[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Dân công trường thì tập huấn thường xuyên, khó hỏng lắm.
Khà khà 4x rồi cụ ây! Nắng gió phơi đen xì. Đc cái toát mồ hôi đầm đìa không khác j sông hơi. Bia riệu h cũng hạn chế cụ ah. 2 lon xong cơm thôi, trc uống no chán chê mà cái bụng nó chán. H ngót nhiều rồi ah.
Các cụ cứ bia riệu tràn lan lên xe bật đh về cq cũng điều hoà, gan lv yếu chất độc hại tích tụ lâu ngày thì khoản abc càng kém. Bọn em đc cái đồ ăn xịn mua trong dân cũng rẻ. Sông nước cá sông sạch, lên rừng gà lợn thú hoang dã đầy nên chén đã miệng thì thôi. Đời đc mấy tí mà ko hưởng cụ nhỉ?

xecho rac

Xe điện
Ha ha ha cụ bị ntn bao h chưa?
Linh! Anh yêu em. Sẹo cứ nổi vs đen xì lên , chớ!

Hoa hồng đúng là có gai nhưng ở móng tay cơ!

Điềm dữ nên chụp ảnh cũng ko trọn vẹn. Gôdluck ny nhé!
Mời cụ một ly ạ 👍

XPQ

Xe lăn
2,5 tiếng mà 14 lần thì chắc cứ mỗi nhát cho vào rút ra là đc tính 1 lần hả cụ :)) . Gớm, không sợ khó, ko sợ khổ chỉ sợ khô, thời e còn trẻ chiến đấu với gấu liên tục 1 tiếng, nhưng sau gấu xin thôi, vì ấy lâu quá, khô rát, và em bé của gấu bị kích thích lâu quá, máu bơm vô nhiều, nên sưng, muốn ấy nữa cũng chịu. Cụ chém ghê quá đới, đời thật chả như trong jav đâu :)) :))

Ý của bác ấy là, trong 2 tiếng rưỡi thì bát nơ lên đỉnh 14 lần chứ không phải bác ấy ra hàng 14 lần.
Theo trải nghiệm thực tế của em thì bác ấy hẫng khiêm tốn.
Nếu hai bên thông lưng với nhau về mặt tình cảm thì cảm xúc rất dễ thăng hoa. Phía bát nơ nữ đơn giản chỉ cần hôn hít không thôi đã lên đỉnh mấy lần rồi.đến đoạn sờ sịt thì còn thâm vài lần nữa. Xong đến đoạn hò dô ta kéo pháo ta vượt đèo thì triền miên cảm xúc, không thế đếm được. Bác cứ hình dung là bát nơ thu người lại như con tôm rang, mắt toàn lòng trắng và run như điện giật, thì tính là 50 lần còn ít.

pooka

Xe container
Ý của bác ấy là, trong 2 tiếng rưỡi thì bát nơ lên đỉnh 14 lần chứ không phải bác ấy ra hàng 14 lần.
Nếu hai bên thông lưng với nhau về mặt tình cảm thì cảm xúc rất dễ thăng hoa. Phía bát nơ nữ đơn giản chỉ cần hôn hít không thôi đã lên đỉnh mấy lần rồi.đến đoạn sờ sịt thì còn thâm vài lần nữa. Xong đến đoạn hò dô ta kéo pháo ta vượt đèo thì triền miên cảm xúc, không thế đếm được. Bác cứ hình dung là bát nơ thu người lại như con tôm rang, mắt toàn lòng trắng và run như điện giật, thì tính là 50 lần còn ít.
Vừa phải thôi chứ các mợ cứ lên đỉnh nhiều thế các cụ bị cào cho rách lưng ra đấy.

mitdac1819

Xe điện
thế đo kiểu gì ra con số 14 lần trong 180 phút. Nhẽ chiến đấu 5-10 phút, xong kéo pháo ra nghỉ rồi lại kéo vào chiến tiếp à :)) :)). Lên thì phải xuống rồi mới lên tiếp đc chứ, ngoài đời đâu phải như trong phim jav đâu, phụ nữ lên đỉnh thật sự xong thì cũng mệt rã rời vì ...sướng và vì mỏi :))

xecho rac

Xe điện
Lão đận này câu sông ko? Nóng quá ko ngồi đc luôn. Dưới lão dịch dã gớm quá nhỉ? Bảo trọng nha!
Vâng cám ơn cụ cá dạo này đi đẻ gầy lắm cụ ạ ,đợi cho béo lên tú đã😄

XPQ

Xe lăn
thế đo kiểu gì ra con số 14 lần trong 180 phút. Nhẽ chiến đấu 5-10 phút, xong kéo pháo ra nghỉ rồi lại kéo vào chiến tiếp à :)) :)). Lên thì phải xuống rồi mới lên tiếp đc chứ, ngoài đời đâu phải như trong phim jav đâu, phụ nữ lên đỉnh thật sự xong thì cũng mệt rã rời vì ...sướng và vì mỏi :))

Bác đọc chả kỹ lại nghĩ về phía chủ quan.
Số lần bác kia nói đến là số lần đối tác lên đỉnh chứ không phải số lần xuất hàng của bác ấy! Điều đó sát với thực tế và thể hiện là bác ấy để ý quan tâm đến đối tác hơn nhiều so với đa số các ông hùng hổ lao vào đành phượt một cái rồi quay ra.

mitdac1819

Xe điện
Bác đọc chả kỹ lại nghĩ về phía chủ quan.
Số lần bác kia nói đến là số lần đối tác lên đỉnh chứ không phải số lần xuất hàng của bác ấy! Điều đó sát với thực tế và thể hiện là bác ấy để ý quan tâm đến đối tác hơn nhiều so với đa số các ông hùng hổ lao vào đành phượt một cái rồi quay ra.
Thì e đang nói đến đỉnh của chị em, chứ liền ông mà lên 14 lần trong 2 tiếng thì có mà toi. Khi đang chiến đấu, mà chị em vào cơn thì cào cấu, ôm chặt, anh em lấy đâu ra thời gian mà đòi quan sát. Cụ ko đọc kỹ bài của em à, phụ nữ khi lên đỉnh thật thì khi hạ đỉnh rũ rượi lắm, kiểu như bơ phờ luôn í, vì thần kinh bị kích thích tột độ

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Thì e đang nói đến đỉnh của chị em, chứ liền ông mà lên 14 lần trong 2 tiếng thì có mà toi. Khi đang chiến đấu, mà chị em vào cơn thì cào cấu, ôm chặt, anh em lấy đâu ra thời gian mà đòi quan sát. Cụ ko đọc kỹ bài của em à, phụ nữ khi lên đỉnh thật thì khi hạ đỉnh rũ rượi lắm, kiểu như bơ phờ luôn í, vì thần kinh bị kích thích tột độ
Ối dời cụ gặp đối tuyệt vời đấy! 14 lần là 1 kỷ lục rồi. Tức là quan hệ 3, 4 lần mà mỗi lần lên đỉnh 3-4 lần là cụ quá xuân xít:)):)):))

Ngta bảo lấy độc trị độc, cụ nào YSL hay mợ nào giảm ham muốn thì áp dụng bài 8 chữ L xem sao ạ😂😂😂
Mợ có thể tả kỹ phương pháp bài 8 chữ L được không ạ, kể có cả hình ảnh thì tốt. Đội ơn mợ ;))

Hòa Sưu

Xe tải
Anh bị mất hết ảnh đợt này, chả còn cái nào. Mà hình như bộ trên chữ 69 có cả đằng trước nhỉ ;)
đằng trước ko có a ạ, có ảnh cả đội chụp hôm khai mạc giải mà e ko nhớ lưu ở đâu nữa :(

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Em đi thể thao bị "gai mồng tơi" cào xước đầu gối đang phải băng tạm thời không quỳ được mất độ 5-10 ngày, trong khi vợ em lại không thích và không chịu cưỡi ngựa để phi. Vợ em chỉ thích dogy và truyền thống cải tiến. Không biết vợ chồng các cụ mợ hay oánh tư thế nào để lên đỉnh :) :)

mitdac1819

Xe điện
Em đi thể thao bị "gai mồng tơi" cào xước đầu gối đang phải băng tạm thời không quỳ được mất độ 5-10 ngày, trong khi vợ em lại không thích và không chịu cưỡi ngựa để phi. Vợ em chỉ thích dogy và truyền thống cải tiến. Không biết vợ chồng các cụ mợ hay oánh tư thế nào để lên đỉnh :) :)
Xài thế doggy đứng cũng đc mà cụ, ko cụ để gấu nằm sát mép giường, cụ đứng dưới đất cũng đc

MINHKD

Xe điện
Truyền thống cải tiến là như thế nào vậy cụ?