[HĐCĐ] Hỏi thăm đường đi từ Đà Nẵng đến Đắk Lắk

phuocsondn24877

Đi bộ
Xin chào các bác ạ!
Cuối tuần này em có việc nhà cần đi Đắk Lắk. Lâu nay em vẫn chạy đường 14B qua đèo Lò xo nhưng đường hư hỏng đang sửa chữa nhiều chỗ quá nên em tính đi theo QL 1A vào Quy Nhơn rồi theo đường 19C lên Đắk Lắk. Nhờ các bác quen đường tư vấn giúp em tuyến đường đó có tốt không ạ do em nghe nhiều bác nói đường xaaus quá mà xe em là xe cỏ nữa nên hơi lo. Mong các bác hỗ trợ chia sẻ ạ. Em cảm ơn!

j23

Xe container
Xin chào các bác ạ!
Cuối tuần này em có việc nhà cần đi Đắk Lắk. Lâu nay em vẫn chạy đường 14B qua đèo Lò xo nhưng đường hư hỏng đang sửa chữa nhiều chỗ quá nên em tính đi theo QL 1A vào Quy Nhơn rồi theo đường 19C lên Đắk Lắk. Nhờ các bác quen đường tư vấn giúp em tuyến đường đó có tốt không ạ do em nghe nhiều bác nói đường xaaus quá mà xe em là xe cỏ nữa nên hơi lo. Mong các bác hỗ trợ chia sẻ ạ. Em cảm ơn!
Em vừa đi về từ Pleiku - Đà Nẵng, đonà tách đi 2 hướng HCM và 1A - cao tốc ĐN Quảng NGãi, bọn em đi HCM gần hơn tầm gần 60km và nhanh hơn 1 tiếng, đường đang làm nhưng vẫn đi tốt, đoạn đèo Lò Xo chắc chắn có đoạn phải chờ vì chỉ đi đc 1 làn nhưng rất nhanh, chỉ khoảng 5 phút là tới lượt mình đi, đường ko đến nỗi xấu như cụ nghĩ đâu, vì team làm đường họ rào thành từng khúc, đi tối mới ghê vì tối và tầm nhìn hạn chế (bọn em đi tối!) vậy mà vẫn nhanh hơn xe đi cao tốc đấy :D
Nói chung là đi HCM rất nhàn, xe cỏ cụ đi thoải mái!

phuocsondn24877

Đi bộ
Cảm ơn bác! Vậy em chạy luôn vào Phú Yên đi QL29 lên Đắk Lắk thì đường có ổn không ạ? Em thấy mọi người nói đường xấu lắm

minhmo

Xe cút kít
Xin chào các bác ạ!
Cụ đi đường HCM qua Kon Tum, Pleiku vẫn là nhanh nhất.
Còn nếu đã đi đường Quy Nhơn thì cụ qua Tuy Hòa theo QL29 lên Buôn Mê Thuột dễ đi hơn đi QL19C.

j23

Xe container
Cảm ơn bác! Vậy em chạy luôn vào Phú Yên đi QL29 lên Đắk Lắk thì đường có ổn không ạ? Em thấy mọi người nói đường xấu lắm
Đường 19 (ko phải 19C nhé ạ) đang sửa đoạn Pleiku về Quy Nhơn đi vất phết, đường 29 từ Tuy Hoà đi BMT thì ko sửa gì