những đam mê thực sự, chưa bao giờ và khi nào đàn ông yêu nhau đến thế. Họ đến từ mọi miền đất nước, hội tụ ở đây vì sở thích xe ôt ô và dịch chuyển.
Những hình ảnh trước giờ G

Speeder

Xe tăng
Website
www.tbcnsv.com
Và buổi lễ bắt đầu, hàng chục tiết mục hay, đặc sắc để lái dấu ấn mãnh liệt trong lòng người xem. Em tin chắc đây là 1 buổi Hội Ngộ vui vẻ, đặc sắc nhất mà các cụ MBFC đã từng tham gia.

Speeder

Xe tăng
Website
www.tbcnsv.com
Như vậy đó, cũng giống mọi cuộc vui khác, rồi cũng phải kết thúc. Chúng tôi đóng chương trình Hội ngộ 3 Miền trong sự tiếc nuối của các thành viên, của BTC. Dường như ai cũng muốn nó kéo dài mãi, dài mãi như sợi dây kết nối các miền theo chiều năm tháng.
Lạ lạ, quen quen, hơn 250 con người có mặt tại thành phố Đà Nẵng, cùng sống với đam mê cháy bỏng hơn 1 ngày trời. Chung vai nhau từ giải đấu thể thao, rodashow, vỡ òa niềm vui với car games, team building và rồi bùng cháy hết mình trong tiệc Gala Dinner. Các cánh tay giơ lên, các thân hình lắc lư theo điệu nhạc, những ánh mắt, những tiếng cười…chúng tôi không dám khẳng định chương trình thành công, nhưng 1 điều cá nhân tôi cũng như BTC tin chắc rằng đây sẽ là 1 kỷ niệm rất rất đẹp và sẽ đi theo các bạn rất lâu trong ký ức.
Với BTC chúng tôi, thế là đủ. Sự hài lòng của thành viên là động lực để chúng tôi có thể tiếc tục chinh phục những thử thách khác. Trong sự kiện lần này, có những CLB non trẻ - là chuyến đi đầu tiên và dài nhất, nhưng các bạn chủ tịch hãy tin tưởng rằng buổi hội ngộ hôm nay là tiền đề tốt đẹp và vững chắc cho sự phát triển chính CLB của các bạn về sau.
Một sự kết thúc để lại bắt đầu, cuộc chơi của chúng ta còn ở phía trước. Hãy cùng chúng tôi chung tay xây dựng cộng đồng Mercedes-Benz Fan Club đầy bổ ích và lý thú.
Xin gửi lời cảm ơn tới Mercedes-Benz Việt nam, Andu Autohaus, Michelin Vietnam, Quoc Binh Auto, Vkool, WeartheTech, Vietnam Star Automobile và các thành viên hảo tâm đã tài trợ chương trình này. Cảm ơn nhóm BTC đã lăn lộn cả tháng trời, vượt bao khó khăn quyết tâm tổ chức một ngày Hội thực sự cho các thành viên trên mọi miền đất nước. Và quan trọng hơn cả, xin gửi lời cảm ơn tới tất cả các bạn thành viên, những người yêu thích xe Mercedes-Benz ở tất cả các CLB miền Bắc, miền Trung, miền Nam. Các bạn là chủ cuộc chơi, chúng tôi sẽ không thể làm được gì nếu không có sự ủng hộ hết mình của các bạn. Xin trân trọng cảm ơn tất cả.

Đại diện BTC Hội ngộ 3 Miền 2016

Nguyễn Kiếm Anh.