Hội những người đầu tư mua đất nền dự án GodenBay Bãi Dài Cam Ranh Nha Trang

Trạng thái
Thớt đang đóng

Hung Phuc

Xe điện
Cụ chém xong còn chẳng nhớ mình đã chém những gì ah ???
GB1 vẫn HĐ góp vốn, mưa thì ngập lụt, mấy ông lỡ xây lên rồi giờ ko làm ăn đc , sổ đỏ ko có dau như hoạn, 602 người mua đóng 80% tiền mà CĐT ko triển khai làm hạ tầng, vậy thì đòi bán cái gì ở đó, bán cái ảo tưởng, bán không khí à ?

BDS68

Xe cút kít
Người OF
GB1 vẫn HĐ góp vốn, mưa thì ngập lụt, mấy ông lỡ xây lên rồi giờ ko làm ăn đc , sổ đỏ ko có giờ dau như hoạn, 602 người mua đóng 80% tiền mà CĐT ko triển khai làm hạ tầng, vậy thì đòi bán cái gì ở đó, bán cái ảo tưởng, bán không khí à ?
GB hay GB602 hay các dự án khác ở Cam Ranh xấu đẹp như nào cháu không bàn và tranh luận với cụ, Hưng Thịnh làm ăn bát nháo, hay thiếu tiền vỡ nợ cháu cũng không quan tâm. Người mua người ta bỏ tiền ra mua được thì ăn, thua phải chịu cháu cũng mặc kệ không bàn.

Cháu cũng thích và mong muốn đất ở đây chỉ 2-3tr/m2 thôi nhưng chỉ dừng lại ở cái mơ mộng hão huyền, vớ vẩn trong đầu của mình chứ không dám chém bừa trên này vì sợ các cụ khác khinh thường.

Thấy cụ chém vài tháng nữa về giá dưới hợp đồng nên coment với cụ để kiểm chứng và xem nó ntn trong vài tháng nữa với người từng trải và có kinh nghiệm như cụ thôi và chỉ nên đề cập ở nội dung này tránh đá đưa linh tinh!

Hung Phuc

Xe điện
GB hay GB602 hay các dự án khác ở Cam Ranh xấu đẹp như nào cháu không bàn và tranh luận với cụ, Hưng Thịnh làm ăn bát nháo, hay thiếu tiền vỡ nợ cháu cũng không quan tâm. Người mua người ta bỏ tiền ra mua được thì ăn, thua phải chịu cháu cũng mặc kệ không bàn.

Cháu cũng thích và mong muốn đất ở đây chỉ 2-3tr/m2 thôi nhưng chỉ dừng lại ở cái mơ mộng hão huyền, vớ vẩn trong đầu của mình chứ không dám chém bừa trên này vì sợ các cụ khác khinh thường.

Thấy cụ chém vài tháng nữa về giá dưới hợp đồng nên coment với cụ để kiểm chứng và xem nó ntn trong vài tháng nữa với người từng trải và có kinh nghiệm như cụ thôi và chỉ nên đề cập ở nội dung này tránh đá đưa linh tinh!
Cọc rồi còn chấp nhận mất tiền cọc, bỏ của chạy lấy người giá còn giảm là chuyện bình thường cụ nhé. Giá đang xuống từng ngày đó cụ, bán gấp, bán tháo đầy ra đó cụ, mà cái người bán cắt lỗ thu vốn về dưới giá HĐ trước khi bán họ phải xin phép và báo cáo cụ à, cái đó cụ tự tìm hiểu nhé

BDS68

Xe cút kít
Người OF
Giá đang xuống từng ngày đó cụ, bán gấp, bán tháo đầy ra đó cụ, mà cái người bán cắt lỗ thu vốn về dưới giá HĐ trước khi bán họ phải xin phép và báo cáo cụ à, cái đó cụ tự tìm hiểu nhé
Cụ quả thực có vấn đề về đọc và hiểu. Thôi cháu xin lỗi, stop tranh luận và coments với cụ :-o:-o:-o

boy_spott

Xe điện
Giá hđ 4-5tr có cụ nào bán em mua vài lô

Hung Phuc

Xe điện
Giá hđ 4-5tr có cụ nào bán em mua vài lô
Cụ vào GB hỏi cái cụ đã xây mấy căn gần phía núi ấy, 50% đất nền gb là của cụ đấy, nghe nói đang bị truy nã giờ muốn thanh lý 2tr/m, cụ gặp cụ đó là mua đc ngay, ko đến 4-5tr đâu

mrkiemtien

Xe buýt
chết cười các cụ, mắt để trên giời hay sao mà đầu tư cam ranh hả trời
du lịch đâu phải là đi mỗi tắm biển đâu mà cứ nhìn biển đẹp mà lao vào
nó còn là trai nhiệm, là con người nữa
ko đâu khách đông bằng hạ long, nhất việt nam luôn
giá thì rẻ ko lao, lao vào mấy cái vớ vẩn này
như tái định cư hùng thắng cũng chỉ có 35-60 triệu ma hiện hữu rồi

Dream Hilux

Xe tăng
Các cụ phân tích em hoang mang quá, có ai bán giá bằng HĐ GB1 và 602 các cụ chỉ em, em lại quả cho ạ

raumongtoi

Xe buýt
chết cười các cụ, mắt để trên giời hay sao mà đầu tư cam ranh hả trời
du lịch đâu phải là đi mỗi tắm biển đâu mà cứ nhìn biển đẹp mà lao vào
nó còn là trai nhiệm, là con người nữa
ko đâu khách đông bằng hạ long, nhất việt nam luôn
giá thì rẻ ko lao, lao vào mấy cái vớ vẩn này
như tái định cư hùng thắng cũng chỉ có 35-60 triệu ma hiện hữu rồi
Sao e nghe nói làm du lịch ở vn chỉ có đà nẵng và nha trang ? Ko phải tự nhiên mà 2 vùng đất này giá đất đắt gần bằng q1 và phố cổ ?

mrkiemtien

Xe buýt
Sao e nghe nói làm du lịch ở vn chỉ có đà nẵng và nha trang ? Ko phải tự nhiên mà 2 vùng đất này giá đất đắt gần bằng q1 và phố cổ ?
khách việt thôi còn khách tây số 1 vẫn là hạ long nhé

mrkiemtien

Xe buýt
Khách việt tăng trưởng mới tốt chứ nhỉ? Tây qua đây nghèo lắm sao bằng nhà giàu vn du lịch đc
chả cái gì so sánh bằng số liệu nhé
Đăng cai tổ chức Năm Du lịch quốc gia 2018, Quảng Ninh lần đầu đón hơn 12 triệu lượt khách, thu về 24.000 tỷ đồng.
https://vnexpress.net/du-lich/quang-ninh-don-luong-khach-ky-luc-nam-du-lich-quoc-gia-2018-3870759.html
con day la da nang
http://kinhtedothi.vn/du-lich-da-nang-don-hon-76-trieu-luot-khach-trong-nam-2018-332285.html
chi co 7,6 trieu thoi nhe
chem gio thi chem cho thuc te', xem thang nao nhieu hon

raumongtoi

Xe buýt
chả cái gì so sánh bằng số liệu nhé
Đăng cai tổ chức Năm Du lịch quốc gia 2018, Quảng Ninh lần đầu đón hơn 12 triệu lượt khách, thu về 24.000 tỷ đồng.
https://vnexpress.net/du-lich/quang-ninh-don-luong-khach-ky-luc-nam-du-lich-quoc-gia-2018-3870759.html
con day la da nang
http://kinhtedothi.vn/du-lich-da-nang-don-hon-76-trieu-luot-khach-trong-nam-2018-332285.html
chi co 7,6 trieu thoi nhe
chem gio thi chem cho thuc te', xem thang nao nhieu hon
Thế giá bđs ở lõi trung tâm thằng nào đắt hơn? Giá bđs là phản ánh đúng giá trị thực nhất. Vì du lịc đông nhưng quan trọng chất lượng kiểu như 1 thằng dubai ăn đứt 3-4 thằng châu âu. Đông mà toàn cùi mía thì chỉ xả rác

mrkiemtien

Xe buýt
Thế giá bđs ở lõi trung tâm thằng nào đắt hơn? Giá bđs là phản ánh đúng giá trị thực nhất. Vì du lịc đông nhưng quan trọng chất lượng kiểu như 1 thằng dubai ăn đứt 3-4 thằng châu âu. Đông mà toàn cùi mía thì chỉ xả rác
bạn này chả bao giờ đi du lịch hay sao ấy nhể
đòi so sánh giá ở hạ long với đà nẵng
chết cười thật
bạn hỏi cả cái nước việt nam này xem đà nẵng có phải thiên đường giá rẻ không, trong khi hạ long ăn bán bún còn 40k, rẻ rẻ vào nhà hàng cũng 1,2 triệu, thuê phòng thì bét cũng 4-7 trăm 1 phòng 1 đem đấy,
khách vừa đông hơn, giá thì phải gấp đôi đà nẵng là ít đấy bạn gái ạ

raumongtoi

Xe buýt
bạn này chả bao giờ đi du lịch hay sao ấy nhể
đòi so sánh giá ở hạ long với đà nẵng
chết cười thật
bạn hỏi cả cái nước việt nam này xem đà nẵng có phải thiên đường giá rẻ không, trong khi hạ long ăn bán bún còn 40k, rẻ rẻ vào nhà hàng cũng 1,2 triệu, thuê phòng thì bét cũng 4-7 trăm 1 phòng 1 đem đấy,
khách vừa đông hơn, giá thì phải gấp đôi đà nẵng là ít đấy bạn gái ạ
Tôi đang hỏi ông giá bđs lõi trung tâm thằng nào cao hơn ông xàm xí cái gì ? Ko trả lời đc thì đừng quote nhau

boy_spott

Xe điện
Cụ vào GB hỏi cái cụ đã xây mấy căn gần phía núi ấy, 50% đất nền gb là của cụ đấy, nghe nói đang bị truy nã giờ muốn thanh lý 2tr/m, cụ gặp cụ đó là mua đc ngay, ko đến 4-5tr đâu
Cụ cho em số nhé , em đang ở nhà cụ Tôn gần núi

mrkiemtien

Xe buýt
Tôi đang hỏi ông giá bđs lõi trung tâm thằng nào cao hơn ông xàm xí cái gì ? Ko trả lời đc thì đừng quote nhau
thế bạn hỏi bđs lõi trung tâm để làm cái cóc khô gì, nó có du lịch đc hả
tôi chỉ quan tâm du lịch nên ko khảo sát 2 chỗ đó có hơn nhau bao nhiêu thế nào nên chả rảnh trả lời bạn
còn cái chuyện mua ở đâu kiếm đc lợi hơn thì rõ mồn một là ở hạ long ăn đc dầy hơn và khachs cũng đông hơn

raumongtoi

Xe buýt
thế bạn hỏi bđs lõi trung tâm để làm cái cóc khô gì, nó có du lịch đc hả
tôi chỉ quan tâm du lịch nên ko khảo sát 2 chỗ đó có hơn nhau bao nhiêu thế nào nên chả rảnh trả lời bạn
còn cái chuyện mua ở đâu kiếm đc lợi hơn thì rõ mồn một là ở hạ long ăn đc dầy hơn và khachs cũng đông hơn
Thế giá tđc hùng thắng ông nói rẻ chứ tui vừa google toàn mảnh mấy ngàn m2 dành cho cá mập rồi tính ra cũng chả rẻ. Miếng 100-200m2 giá 40-50tr/m2 xây lên có kiếm đc 10%/năm ko? Hay là xây lên 1 đống ko ai thuê

Trạng thái
Thớt đang đóng