[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Nếu anh ý thật sự tốt tính và yêu vợ thì sẽ lắng nghe vợ chứ ạ, quan trọng chị vợ cần trải lòng, tất nhiên cũng phải khéo léo 1 chút, chứ mấy ông kiểu này là hay sỹ diện cao lắm, chắc lúc nào cũng nghĩ ta đây giỏi sex số 1
Các anh chị ấy 5x cả rồi, cũng là người có trình độ,hiểu biết, .v.v
Nhưng mà kết cục như cụ thấy đấy ;)

T-kinla

Xe máy
cái này học phải bài bản và tập trung không là mất vợ các cụ ạ.

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Thì các mợ thời đại này rồi cũng nên cởi mở hơn đi, sao mà phải chịu đựng mãi làm chi? Cuộc đời có bao nhiêu đâu. Nhất là đã biết chống yêu mình nhiều thì càng cần phải cho chồng biết mình sướng ở chỗ nào, hoặc mình đau mình sợ vì sao
Nói thế, hô hào thế chứ họ bản chất thế, ko thể thay đổi đâu cụ, hixx.
Chúng em tán phét, các chị ấy nói ra cũng đã tự thấy mình cởi mở :P

Homo Deus

Xe tăng
Người OF
Các anh chị ấy 5x cả rồi, cũng là người có trình độ,hiểu biết, .v.v
Nhưng mà kết cục như cụ thấy đấy ;)
Vâng em cũng hiểu chắc phần lớn các mợ tuổi này sẽ tặc lưỡi nghĩ thôi cũng chỉ còn vài năm nữa thôi, sex có hay ko quan trọng gì đâu! Nhưng thế hệ phụ nữ cuối 7x trở đi họ có vẻ đã sẵn lòng và sẵn sàng enjoy món này hơn hẳn nên các cụ vẫn cứ phải trau dồi kiến thức và thực hành để làm vợ, người yêu hài lòng thôi!

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Thế con kinh nghiệm từ bản thân mợ ?
Ah với em, ko quan trọng bất cứ yếu tố nào =))
Nhưng với phụ nữ chúng em - có lẽ là phải có gan "dám" thử cách mới, và phải rất yêu chồng, haha.
Ngày xưa, khi còn trẻ, em có chị bạn thân mạnh bạo, đi học tiếng Anh cùng chị ấy, nghe chị kể chuyện mình cứ xấu hổ, cứ nghĩ sao chị ấy bậy bạ thế :P
Nhưng khi đó em cũng ko dám thử, nghĩ mình sao sao đó ...
Mãi sau này mới dám thử...
Ngoài ra yếu tố các cụ phải có kinh nghiệm, phải tự giáo dục mình về chuyện đó, phải biết cách chiều phụ nữ nữa...
Tóm lại hòa hợp ko khó mà khó.
50% chị em mà em biết, ko hề biết lên đỉnh là gì, nói gì tới thú vui xa xỉ này, hixx.

langthangnoidau

Xe buýt
Thế hệ 7x chắc còn khó mà cởi mở, như 8x thì bắt đầu phổ biến truyên ngôn tình, mấy cái truyện này nhảm nhí nh đc cái rất nhiều cảnh sex lãng mạn, mà chị em nào đọc thì sẽ ngấm, phổ biến kiến thức trước rồi mới thực hành đc các cụ ạ

wave-tau

Xe container
Nhưng với phụ nữ chúng em - có lẽ là phải có gan "dám" thử cách mới, và phải rất yêu chồng, haha.
Ngày xưa, khi còn trẻ, em có chị bạn thân mạnh bạo, đi học tiếng Anh cùng chị ấy, nghe chị kể chuyện mình cứ xấu hổ, cứ nghĩ sao chị ấy bậy bạ thế :P
Ngoài ra yếu tố các cụ phải có kinh nghiệm, phải tự giáo dục mình về chuyện đó, phải biết cách chiều phụ nữ nữa...
50% chị em mà em biết, ko hề biết lên đỉnh là gì, nói gì tới thú vui xa xỉ này, hixx.
Cảm ơn mợ đã chia sẻ, nhưng đúng cái đoạn em định lưu ý nhất mợ lại để trong chỗ "... " thế kia em lại phải quất còm hỏi lại lần nữa. :)

Ớt xanh

Xe điện
=))
Chắc cụ nào cũng nghĩ thế cả, phỏng ah!
Bọn em thi thoảng tán phét, thì mới thấy tỷ lệ phụ nữ ko được hưởng thụ thú vui này rất rất cao :P Các ông chồng trông cũng ra gì lắm, thế mà ...
Đàn ông tinh tế, có mấy ai...
Chắc nếu họ biết, họ chắc đi tự tử mất, hehe
Thôi xong, em lại không bên phe tinh tế, khả năng cao là bên phe tự tử hehe

Mạn phép trả lời hộ mợ chè: không có công thức nào chung cả, mỗi người phụ nữ lại có sự khác nhau về cảm nhận tình dục và lên đỉnh. Tuy nhiên, có 1 vài yếu tố chung: không nên quá bé (ko đủ cảm nhận thì cúng khó mà thích lắm), ko nên quá nhanh đến mức xts (cũng như trên) và quan trọng nhất là người đàn ông phải sex bằng sự yêu thương trân trọng với ngừoi phụ nữ của mình. Vì yếu tố thứ ba này thì người ĐO sẽ luôn mong muốn và tìm tòi bạn tình của mình thích làm như thế nào đem lại khoái cảm nhất. Như em vẫn hay nói vui với các partner của em là " anh lếu lều bằng cả tấm lòng" đó! Cá nhân em thấy có ngừoi chỉ lên đỉnh được bằng kích thích ở âm vật (lưỡi hoặc tay!), có người lại ở âm đạo nhưng phải tư thế nữ bên trên (lên rất nhanh). Do đó cụ cần tìm hiểu từ đối tác nhé, ko nên lúc nào cũng khoe 18cm 45p :)
Còm trên em thấy khá chuẩn, đôi khi kích thước lớn, thời gian dài lại là cực hình với phụ nữ. Quan trọng nhất là phải tìm, hiểu, biết người phụ nữ của mình thế nào, cần gì, muốn gì.

Em thì nghĩ với phụ nữ xưa thì tỷ lệ chưa hề lên đỉnh phải vào 70-75%. Còn giờ thì có lẽ chỉ tầm 30-35% bởi phụ nữ bây giờ cũng cởi mở hơn nên dễ hòa hợp với chồng, bạn tình mình hơn ;)

manhhung1901

Xe điện
Nhiều Lão đã đủ tuổi vào nhóm này đâu nhỉ ? ;))

Vitamin gogo

Xe buýt
Chị nào gặp mình đều lên đỉnh, thề luôn!

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Em vào học hỏi

Tigerwood

Xe tăng
Website
donghai-tvtk.com
"Trên đầu bạc, dưới đầu xanh,
Sờ vào trong túi củ hành vẫn tươi,
Hỏi anh kinh nghiệm anh cười:
Phải năng hoạt động mới tươi củ hành"

Vậy chứng tỏ cái gì cũng phải dùng nhiều thì mới tốt. :D

Ba Ngơ

Xích lô
Chị nào gặp mình đều lên đỉnh, thề luôn!
Chém gió thì sao không bảo là làm cả các anh lên đỉnh cho sang cái mồm luôn chứ cụ, vào đây chia sẻ, thảo luận chứ không phải vào khoe lấy thành tích mồm cụ nhé ;))

hoviba

[Tịch thu bằng lái]
Em liều vào đây chém gió cho đổi không khí :)

Không biết có cụ mợ nào có cơ chế hoạt động giống em không?

Từ khi trưởng thành tới giờ, đối với những người mới quen, phải khi nào em cảm nhận được tình cảm của đối tác thì em mới có thể ân ái được. Nghĩa là nếu để giải quyết như kiểu bóc bánh trả tiền thì em đầu hàng ngay lập tức dù đối tác có đẹp như hoa hậu. Em đã từng thử rất nhiều lần, nhiều thời điểm và đều có kết quả như nhau.

Nhưng ngược lại khi em cảm nhận được tình cảm chân thành của đối tác, hay thời gian đủ lâu để hiểu và cảm nhận tâm tư tình cảm của người đó thì em lại rất ít khi khiến đối tác phải thất vọng kể cả khi đang giận hờn nhau.

Không biết như vậy có bất thường quá không?

Homo Deus

Xe tăng
Người OF
Em liều vào đây chém gió cho đổi không khí :)

Không biết có cụ mợ nào có cơ chế hoạt động giống em không?

Từ khi trưởng thành tới giờ, đối với những người mới quen, phải khi nào em cảm nhận được tình cảm của đối tác thì em mới có thể ân ái được. Nghĩa là nếu để giải quyết như kiểu bóc bánh trả tiền thì em đầu hàng ngay lập tức dù đối tác có đẹp như hoa hậu. Em đã từng thử rất nhiều lần, nhiều thời điểm và đều có kết quả như nhau.

Nhưng ngược lại khi em cảm nhận được tình cảm chân thành của đối tác, hay thời gian đủ lâu để hiểu và cảm nhận tâm tư tình cảm của người đó thì em lại rất ít khi khiến đối tác phải thất vọng kể cả khi đang giận hờn nhau.

Không biết như vậy có bất thường quá không?
Cụ giống em từ tuổi 30 trở ra đấy (trước đó thì khỏi nói!), ko phải hiếm ngừoi như vậy đâu. Cái này đúng là do tâm lý, hình như cũng thuộc vào bệnh rối loạn TD nhưng chữa bằng tâm lý thôi, và tốt nhất ko nên bóc bánh trả tiền cho phí!

Jack Bauer

[Tịch thu bằng lái]
Dễ mà lại khó yếu tố quan trọng nhất là 2 vc phải cởi mở thủ thỉ, tâm trạng tốt chứ còn công việc không tốt kinh tế khó khăn chuyện cơm áo gạo tiền đủ mệt lên đỉnh sao được.phụ nữ phá cách có khi bị vu tội hư hỏng đàn ông hùng hục bị cho bạo dâm .như em trước đây phải nịnh nói nhẹ nhàng tình cảm giúp làm việc nhà nấu món ăn ngon vợ tự hiểu mình nên làm gì để đáp lại.một lần làm tình em dùng đầu ngón tay trỏ di nhẹ nhàng ở hâu môn cô ý nước ở trên rỉ xuống bất ngờ ngón tay thụt vào trong cô ý bật dậy như lò so cứ tưởng làm nàng bị đau nào ngờ nàng nói cảm giác sướng tột độ ko hiểu sao lại vậy:)) mấy ngày sau vẫn còn run sởn gai gà vì cảm giác đó( e ko bốc phét hay bậy bạ nhé chuyện thật 100%) quan điểm của e là bạn tình lên đỉnh minh mới thấy sướng thế nên phải kiên trì .đối với nam:ko sợ khó ko sợ khổ chỉ sợ khô.Với nữ: ko sợ to ko sợ dài chỉ sợ mềm.

haituri

Xe hơi
Nhà em cũng chỉ dc 7 8 phút thôi, vk xong trước ck xong sau, em nghĩ thế ok rồi phải không cccm.

12h

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em cung cấp đồ cho các cụ đi tìm đỉnh đây ;))

hoangdang2002

Xe tăng
Nhà em cũng chỉ dc 7 8 phút thôi, vk xong trước ck xong sau, em nghĩ thế ok rồi phải không cccm.
Vk e cũng chỉ thích tầm 8-10p thôi, lâu hơn là ko thích! E toàn phải làm việc cật lực để nhanh lên cho cả 2 trong thời gian đấy! Hic