[Funland] hội những người mua nhà ở geleximco C&D

ditimcongly

Xe tải
Bt các khu đô thị trc khi xây phải dọn sạch mộ chứ đằng này người ở cùng mộ trên 1 khu đô thị luôn,đc cái ngày lê tết người âm chắc hương bay nghi ngút trc cửa, đêm đi dạo là gặp mộ
Cụ cứ doạ mấy ea yếu bóng vía. Mịa kiếp cái kiểu hù doạ của cụ quê quá. Hồi nhỏ em đi trăn trâu ngày nào chả ngồi chém gió có sao đâu.
Em thấy giờ toàn loại ma người sống hại nhau, lừa đảo chộm cắp chém giết lẫn nhau thôi. Còn ma em chả thấy hại ai bao giờ.
Ngay trên diễn Đàn này cũng có rất nhiều Vong và Âm binh đây.

nvecom

Xe đạp
Bt các khu đô thị trc khi xây phải dọn sạch mộ chứ đằng này người ở cùng mộ trên 1 khu đô thị luôn,đc cái ngày lê tết người âm chắc hương bay nghi ngút trc cửa, đêm đi dạo là gặp mộ
Tất nhiên kđt nào khi hoàn thành trả phải dọn hết mồ mả tromg khuôn viên đó chỉ là sớm muộn khác nhau. qh nguời với người mới đáng sợ chứ các qh khác sợ hay ko chỉ làm tâm lý mà thôi,bác nào sợ như bác thì tốt nhất tìm chỗ nào mồ mả đã dọn sach mà mua chứ quan tâm đến geleximco làm gì

haminhminh

Xe hơi
Em không rõ gele nó quy hoạch trường trạm, vườn hoa, hồ hiếc gì ở đâu. Cả khu đô thị 2 bên đường Lê Trọng Tấn to tổ bố mà nhìn chả có cái gì ngoài nhà và chung cư. Nhìn Nam Cường làm còn có tí tâm.

MRHungPham

Xe tải
Chả biết ma có hại nhau hay ko e đ..eo biết nhưng nhìn mộ nằm chềnh ềnh ở cùng vơie biệt thự với liền kề là mất mĩ quan rồi
Cụ cứ doạ mấy ea yếu bóng vía. Mịa kiếp cái kiểu hù doạ của cụ quê quá. Hồi nhỏ em đi trăn trâu ngày nào chả ngồi chém gió có sao đâu.
Em thấy giờ toàn loại ma người sống hại nhau, lừa đảo chộm cắp chém giết lẫn nhau thôi. Còn ma em chả thấy hại ai bao giờ.
Ngay trên diễn Đàn này cũng có rất nhiều Vong và Âm binh đây.

Vinvision

Xe điện
Em không rõ gele nó quy hoạch trường trạm, vườn hoa, hồ hiếc gì ở đâu. Cả khu đô thị 2 bên đường Lê Trọng Tấn to tổ bố mà nhìn chả có cái gì ngoài nhà và chung cư. Nhìn Nam Cường làm còn có tí tâm.
Thằng geleximco so với Nam cuờng thì nam cuờng chỉ hơn cái hồ Côg viên thiên văn học thôi. Nhưng đối lại đuờng nội khu của geleximco nhỏ nhất 13,5m cò nam cuờng 10m. Còn tiện ích thi như nhau cụ ạ

Vinvision

Xe điện
Giá Nam Cường cao hơn chủ yếu do gần trung tâm hơn Geleximco.
Thực tế thì cả hai ông đều ằm trên phuờg duơg nội. Ông am cuơg mặt tố huu ông gele mặt đuờg ltt. Hai ông quay lung vào nhau. Ko ông nào chịu nối hạ tầng với ông nào. Vì vậy mọi nguời cám thấy gele xa hơn.
Lý do nam cuờng đắt, bới nam cuờg cứ bán tí một còn geleximco nó bán hết từ năm 2010 rồi nên giá nó xuốg ko phanh mấy năm truớc.
Nam cuơg tập chung một cchỗ cẳm giác rộg và quần thế. Gele nằm dải hai bên đuờg ltt.
Về hà tầg nam cuờg làm hạ tầng trước kể cả chưa xây. Geleximco xây đến đâu xog làm ha tầng đến đó. Nên hiỆn giờ nhìn gele ko bắt mắt bằng nam cuờg.
Nếu như hiên nay kể cả mua ở hay đt em vẫn cho geleximco,

MRHungPham

Xe tải
Nam cuoqngf nó ra hàng nhỏ giọt, với cả nó làm công tác chính trin tốt nên giait toả đc hết mồ mả chưa ở geleximco người ở chjng mồ mả chán chết
Thực tế thì cả hai ông đều ằm trên phuờg duơg nội. Ông am cuơg mặt tố huu ông gele mặt đuờg ltt. Hai ông quay lung vào nhau. Ko ông nào chịu nối hạ tầng với ông nào. Vì vậy mọi nguời cám thấy gele xa hơn.
Lý do nam cuờng đắt, bới nam cuờg cứ bán tí một còn geleximco nó bán hết từ năm 2010 rồi nên giá nó xuốg ko phanh mấy năm truớc.
Nam cuơg tập chung một cchỗ cẳm giác rộg và quần thế. Gele nằm dải hai bên đuờg ltt.
Về hà tầg nam cuờg làm hạ tầng trước kể cả chưa xây. Geleximco xây đến đâu xog làm ha tầng đến đó. Nên hiỆn giờ nhìn gele ko bắt mắt bằng nam cuờg.
Nếu như hiên nay kể cả mua ở hay đt em vẫn cho geleximco,

Vinvision

Xe điện
lại hải phát lam báo, sao thằng này lắm phốt thế mà vẫn mặt dày thật
geleximco giá đi ngang và xuống nhẹ mịa nó rồi mà chém như thật
Em chả chê hay trách gì cdt hay thằng viết báo. Nhưng bài này là mag tính chất huớng về bi A cho dãy shophouse ltt, nhưng nhìn chung tt bđs phía tây nam ngày càg khan hiếm thật. 2 năm nữa các cụ sẽ khôg có cơ hội đuợc sở hữu nhà liền kề ở nhà kv nay với giá giờ đâu. Cứ nghiệm lời em nói

Hieumedia

Xe tải
Em chả chê hay trách gì cdt hay thằng viết báo. Nhưng bài này là mag tính chất huớng về bi A cho dãy shophouse ltt, nhưng nhìn chung tt bđs phía tây nam ngày càg khan hiếm thật. 2 năm nữa các cụ sẽ khôg có cơ hội đuợc sở hữu nhà liền kề ở nhà kv nay với giá giờ đâu. Cứ nghiệm lời em nói
2 năm nữa Cũng có nhưng Giá tăng 100% là ít cụ ah. riêng Shophouse thì sau 2 năm nữa chắc chả ai bán vì hạ tầng kết nối các khu vực đã ok.

MRHungPham

Xe tải
2 năm nữa ngân hàng siết bđs, trung khựa khủng hoảng kinh tế, kéo việt khựa cùng xuống lỗ, e dự shophouse ở đây xuống còn bằng 2/3 bây giờ

Vinvision

Xe điện
2 năm nữa ngân hàng siết bđs, trung khựa khủng hoảng kinh tế, kéo việt khựa cùng xuống lỗ, e dự shophouse ở đây xuống còn bằng 2/3 bây giờ
Cụ biết là nó xuóng thì mua làm chi nữa. A thấy chú cứ lùng sục bt gớm kinh hehe

Xecong

Xe buýt
Em có căn ở C7 cũng định để nguyên cho thuê, chưa thấy người ở nên chắc giá thuê bèo bọt

Vinvision

Xe điện
Em có căn ở C7 cũng định để nguyên cho thuê, chưa thấy người ở nên chắc giá thuê bèo bọt
nếu không xác định về ở thì bán thôi, cho thuê làm gì, ai thuê. bđs có dấu hiệu^:)^