Chi hội Hội PSC tham dự " Anh hùng Đại hội" Otofun lần thứ nhất

PS HaNoi

Xe máy
Là "môn phái"mới tinh trong võ lâm, PSC nhận thiệp dự "Anh hùng Đại hội" và do Trưởng môn OlyMer bận luyện công nên cử tại hạ và anh em tham dự.
Mới xuống núi, chỉ võ vẽ vài đường kiếm, văn vẻ lại chưa thông, nhận trọng trách mà trong lòng lo lắng nên vừa tan cuộc Đại hội, lọ mọ tường thuật tình hình bằng vài tấm ảnh đến anh em đồng đạo Hội PSC chúng ta.

Siêu OF đã diễn ra hoành tráng tại Tào Thị Quán, thuộc Linh Đàm sơn trang, Hoàng Mai quận, vào giờ Hoàng Đạo- chính ngọ hôm nay. Nơi này lưng dựa cầu cạn Pháp Vân, hướng mặt ra Linh Đàm hồ - thật là nơi long đàm hổ huyệt, phong thủy đắc địa, sơn thủy hữu tình.

Đầu giờ Ngọ, anh hùng tứ xứ với từng đoàn chiến mã lũ lượt nhập hội, đủ các vùng miền, bang phái...mang sản vật khắp nơi đến dự hội: cả xe tải bánh đa kế của OF Bắc giang, rôi rượu làng Vân,...cờ quạt trống chiêng....nhiều không kể xiết.

Các đệ tử Tào Thị quán đông như quân Nguyên, vòng trong vòng ngoài canh gác và lăng xăng xếp ngựa...

Đàn "ngựa chiến" đủ kiểu đủ mầu tới vài trăm con, có con đến hàng vài tỷ ngân lượng, song tại hạ thấy ngựa PS là ...có vẻ "hùng dũng" nhất....

Cổng chào Tào Thị quán, vừa ghìm cương, tắt máy chưa kịp buộc ngựa, đã có đệ tử của Tổng đà Otofun đón.....

Lối vào sừng sững tượng "sư tổ" của môn phái "Vui là chính", tức Đức Di lặc như lai....

Sau khi xưng danh, nộp ngân lượng, mỗi khách được trao 1 "thẻ bài" giấy dán lên áo !
Đông quá là đông, anh hùng tứ xứ có tới gần 400 vị...
Đây là đội hình PSC trước Tào Thị quán....

Bên "hắc mã" của Haruka công tử ...

Bên "bạch mã" của JOLIE công tử ...

Riêng phần hô danh tính các bang phái, nhóm hội, anh hùng tứ xứ....cũng dài lê thê, hết cả hơn canh giờ....
Ban Tổ chức hét lạc cả giọng, nhưng ầm ĩ quá, chả ai nghe ai được cái gì.
Mấy khi quần hùng tụ hội, các môn phái trổ tài chém gió, đây đó dội lên những tiếng "zô... zô...." cớ 12 thành công lực...

Tranh thủ đề đạt nguyện vọng xin đất để đặt "tổng đà" PSC với Admin...thấy bẩu để....nghiên cứu...

Trao đổi vài chiêu thức với môn phái Nisan Club. JOLIE công tử tít mắt nghía...đồ "độc" của phái bạn...

Lần lượt ký "huyết thư" với Tổng đà Otofun, bắt đầu là tại hạ...

...đến Haruka công tử...

..
Cuối cùng là Jolie công tử, ký kót... có vẻ hý hửng lắm.....

Tổng đà OTO fun đấu giá "bảo bối" gia truyền là một Logo otofun mạ vàng ...

Chỉ đấu giá "bảo bối", không kèm người mẫu đâu nhá...., do vậy bớt phần sôi nổi !
PSC chỉ tham gia khi được cả bảo vật lẫn mỹ nhân....

Tây tây rồi, chỉ nghe loáng thoáng kết quả đấu giá là 7,5 triệu "ngân lượng"....
Thắng cuộc là môn hạ của ESCAPE Club....thứ này chắc dùng để....luyện công ???

Chuẩn bị "tàn cuộc" Đại hội Anh hùng....tay bắt chân nắm cứ loạn cả lên....

Mải chém, Hakura công tử quên đói, cuối buổi "lật đũa" tranh thủ lùa ít "cứu" anh dạ dày...

Chưa đã .... làm thêm tý canh, đĩa bún còn ít quá, nếu không thì đổ luôn vào tô to xơi......

Tạm chia tay, hẹn mai Off Thái Nguyên.....tiếp tục hành hiệp trượng nghĩa nhé....

Chỉnh sửa cuối:

pajero_sport

Xe đạp
Sư huynh PS Ha Noi view hay wa! Đáng tiếc thay em lại bận luyện công nếu ko sẽ tham gia đại hội "ANH HÙNG VÕ LÂM PS" ngày mai ở Thái Nguyên tỉnh. Hic thôi ko tham dự đcj thì chúc các bác lên đường bằng an và vui vẻ nhé! có gì hay về lai post lên vài đường để anh em còn học lỏm nhé!
PS: Anh Haruka khi nào cũng ăn sau cùng trách gì nhỏ con nhất :D lên Thái Nguyên các sư huynh nhớ bồi dưỡng cho huynh ấy nhé!. Hẹn kỳ sau em sẽ "Xuất quang hạ san" cùng các bác!

SmallRiver

Xe điện
Thật xứng danh chiên da chém gió 5 sao! Cheer!

qisheng

Xe buýt
Hic, off ngay ở Linh đàm nhà em mà không về dự được :(

haruka

Xe máy
Chỉnh sửa cuối:

haruka

Xe máy
à, em mới làm 2 thùng(6 can x 6 lít) dầu GS nhá! Cụ nào đăng ký đi qua gặp nhà em! Giá rẻ hơn hãng 10k(460k nhé) :D, em để lại cho ae PSC giá cạnh tranh với hãng luôn!
Nhà Pajero_sport kêu làm 1 thùng roài, nhưng em cứ bán nhá! Cụ pajero nhét vào xe của cụ giỏi lắm được 1 can chứ mấy, mới lại vừa thay rồi, mua về rồi lại để om trong kho thôi! Em là em cứ xuất luôn! Mại zô!
Bữa vừa rồi qua mua dầu GS, bác chủ rất nhiệt tình! Em làm thân lun đặng mà làm ăn zề sau. Bác chủ kêu cái dầu ni đội Starex của hãng chạy cỡ 10k km mới thay đóa. Em hổng bít nhưng cứ 4-5k ae thay là đã thấy ổn lắm rồi.
PS: Thank bác Cường nhá! Zụ dầu ngon(giá cả, chất lượng) thế này đáng phải kính bác 1 ly đấy! Có dịp là em sẽ thực thi luôn ạ!

SmallRiver

Xe điện
Có gì đâu cụ, em cũng tình cờ thôi. Hôm nọ thấy đề fully synthetic giá chưa đến 80k/l, choáng quá!

PS HaNoi

Xe máy

SmallRiver

Xe điện
PS HaNoi nói:
Mình nhận lệnh Chưởng môn PSC, liều mình cùng anh em đi sứ,thế mà BOX này chả thấy Chưởng môn ngó ngàng an ủi gì....????
Bác thông cảm cho Chưởng môn, gần tết Chưởng môn bận kiếm tý để lên đời PS xăng mà cụ.

SmallRiver

Xe điện
PS HaNoi nói:
ừ nhỉ, các cụ ta cùng động não nghĩ đi, lần OF tới cùng đưa phương án thông qua luôn...
Các cụ thiết kế đi, chọn cái nào đẹp làm. Hôm nào off thì đóng dấu vào mông luôn.

OnlyMer

Xe tải
Chưởng môn hôm nay mới có điều kiện để tham gia thớt. Mấy hôm đang tập trung trí tuệ để ngâm cứu điều lệ hội.
Xin hứa là quyết tâm làm mọi việc để hội xôm như Paris - Dakar, xứng đáng với những người đi Pajero.

PS HaNoi

Xe máy
Chưởng môn hôm nay mới có điều kiện để tham gia thớt. Mấy hôm đang tập trung trí tuệ để ngâm cứu điều lệ hội.
Xin hứa là quyết tâm làm mọi việc để hội xôm như Paris - Dakar, xứng đáng với những người đi Pajero.
Chuẩn, nghe mát hết cả ruột...

Em Nấm

Xe hơi
Các cụ PS 'chiến' máu quá, đứng ngoài hóng mà thèm!!! Hiz, em ko có PS để tham gia. Có hội Mít khác nào ko cho em ké với, V2 em một mình một kiểu nên ko biết xin 'ké' vào hội nào - Mít diamante ah, cụ nào tư vấn cho em gia nhập hội nào với! Đa tạ

taylaimoi

Xe hơi
Em đánh dấu để xin đóng dấu vào mông lào :)

necvietnam

Xe hơi
Website
gmark.vn
Bún chui ra mũi bây giờ này, ngày mai thì chít với ông, hehe.

Chỉnh sửa cuối:

minhdat1984

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net
Là "môn phái"mới tinh trong võ lâm, PSC nhận thiệp dự "Anh hùng Đại hội" và do Trưởng môn OlyMer bận luyện công nên cử tại hạ và anh em tham dự.
Mới xuống núi, chỉ võ vẽ vài đường kiếm, văn vẻ lại chưa thông, nhận trọng trách mà trong lòng lo lắng nên vừa tan cuộc Đại hội, lọ mọ tường thuật tình hình bằng vài tấm ảnh đến anh em đồng đạo Hội PSC chúng ta.

Siêu OF đã diễn ra hoành tráng tại Tào Thị Quán, thuộc Linh Đàm sơn trang, Hoàng Mai quận, vào giờ Hoàng Đạo- chính ngọ hôm nay. Nơi này lưng dựa cầu cạn Pháp Vân, hướng mặt ra Linh Đàm hồ - thật là nơi long đàm hổ huyệt, phong thủy đắc địa, sơn thủy hữu tình.

Đầu giờ Ngọ, anh hùng tứ xứ với từng đoàn chiến mã lũ lượt nhập hội, đủ các vùng miền, bang phái...mang sản vật khắp nơi đến dự hội: cả xe tải bánh đa kế của OF Bắc giang, rôi rượu làng Vân,...cờ quạt trống chiêng....nhiều không kể xiết.

Các đệ tử Tào Thị quán đông như quân Nguyên, vòng trong vòng ngoài canh gác và lăng xăng xếp ngựa...

Đàn "ngựa chiến" đủ kiểu đủ mầu tới vài trăm con, có con đến hàng vài tỷ ngân lượng, song tại hạ thấy ngựa PS là ...có vẻ "hùng dũng" nhất....

Cổng chào Tào Thị quán, vừa ghìm cương, tắt máy chưa kịp buộc ngựa, đã có đệ tử của Tổng đà Otofun đón.....

Lối vào sừng sững tượng "sư tổ" của môn phái "Vui là chính", tức Đức Di lặc như lai....

Sau khi xưng danh, nộp ngân lượng, mỗi khách được trao 1 "thẻ bài" giấy dán lên áo !
Đông quá là đông, anh hùng tứ xứ có tới gần 400 vị...
Đây là đội hình PSC trước Tào Thị quán....

Bên "hắc mã" của Haruka công tử ...

Bên "bạch mã" của JOLIE công tử ...

Riêng phần hô danh tính các bang phái, nhóm hội, anh hùng tứ xứ....cũng dài lê thê, hết cả hơn canh giờ....
Ban Tổ chức hét lạc cả giọng, nhưng ầm ĩ quá, chả ai nghe ai được cái gì.
Mấy khi quần hùng tụ hội, các môn phái trổ tài chém gió, đây đó dội lên những tiếng "zô... zô...." cớ 12 thành công lực...

Tranh thủ đề đạt nguyện vọng xin đất để đặt "tổng đà" PSC với Admin...thấy bẩu để....nghiên cứu...

Trao đổi vài chiêu thức với môn phái Nisan Club. JOLIE công tử tít mắt nghía...đồ "độc" của phái bạn...

Lần lượt ký "huyết thư" với Tổng đà Otofun, bắt đầu là tại hạ...

...đến Haruka công tử...

..
Cuối cùng là Jolie công tử, ký kót... có vẻ hý hửng lắm.....

Tổng đà OTO fun đấu giá "bảo bối" gia truyền là một Logo otofun mạ vàng ...

Chỉ đấu giá "bảo bối", không kèm người mẫu đâu nhá...., do vậy bớt phần sôi nổi !
PSC chỉ tham gia khi được cả bảo vật lẫn mỹ nhân....

Tây tây rồi, chỉ nghe loáng thoáng kết quả đấu giá là 7,5 triệu "ngân lượng"....
Thắng cuộc là môn hạ của ESCAPE Club....thứ này chắc dùng để....luyện công ???

Chuẩn bị "tàn cuộc" Đại hội Anh hùng....tay bắt chân nắm cứ loạn cả lên....

Mải chém, Hakura công tử quên đói, cuối buổi "lật đũa" tranh thủ lùa ít "cứu" anh dạ dày...

Chưa đã .... làm thêm tý canh, đĩa bún còn ít quá, nếu không thì đổ luôn vào tô to xơi......

Tạm chia tay, hẹn mai Off Thái Nguyên.....tiếp tục hành hiệp trượng nghĩa nhé....
Đọc bài của cụ ,em mới thấy cụ " Văn Võ Song Toàn " Bái Phục ,bái phục :-bd=D>=D>=D>
Trả lại cho cụ ngựa này

Đánh bong ngon ngẻ rồi cụ nhé

haruka

Xe máy
Xe bác PS Hà Nội làm đẹp lại à?

BiK

Xe điện