[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

bimbim5656

Xe container
Cccm cho em hỏi chút. Em có thằng bạn U40, nó bảo nó và bạn gái qh từ 1-2h liên tục. Liệu có phải chém k, trên này có cụ nào công lực thâm hậu như thế k :D

edc

Xe lăn
Chuẩn cụ, có nhiều bài lắm! Hồi sinh viên mới ra trường em hay đọc Tố Nữ Kinh và Kamshutra, sau lấy vợ thực hành cũng thấy khá ổn, có thể điều chỉnh thời gian bao lâu tùy thích, nhưng quan trọng nhất là lần nào cũng nên đưa vợ lên đỉnh trước, và mình chốt sau!
Thỉnh thoảng massage dầu cho vợ 1 bài cho đỡ mệt + ấn, day mấy huyệt nhạy cảm thì vợ lên đỉnh nhanh lắm, chắc chỉ 5-7ph là đã đơ người! Các cụ nên áp dụng xem thế nào? Cuộc sống vợ chồng muôn màu mà! Chuyện trong phòng ngủ mà mãn nguyện, thì sáng hôm sau cả ngày năng lượng sẽ dồi dào, tinh thần sẽ sảng khoái!

PS: Nhiều cụ bảo 1 đêm 3-7 lần/1 đêm em thấy phét quá, các cụ cầm trịch mà cứ chuyển động thân như máy khâu trong 20-30 phút thì đố các cụ 3-7 lần/ 1 đêm. Cụ nào 3-7 lần/1 đêm em e là mỗi lần chắc không quá 5 phút!
Hội chứng 5-7 phút, gọi là bị xuất tinh sớm ah.
Không nên lấy mình, áp dụng cho người khác. Mỗi cơ thể là khác nhau cụ.
Trẻ trâu, đêm 7-10 điếu cụ. Điếu thứ 2 chỉ còn nước vo gạo. Thời gian quan hệ rất lâu, 25-30 phút là chuyện bình thường

Chỉnh sửa cuối:

Bigcat1

Xe buýt
Đỏ: trường hợp co nhẹ, âm đạo rộng quá thì có co cũng khó bóp chặt được, có em còn luyện được quả co cơ nên dấu hiệu này ít và khó cảm nhân. Nước ra nhiều thì cũng khó làm giả cụ nhỉ
Xanh: luyện được cái này thì thành thần rồi, cụ chỉ em cách luyện với
Thkss cụ
Đám hang hốc có em luyện được món co cơ này. Xơi được tí là thấy cuồn cuộn như con trăn rùi.
Các cụ thường có tí men mới đi cái món này. Gặp tuyệt kỹ của chị em đảm bảo đứt bóng. Nhưng sướng hơn phịch mà cảm giác như phịch không khí.
Em có vài lần dẫn đối tác tới gặp hàng. Được mấy phút thấy lò mặt ra rồi. Nhưng cười toe toét, bẩu em này hàng ngon. Vãi cả ngon. Thôi kệ. Vui là được rồi.
Ôi. Thời thanh niên chưa vợ.

meotamthe

Xe cút kít
Cccm cho em hỏi chút. Em có thằng bạn U40, nó bảo nó và bạn gái qh từ 1-2h liên tục. Liệu có phải chém k, trên này có cụ nào công lực thâm hậu như thế k :D
Khởi động từ 1h đến 2h mới cứng lên được thì không hiếm cụ ạ.

Hiendai

Xe tăng
Về cơ bản là có thể nhưng hiếm, nếu diễn ra nhiều lần thì bị bệnh mnnr, cần đi gặp bác sĩ sớm. Cũng có ông thấy thế là thích, muốn luyện như vậy nhưng không hiểu mục đích là gì, lấy thành tích đi khoe chăng? Làm thể khác gì hành xác, chả sung sướng gì mà đau cả vợ cả chồng.

tangquocphong341

Xe đạp
Về cơ bản là có thể nhưng hiếm, nếu diễn ra nhiều lần thì bị bệnh mnnr, cần đi gặp bác sĩ sớm. Cũng có ông thấy thế là thích, muốn luyện như vậy nhưng không hiểu mục đích là gì, lấy thành tích đi khoe chăng? Làm thể khác gì hành xác, chả sung sướng gì mà đau cả vợ cả chồng.
vãi chưởng 1-2h thật à cụ em còn trẻ mà còn k dc nửa tiếng

Bigcat1

Xe buýt
Qh 1-2h mà kiểu tập dưỡng sinh Trâm Anh thì em cũng ko ham.
Cụ nào oánh như chày giã gạo được 1h mới giỏi.

Ớt xanh

Xe điện
Em đang trả giá cho thời trẻ dọc ngang đây.
Giờ em mới 45 mà chân mòn gối mỏi rồi, các khớp vai thì đau khi gặp lạnh, đặc biệt là mắt em bị kéo một lớp màng sau khi xuất tinh.
Tuần giờ được 1, 2 lần và cũng không được quá 15 phút.
Em chưa dùng một loại thuốc bổ nào, có bác mách dùng rễ cau ngâm rượu mà em chưa thử.
Bác nào biết mách em với nhé.
Em cảm ơn nhiều.

leenamtuankorea

Xe tăng
Khó rút hơn chút thì đúng, chứ ko rút ra đc là cụ bốc phét thôi. Cụ để em rút cho :))
Rút không ra được thì em nói thật mà thô hóa ra thành con CỜ HÓ à? Hự Hự....Của người nó trơn lắm mà

bimbim5656

Xe container
Cả hai cg sướng mới lạ cụ ơi, nữ vẫn nhiều nước và lên đỉnh 4,5 lần :)

philipkaka

Xe máy
Không phải các cụ cứ giã thục mạng một tiếng là gái nó thích đâu. Theo như nghiên cứu thì để đạt được cực khoái cao nhất thì màn khởi động mân mê mới là quan trọng nhất. Phải dạo đầu ít nhất là 15 phút làm mềm các em đã. Các cụ chưa gì đã lao vào hùng hục cả tiếng thì các em chỉ thấy đau và mệt thôi.

aladanh

Xe tăng
Xem film và toy cho màn khởi động cũng là 1 giải pháp. Giờ cứ nghĩ thoáng chủ yếu đạt mục đích cccm nhỉ

Bigcat1

Xe buýt
Không phải các cụ cứ giã thục mạng một tiếng là gái nó thích đâu. Theo như nghiên cứu thì để đạt được cực khoái cao nhất thì màn khởi động mân mê mới là quan trọng nhất. Phải dạo đầu ít nhất là 15 phút làm mềm các em đã. Các cụ chưa gì đã lao vào hùng hục cả tiếng thì các em chỉ thấy đau và mệt thôi.
Nếu móc cua thần chưởng và vét máng đại pháp làm Gái lên đỉnh 1 lần (quằn quại xua tay gì đó). Sau đó giã gạo 1h đủ các tư thế thì có thích ko cụ>:)

philipkaka

Xe máy
Nếu móc cua thần chưởng và vét máng đại pháp làm Gái lên đỉnh 1 lần (quằn quại xua tay gì đó). Sau đó giã gạo 1h đủ các tư thế thì có thích ko cụ>:)
Cụ làm được thế thì maxping rồi còn gì nữa. Em Thì hôm nào khỏe lắm thì đc 30 phút thôi. :))