[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

juve99

Xe cút kít
Cơm nước xong xuôi, em xin nêu đề tài mới, kính mong các Mợ vào chia sẻ để chúng em phục vụ tốt hơn:

Khi cánh mày râu đạt đỉnh, các Mợ thích gã đổ cháo hoa vào đâu nhất? nhì? ba?

1. Tử cấm thành nội cung
2. Ngực
3. Bụng
4. Lưng
5. Mặt
6. Miệng
7. Backdoor

Câu hỏi tương tự với các Lão, các Lão thích được rót cháo hoa vào đâu nhất?

E hay bắn vèo qua cửa sổ

thichduthu2011

Máy Bay
Cái này do sở thích cá nhân dẫn đến cảm giác kinh hay không thôi.
Thực sự là oral sex tự nguyện không gượng ép thì không có gì là kinh, là mất vệ sinh cả. Có khi mồm miệng còn hôi, kinh hơn những chỗ đó đấy.
Oral sex trong đó có cái số 6 là chuyện bình thường, nhất là vs người yêu.
Cả đàn ông và phụ nữ nhiều người thích oral:|
Nhầm lẫn rồi Kuu, Oral sex là bình thường nhưng số 6 lại không phải là bt với một mqh bt (bt ở đây tạm được định nghĩa là diễn ra thường xuyên và có tc). Số 6 là một hình thức câu khách được ưa chuộng trong các cuộc vui mua bán mà địa điểm thường là quán cf ôm, bia ôm, karaoke ôm, matxa, ... và nó tốt nhất đơn giản vì khi đó không có thêm lựa chọn 1 để kết thúc :))

Jack Bauer

[Tịch thu bằng lái]
Ở đâu ra mà lắm đối tác thế cụ, TDH ah? Kể cac cụ cũng sướng, mua bán tự do, nguồn cung dồi dào, chị e chúng e nhà có gì dùng nấy, cấm có bén mảng lung tung, nhiều lúc nghĩ cả đời biết nhõn cái, cũng thua thiệt, mà bẩu đi léng pheng ngoài thì cũng sợ, chả dám, khổ thế đấy, nên e chỉ dám lên of chém gió cho nó sướng cái miệng thôi, như bọn trẻ nó bẩu: sống ảo
Bất cập quá thế nên mấy cụ đừng bao h ghe tuông vs gấu làm chi sểnh ra là mát xa phò phạch bồ bịch đủ kiểu, vậy nên quan điểm e 1 ngày đẹp rời gấu có kèo mình nhắm mắt làm ngơ cho huề:))

DurexXL

Tháo bánh

Ăn sáng chưa các Cụ Mợ ...

Trang Nguyen

Xe điện
Cái này do sở thích cá nhân dẫn đến cảm giác kinh hay không thôi.
Thực sự là oral sex tự nguyện không gượng ép thì không có gì là kinh, là mất vệ sinh cả. Có khi mồm miệng còn hôi, kinh hơn những chỗ đó đấy.
Oral sex trong đó có cái số 6 là chuyện bình thường, nhất là vs người yêu.
Cả đàn ông và phụ nữ nhiều người thích oral:|
Vâng, do cảm giác của em thôi. OS em ko phản đối, nhưng hành động số 6 đó thì em ko chịu được.

Trang Nguyen

Xe điện
Nhầm lẫn rồi Kuu, Oral sex là bình thường nhưng số 6 lại không phải là bt với một mqh bt (bt ở đây tạm được định nghĩa là diễn ra thường xuyên và có tc). Số 6 là một hình thức câu khách được ưa chuộng trong các cuộc vui mua bán mà địa điểm thường là quán cf ôm, bia ôm, karaoke ôm, matxa, ... và nó tốt nhất đơn giản vì khi đó không có thêm lựa chọn 1 để kết thúc :))
Sư nói đúng quá, mà sáng ra em đã hết rượu mời sư rồi :D

juve99

Xe cút kít
Hình như tốc độ bắn người ta đo được cũng cao, em ko nhớ chính xác. Nên cụ chú ý ko gây sự cố lại phải giải thích đó :-"
Mợ này biết nhiều lắm đây nè, mợ cứ mạnh dạn chia sẻ đi :-??

mai_zo_mai_zo

Xe đạp
Em sợ nhất giao ban vào mùa đông. Dù đã bật điều hòa nhưng vẫn phải đắp chăn, lúc đầu thì đắp chăn, đến gần phút cuối tăng tốc thì mồ hôi phao câu bắt đầu túa ra, bỏ chăn ra thì đối tác kêu lạnh, đắp thì nóng...nên tần suất giao ban mùa đông của em ít hơn sv mùa khác...

Traubotube

Xe điện
Cái này k hẳn rồi cụ ơi. Mọi thứ khác nhiều thật nhiều so với cái cụ đang nói đến.
Nếu cách thật xa rồi vọt vào mặt hoặc alo thì cảm giác sẽ khác, nó gây cảm giác hưng phấn nhất thời. Nhưng nếuđối tácđãđếnđỉnh rồi và bằng kỹ năng họ có chiều chuộng mình bằngđam mê thì em khẳngđịnh nó sẽ khác rất rất nhiều cái cụđang nóiở trên.

thichduthu2011

Máy Bay
Cái này k hẳn rồi cụ ơi. Mọi thứ khác nhiều thật nhiều so với cái cụ đang nói đến.
Nếu cách thật xa rồi vọt vào mặt hoặc alo thì cảm giác sẽ khác, nó gây cảm giác hưng phấn nhất thời. Nhưng nếuđối tácđãđếnđỉnh rồi và bằng kỹ năng họ có chiều chuộng mình bằngđam mê thì em khẳngđịnh nó sẽ khác rất rất nhiều cái cụđang nóiở trên.
Lủng củng quá, cụ có thể chọn 1 trong 2 cách:

1- Tranh luận theo còm cụ quote

2- Chỉ nói riêng CIA

Kiểu nào em cũng hầu cụ 1 cách rõ ràng không quanh co :))