Thảo luận hỏi ngu tí - hãng sửa xe xong âm thầm dán logo vào đít xe

Hoang Tu Ech

Xe hơi
Mình đang thắc mắc, sau khi đưa xe vào hãng sửa xong, tại sao chúng nó cứ dán cái logo của hãng chúng nó vào đít xe em thế?

Ở nước ngoài muốn quảng cáo trên xe là phải trả tiền cho chủ xe, mà bọn nó cứ im ỉm đi là thế nào nhỉ? Có nên kiện chúng nó tội ngấm ngầm dán biển quảng cáo mà chưa đc sự cho phép của chủ xe ko ạ?

ndb975

Xe buýt
Website
www.otofun.net
Mình đang thắc mắc, sau khi đưa xe vào hãng sửa xong, tại sao chúng nó cứ dán cái logo của hãng chúng nó vào đít xe em thế?

Ở nước ngoài muốn quảng cáo trên xe là phải trả tiền cho chủ xe, mà bọn nó cứ im ỉm đi là thế nào nhỉ? Có nên kiện chúng nó tội ngấm ngầm dán biển quảng cáo mà chưa đc sự cho phép của chủ xe ko ạ?
Bóc ra thôi, còn nếu cụ ở ngay chỗ sửa xe mà chứng kiến chúng nó là vậy thì bóc lẹ ra mà dán vào mặt thằng chủ hàng sửa xe đấy cho chúng nó nhớ.

vantata

Xe buýt
khó khăn quá làm gì. k thích mình bóc ra

kalzzi

Xe máy
Hiện trạng chung của quảng cáo ở việt nam

redcode

Xe điện
Em thấy cái này là lạ, trc em mua xe ko có logo dán kiểu này của gara nào. Hôm rồi vào ford láng hạ ko để ý lúc lấy xe về đã bị dán cái tem ford láng hạ vào rồi, bực thế.

lapin

Xe container
Chính tay nhận xe đánh vào xưởng và đánh ra dán đấy, thường chọn lúc thanh toán tiền ra viện là dán:))

bomap

Xe máy
xe em cũng vậy, nhiều miếng decal tốt thì bóc phát ra luôn, nhiều miếng bóc ra đi luôn cả mảng sơn :o

Về phát hiện ra cái em bóc ra ngay. Thôi cũng thông cảm cho người ta, cũng là công việc của họ. Cái công mình bóc ra có đáng là bao đâu bác!

phucfordhathanh

Xe tải
Website
www.banggiaford.vn
cái này là bài quảng cáo của hãng mà cụ. ông thợ nào quên không dán còn bị phạt đấy. cụ không thích thì có thể bóc ngay tại đấy cũng được hoặc tốt nhất cụ về nhà bóc ra vậy. mỗi người mỗi việc mà cụ thông cảm cho họ nhé,

Hự.

Xe điện
em đưa sẵn cái tem otofun khi giao xe và dặn khi trả xe thì dán chồng lên trên cái tem của gara vừa dán nhé

1.6gli

Xe container

Bằng chứng là cụ đã vào chỗ đó BD, SC vân vân và vân vân và đó là một bằng chứng để bắt đền ông head khi có sự cố :D

bác thấy không ưng bóc ra cũng được mà bác

Tòa B10 - Ngõ 134 Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội
Website
www.facebook.com
Trước làm ở lốp ô tô dân chủ, thợ bên em mà ko dán vào xe cho khách là y rằng check camera phạt nóng ngay nên thôi đành thông cảm cho họ vậy.

st101814

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
cái đấy là tư tưởng AQ có từ đời nào đến giờ các hãng ở VN vẫn thi nhau học theo. Xin nói là chẳng có tác dụng gì, em mắng cho mấy thằng cố vấn và thợ ở hãng mấy lần rồi, các ông có quyền gì mà thích dán thì dán, dán xong đi một thời gian nó tróc ra bẩn hết luôn cả mảng sơn nơi dán cái đề can. Đã thế dù cùng là một hãng nhưng mình đi sang địa bàn khác nó lại bóc của thằng cũ ra hoặc dán đè luôn lên cái ấy. Cái xe của người ta có khi đẹp đẽ bóng bẩy là thế mà chúng nó dán vào cứ như bọn khoan cắt bê tông ý.

Thời buổi này làm ăn tử tế ko cần dán cái gì người ta cũng đội mưa đội gió đến để xếp hàng. Làm chó gì có chuyện dán cái miếng đề can ấy vào là nâng được doanh số.

j23

Xe container
cái đấy là tư tưởng AQ có từ đời nào đến giờ các hãng ở VN vẫn thi nhau học theo. Xin nói là chẳng có tác dụng gì, em mắng cho mấy thằng cố vấn và thợ ở hãng mấy lần rồi, các ông có quyền gì mà thích dán thì dán, dán xong đi một thời gian nó tróc ra bẩn hết luôn cả mảng sơn nơi dán cái đề can. Đã thế dù cùng là một hãng nhưng mình đi sang địa bàn khác nó lại bóc của thằng cũ ra hoặc dán đè luôn lên cái ấy. Cái xe của người ta có khi đẹp đẽ bóng bẩy là thế mà chúng nó dán vào cứ như bọn khoan cắt bê tông ý.

Thời buổi này làm ăn tử tế ko cần dán cái gì người ta cũng đội mưa đội gió đến để xếp hàng. Làm chó gì có chuyện dán cái miếng đề can ấy vào là nâng được doanh số.
Em cũng ghét cực, nhưng thôi thông cảm cho họ, cái đó cũng là quy trình MKT thợ họ phải làm theo nội quy, em nghĩ nhẹ nhàng vậy

Nam_Đà _Nẵng

Xe điện
Trước em đi bảo dưỡng xe công ty , lúc nhận xe em bóc mẹ nó trước mặt mấy ku kỹ thuật luôn :)):)):))