[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

chinsu1989

Xe hơi
hôm trước em đi khám khoa nam học BV việt đức,
BS khám cho số của ông này là người bán máy tập cơ kegel,
có máy loại 4tr và 20tr :-o, bảo dùng 1 tháng là sẽ tăng cường khả năng chịch lâu hơn
có bác nào dùng chưa ạ ? sao cảm giác BS mà giống bán hàng đa cấp quá vậy :-o

Xe bọ xít

Xe container
Ôi má ơi, vào thớt này thấy nhiều cụ toàn 5 lần rồi 7 đỉnh em ngưỡng mộ quá. Chuyện nhà thì em chả dám kể, nhưng em nhớ có lần phê phê rượu thằng bạn nó rủ đi xông hơi, mát xa cho giã rượu.

Sau một hồi xoá bóp thì đến màn giật tóc và cuối cùng là món móc C. Em cứ nằm mặc cho cháu nó diễn ...... vẫn đang mơ màng thì cháu nó kêu làm em tụt cmn hứng: Chú ơi, cháu xin chịu thôi, cháu mỏi nhừ vai và phồng rộp cả 2 tay rồi đây này chú ah.

Nhìn mặt cháu nó thấy tội nghiệp quá lên em đành xếch quần đi về. Nghĩ ló chán =)) =)) =))
Rượu vào nó nát thế đấy. Già và yếu rồi

BDS68

Xe cút kít
Người OF
Mũi vẹo thì theo logic mà đoán thì cụ bị... cong rồi! :))
Theo logic thì:
1/ Mũi lõ, mũi dài: Dài như Tây;
2/ Mũi to, mũi tẹt: To và ngắn;
3/ Mũi vẹo: Cong;
4/ Mũi hếch: Doe đầu như có ngạnh.

Nếu xếp theo cung bậc do chị em bình chọn thì to chỉ là hàng bét bảng bởi: Nhất - Doe, Nhì - Cong, Tam - Trường, Tứ - Đại =))

beomap2

Xe container
EM số vất vả nên có phom nũi gần bằng Cụ Quang Thắng mà hơi bị vẹo 1 tí :P
Thế thì cụ tốn tiền lắm, vừa phải đến thẩm mỹ viện chỉnh lại mũi lại phải đến Nam Khoa chỉnh lại trym, chứ ai lại cứ để chình ình thế bao giờ

mitdac1819

Xe điện
Nói ko phải điêu chứ e có partner mỗi lần xxx với nhau lên đỉnh ko bao giờ dưới 6 lần em mới ra. Có lần kỷ lục 2.5 h mà 14 lần. Đúng như cụ nói, để đạt đc điều đó phải hội tụ 3 gạch đầu dòng của cụ
2,5 tiếng mà 14 lần thì chắc cứ mỗi nhát cho vào rút ra là đc tính 1 lần hả cụ :)) . Gớm, không sợ khó, ko sợ khổ chỉ sợ khô, thời e còn trẻ chiến đấu với gấu liên tục 1 tiếng, nhưng sau gấu xin thôi, vì ấy lâu quá, khô rát, và em bé của gấu bị kích thích lâu quá, máu bơm vô nhiều, nên sưng, muốn ấy nữa cũng chịu. Cụ chém ghê quá đới, đời thật chả như trong jav đâu :)) :))

Hư Không

Xe tăng
2,5 tiếng mà 14 lần thì chắc cứ mỗi nhát cho vào rút ra là đc tính 1 lần hả cụ :)) . Gớm, không sợ khó, ko sợ khổ chỉ sợ khô, thời e còn trẻ chiến đấu với gấu liên tục 1 tiếng, nhưng sau gấu xin thôi, vì ấy lâu quá, khô rát, và em bé của gấu bị kích thích lâu quá, máu bơm vô nhiều, nên sưng, muốn ấy nữa cũng chịu. Cụ chém ghê quá đới, đời thật chả như trong jav đâu :)) :))
Chém với cụ em đc cái gì đâu? ở đây có ai nhớ nick ai mà chém để đc gì? cụ ko làm đc, vk cụ ko làm đc ko có nghĩa là cả cái of này ko làm đc.

phucloc8899

Xe container
Thế thì cụ tốn tiền lắm, vừa phải đến thẩm mỹ viện chỉnh lại mũi lại phải đến Nam Khoa chỉnh lại trym, chứ ai lại cứ để chình ình thế bao giờ
Em thấy bảo nhiều ng thích nên thôi em kệ :P

a5audi

[Tịch thu bằng lái]
Thực tế chỉ thấy chị em phụ nữ thì thầm: đầu đội trời, ngồi xổm chạm đất là đạt chuẩn.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Chém với cụ em đc cái gì đâu? ở đây có ai nhớ nick ai mà chém để đc gì? cụ ko làm đc, vk cụ ko làm đc ko có nghĩa là cả cái of này ko làm đc.
Em tin cụ. Thực ra gặp đối tác hợp thì vc quan hệ nhiều lần và lâu ko khó. Quan trọng 2 bên đều hứng thú trong chuyện abc này. Chứ cụ thích thêm 1 lần mà đối tác kêu e mệt vs rát lắm anh ah thì chán ngán luôn đúng không? ngược lại đối kêu để e xem cậu bé nào, lại kích thích kết hợp nói chuyện vui + tâm lý thoải mái hưng phấn thì....:P:P:P

juve99

Xe cút kít
Đàn nào cũng thế mờ. Trời sinh ra nén nạp nổ xả là lẽ thường tình. Ông, bà nào có năng khiếu thì nó nâng lên tầm nghệ thuật thưởng thức. Cùng vui cùng dìu nhau qua các cung bậc cảm xúc. Từ acostic, bolero. Rock rap( chửi bậy trong khi xxx cũng hay) hết cao trào ta trở lại vs bài sacxophone foever in love của ken G. Trong bữa tiệc lên thiên đàng kết hợp nến hoa hồng vs chút nước hoa Kilian nồng nàn thì vc làm N cái cũng ko phải chuyện lớn bác nhỉ?
E thích bạn nữ dùng kilian hay hương hoa hồng dịu dàng. Rất hưng phấn:P:P:P
Mùi đó gợi í anh ơi lên giường vs em đi. Em muốn chết vs anh rồi đấy:)
Dạo này lên tay rồi đấy :-j

beomap2

Xe container
Khà khà! Anh h tuần 1 lần ko? Dạo này vẫn bóng bàn đấy chứ? E đạp xe thôi bỏ bb vs cầu lông rồi, e lượn vòng đây! Bb anh.
Không Covid thì tuần 2 trận đá bóng, còn lại cứ chiều tối là bóng bàn đến 20h về ăn cơm, bóng méo thì tuần 2 trận

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Không Covid thì tuần 2 trận đá bóng, còn lại cứ chiều tối là bóng bàn đến 20h về ăn cơm, bóng méo thì tuần 2 trận
Anh lại chém rồi:)):)):))
Lái ướt hết cả giày anh ah

Chỉnh sửa cuối: