[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

mèo lang thang

Xe buýt
Bác có lẫn hàng không! Chứ 17k lần tương đường với ngày một lần trong 50 năm.
46 năm 6 tháng rưỡi cụ ạ, nếu tính từ 15 tuổi thì ngày nào cũng quẩy đến lúc 60 tuổi, nghe mà lạnh xương sống 8-x

Trang Nguyen

Xe điện
Chia thời gian cho mấy chục năm thì cũng phải là ghê gớm rồi, mà đều dặn được cái việc ghê gớm đấy thì quả là vào hàng tốp ten thế giới rồi. Thế về cá nhân cậu được bao phần chỗ 17k rồi "Tớ hỏi nghiêm túc, không ý gì nhá" ;))
Em quên ko lưu lại lịch sử, giờ làm sao tính đây cụ :))

Ba Ngơ

Xích lô
  • Vodka
Reactions: BKG

DurexXL

Xe container
46 năm 6 tháng rưỡi cụ ạ, nếu tính từ 15 tuổi thì ngày nào cũng quẩy đến lúc 60 tuổi, nghe mà lạnh xương sống 8-x
Quẩy như này thì tầm U45 là xuất ra trong vắt như lavie cmnr các Lão ợ

Ngo Rung

Xe lăn
Vào những dịp dập dịch thì số năm cũng bớt được ối năm đấy. Ví dụ phác đồ 6 lần/ngày chẳng hạn :D
Nhưng chắc tuổi thọ giảm theo hàm số mũ =))

RosemaryCherry

Xe container
Ở đâu tớ không biết, còn ở OF tớ dám khẳng định 99,99% đầu hàng số thống kê trên nhá ;)
Chẳng hạn như cậu, cậu ước bao lần rồi ;))
Vào những dịp dập dịch thì số năm cũng bớt được ối năm đấy. Ví dụ phác đồ 6 lần/ngày chẳng hạn :D
Bác Ngô đã trả lời em 1 phần là 1 ngày có thể vài lần để bù lại :P.
Có nhiều người còn tự tin rằng họ có trên 20k lần chứ ko chỉ 17k như trên. Tuy nhiên thông thường số lần sẽ dao động trên dưới 10k (6000-10.000 tuỳ từng khu vực, người nhiều bù người ít vì vậy mới gọi là xác xuất bình quân :P) cho đến 70tuổi.

Chúng ta đang đi xe đạp ko có nghĩa là những xe ferrari spider cũng có tốc độ như mình, đúng ko các bác????? :P :P :P

Chỉnh sửa cuối:

comiki

Xe lăn

langthangnoidau

Xe buýt
Chúng ta đang nói đến khả năng TD của tuổi 60,70 đúng ko bác????
Theo số liệu với sức khỏe bình thường con người chỉ cần 13 lần làm tình để sinh một em bé, cả đời người có thể cần 78 lần cho việc này.
Vậy tại sao trung bình con người có đến 17.000 (mười bảy nghìn lần) làm tình????? :P :P :P
Cái số 17.000 lần lôi đâu ra khiếp vậy cụ :(
Việc cao tuổi có con cũng ko có j là ngạc nhiên, già rồi nh lâu lâu máy móc khởi động được, 1 phút là x gặp y thì cũng xong thôi

Chỉnh sửa cuối:

Ba Ngơ

Xích lô

Ba Ngơ

Xích lô
Cái số 17.000 lần lôi đâu ra khiếp vậy cụ :(
Cái việc cao tuổi có con cũng ko có j là ngạc nhiên, già rồi nh lâu lâu máy móc khởi động xong, 1 phút là x gặp y thì cũng xong thôi
Là mợ đấy cậu và mợ ý đang lấy số liệu của nhưng người có đứng đầu hành tinh, kiểu như những con Ferrari chạy nhanh nhất thế giới mà ;))

langthangnoidau

Xe buýt
Là mợ đấy cậu và mợ ý đang lấy số liệu của nhưng người có đứng đầu hành tinh, kiểu như những con Ferrari chạy nhanh nhất thế giới mà ;))
Ồi đang đi xe đạp, có cách nào đổi sang Sh cũng là ngon, em ko dám mơ 4 bánh 😎

Ba Ngơ

Xích lô

langthangnoidau

Xe buýt
Em đồng ý với bác Ngô là toàn lý thuyết cả thôi, mà những lý thuyết này em đã viết và tổng hợp thành sách có tính khoa học và thời sự hơn nhiều, kèm theo số liệu chính xác đến 96.69% luôn :D

Nhưng phần 2-5phút kể cả thời gian chép đề có vẻ khó khả thi lắm ợ, kể cả những phụ nữ dễ lên đỉnh, nếu các bác gặp cũng chỉ là một số rất rất ít chiếm chưa đến 2% đâu ạ :P :P :P
Nếu mục đích của việc làm tình chỉ duy nhất là lên đỉnh thì các bác đang tự tạo áp lực lên chính mình và cả đối tác đấy :P :P :P.
Vì như em đã nói ở các còm trước quá trình gắn kết của 2 người trong quá trình này là để trao đổi yêu thương, để thưởng thức, thư giãn và khám phá, và hoà hợp lẫn nhau nên những biểu hiện như mọi cử chỉ, vuốt ve, ôm hôn dù nhẹ nhàng, mơn trớn hay kích thích ở mức cao hơn nữa sẽ làm quá trình thăng hoa và hưng phấn hơn, có thể đạt đỉnh nhanh hơn hoặc nhiều lần hơn.

Nhưng, vẫn phải quay lại chữ nhưng như bác Tien Tung nói ở trên, cả đàn ông và phụ nữ bị suy giảm nội tiết theo thời gian, ham muốnvà độ bền của đàn ông càng bị mài mòn hơn nếu không rèn luyệm thể dục hay hứng thú với một môn thể thao nào lại thêm bia rượu và cân nặng ko kiểm soát thì đúng là kẻ thù của TD. Và mọi thứ vẫn bị ảnh hưởng bởi suy nghĩ về TD thế nào rồi không gian, tâm lý với những điều nhỏ nhặt của cuộc sống hàng ngày như cơm áo, gạo tiền. Vậy làm thế nào để cải thiện nó????? Chúng ta có thể bàn vấn đề này ở những còm sau :P :P :P
Rảnh vào chém thêm, em nghĩ bản thân mỗi người, đầu tiên phải biết YÊU BẢN THÂN, nghĩa là gì, làm cho mình khỏe mạnh, vui vẻ, ngoại trừ lý do bệnh tật thì nên chăm chút cho bản thân, sau đó đời sống - cả tinh thần và thể xác mới tốt được.
Tiếp theo, xét đến vợ/chồng/ bạn đời, thì quả thật hơi khó, vì cũng phải là người mình yêu và yêu mình. Cái này xét thời điểm hơi khó, nhưng cả 1 quá trình hôn nhân thì dễ hơn. Suy nghĩ lại đó là người cùng mình bắt đầu cuộc sống chung, cùng chia sẻ về cuốc sống, con cái, gia đình hai bên.
Lý tưởng là vậy, nh thực ra trong cuộc sống sẽ có nhiều mâu thuẫn, lúc đó hãy nghĩ đến những giây phút vui vẻ, hạnh phúc để trân trọng nhau, có tình cảm và cam xúc thì mới dẫn dắt đc chuyện xxyy thăng hoa được cccm ạ :)
Nhiều khi chán nhau ghét nhau, hãy thử xa nhau 1 thời gian xem, vd đi công tác xa, ko gặp nhau, lúc đó sẽ thấy trân trọng về vợ, chồng và bạn đời của mình.
Ở đời cái gì hiếm sẽ quý, có quý rồi thì cảm xúc mới dâng lên được, lúc đó thì xxyy mới như phim được ạ :) em đặc biệt ko nói đến việc khuyên cccm đi giải sầu với phở bún miến thay cơm nhé, nó chỉ là việc tàn phá cảm xúc và ko giải quyết đc cốt lõi vấn đề. Cùng cực thì hãy xóa đi làm tập mới
Em hết ạ :)

mèo lang thang

Xe buýt
Vấn đề là 6 lần/ngày thì lại mất chục ngày để hồi phục, tính ra vẫn chậm so với 1 lần/ngày, lại thêm ảnh hưởng hao mòn với tốc độ cao, vỡ kế hoạch do không trụ hết thời gian trên là rất cao cụ ạ.

Quẩy như này thì tầm U45 là xuất ra trong vắt như lavie cmnr các Lão ợ
Khi đã ra trạng thái này thì chuyện cả chép đề lẫn giải đề sẽ gói gọn trong 5 phút là chuyện dễ xảy ra lắm ạ.

Tuy vậy, em vẫn rất ấn tượng với con số 17000 phát này, không mơ ước thì không có động lực tiến lên các cụ ạ.

Rảnh vào chém thêm, em nghĩ bản thân mỗi người, đầu tiên phải biết YÊU BẢN THÂN, nghĩa là gì, làm cho mình khỏe mạnh, vui vẻ, ngoại trừ lý do bệnh tật thì nên chăm chút cho bản thân, sau đó đời sống - cả tinh thần và thể xác mới tốt được.
Tiếp theo, xét đến vợ/chồng/ bạn đời, thì quả thật hơi khó, vì cũng phải là người mình yêu và yêu mình. Cái này xét thời điểm hơi khó, nhưng cả 1 quá trình hôn nhân thì dễ hơn. Suy nghĩ lại đó là người cùng mình bắt đầu cuộc sống chung, cùng chia sẻ về cuốc sống, con cái, gia đình hai bên.
Lý tưởng là vậy, nh thực ra trong cuộc sống sẽ có nhiều mâu thuẫn, lúc đó hãy nghĩ đến những giây phút vui vẻ, hạnh phúc để trân trọng nhau, có tình cảm và cam xúc thì mới dẫn dắt đc chuyện xxyy thăng hoa được cccm ạ :)
Nhiều khi chán nhau ghét nhau, hãy thử xa nhau 1 thời gian xem, vd đi công tác xa, ko gặp nhau, lúc đó sẽ thấy trân trọng về vợ, chồng và bạn đời của mình.
Ở đời cái gì hiếm sẽ quý, có quý rồi thì cảm xúc mới dâng lên được, lúc đó thì xxyy mới như phim được ạ :) em đặc biệt ko nói đến việc khuyên cccm đi giải sầu với phở bún miến thay cơm nhé, nó chỉ là việc tàn phá cảm xúc và ko giải quyết đc cốt lõi vấn đề. Cùng cực thì hãy xóa đi làm tập mới
Em hết ạ :)
Sao lại hết thế cậu, tập mới mình lại đi tìm cảm xúc hới chứ ;))