[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

v-kong

[Tịch thu bằng lái]

thngaylangthang

Xe ngựa
Hóng các cụ mợ chia sẻ thật để nhà khoa học họ còn lấy ý kiến làm tài liệu tham khảo nghiên cứu :))
:)) :)) em cũng mong có ... để chia sẻ như những còm của cụ ah :D

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
:)) :)) em cũng mong có ... để chia sẻ như những còm của cụ ah :D
Thế tình hình về vấn đề TD của cụ và bà lão nhà cụ thế nào sau tiêm vx (.) Em để dấu (.) vì không bắt buộc cụ phải giả nhời :)) :))

thngaylangthang

Xe ngựa
Thế tình hình về vấn đề TD của cụ và bà lão nhà cụ thế nào sau tiêm vx (.) Em để dấu (.) vì không bắt buộc cụ phải giả nhời :)) :))
Cụ bà thì còn lon lước zề nữa đâu hix

baongan2511

Xe buýt
XUẤT TINH MUỘN vs XUẤT TINH SỚM

Lâu rồi em không viết về chủ đề này. Nhân hôm trước lái xe muộn nghe VOV mới chợt nhớ ra. Mọi người thường hay nói đến XTS mà thường không đề cập về XTM (delayed ejaculation, hay còn gọi là xuất tinh chậm).

man-sitting-on-side-of-bed-with-woman-in-the-background-looking-sad.jpg

Sớm hay muộn thường liên quan tới thời gian quan hệ dài hay ngắn. Theo lý thuyết thì khoảng 10-20p thì OK (không kể thời gian chép đề) nhưng 30p hay thậm chí 1 tiếng, 2 tiếng thì thành XTM. XTM cũng có nhiều loại, loại lúc nào cũng XTM, loại XTM tùy theo đối tác hoặc có lúc XTM nhưng có lúc XT bình thường.

Vấn đề thể hiện rõ nhất của XTM là không xuất được tinh và vì vậy khó thỏa mãn khi QHTD. Hệ lụy là bản thân người nam giới có thể mệt mỏi vì mất sức và thời gian dài quá gây nên sự nhàm chán. Người nữ bỏ qua giai đoạn hưng phấn lúc ban đầu có thể chuyển qua giai đoạn khó chịu hoặc thậm chí đau đớn khi dịch bôi trơn không còn tiết ra được nữa.

Nhiều trường hợp lặp đi lặp lại nhiều lần trong tuần, trong tháng gây nên sự sợ hãi cho nữ giới và có một số trường hợp để lại hậu quả là sự lãnh cảm. Cũng vì chuyện QHTD này mà xảy ra cãi vã giữa hai người, nhất là các cặp vợ chồng.

Nguyên nhân của XTM cũng có nhiều, trong đó có 1 nguyên nhân khá phổ biến là thường xuyên xem phim sex và thủ dâm. Bên cạnh đó các yếu tố liên quan tới tâm lý, các yếu tố bệnh lý (vd bị rối loạn cương dương, bị viêm tinh hoàn, bị rối loạn chuyển hóa, bị suy giảm testosterone, viêm tuyến tiền liệt, nhiễm khuẩn đường sinh dục, xuất tinh ngược...) cũng là các nguyên nhân gây nên hiện tượng XTM.

Ngoài các lý do kể trên thì việc lạm dụng các chất kích thích, các chất gây nghiện, sử dụng thuốc làm tê đầu DV... cũng có thể gây nên XTM.

Vấn đề là phần lớn những người XTM lại rất tự hào về khả năng của mình và nói chung là không muốn điều trị. Thực ra nếu cảm thấy tình trạng hiện tại vẫn ổn trong đánh giá cá nhân thì chả cần đi gặp BS làm gì. Nhưng nếu tình trạng nhiều lần không XT được hoặc quá khó XT mỗi khi QHTD thì lúc đó lại phải xem xét vì có thể bị ức chế tâm lý hoặc không đạt được độ hưng phấn cần thiết.

Bác nào XTM thì chia sẻ thêm đi.
30 phút, 1 tiếng em tưởng chỉ trên phim thôi chứ nhỉ. Em thấy tầm 15phut là gấu đã kêu oai oái là mỏi với buốt rồi. Cc ghê thật đấy

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
30 phút, 1 tiếng em tưởng chỉ trên phim thôi chứ nhỉ. Em thấy tầm 15phut là gấu đã kêu oai oái là mỏi với buốt rồi. Cc ghê thật đấy
Xuất tinh muộn là khi gấu đã lên đỉnh 1-3 lần rồi mà các cụ chưa xuất được, khi đó phải rút ra làm tiếp bằng miệng hoặc bằng tay (hoặc cả hai), chứ ai lại để gấu kêu thế. Phụ nữ đã lên đỉnh và thỏa mãn rồi thì không còn ai muốn đụng đến chỗ đó nữa, muốn tiếp phải đợi hàng tiếng sau.

Caphe mộc

Xe tải
em tiêm xong 2 mũi astra thì tối nào cũng uỵch vk 1 phát mới chịu dc, mà mả cha nó, chắc năm sau quất tiếp 2 mũi nữa. thuốc tiên các cụ ạ, khỏi cần nhân sâm nhá. =))

Hong Phong bv

Xe tăng
em tiêm xong 2 mũi astra thì tối nào cũng uỵch vk 1 phát mới chịu dc, mà mả cha nó, chắc năm sau quất tiếp 2 mũi nữa. thuốc tiên các cụ ạ, khỏi cần nhân sâm nhá. =))
Khốn nạn em tiêm Phai dơ tưởng của Mỹ ngon giờ nghe các cụ nói Astra em lại hối hận ko tiêm chờ Phai dơ đúng là phai mầu và phai nhạt thật

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng thế cụ ạ! Nhu cầu xxxx sau tiêm vx Az của em có vẻ lại tăng, gần như ngày nào em cũng muốn được 1-2 nhát :) :) Mà hình như trym tăng kích cỡ thì phải :))
Nhưng, tối hôm qua sang nhà chị hàng xóm nhắm RTC, chị ấy bảo sau khi tiêm vx nhiều phụ nữ bị rối loạn nội tiết, chắc là bị "khô" rồi :))

meotamthe

Xe cút kít
Em cũng thế cụ ạ! Nhu cầu xxxx sau tiêm vx Az của em có vẻ lại tăng, gần như ngày nào em cũng muốn được 1-2 nhát :) :) Mà hình như trym tăng kích cỡ thì phải :))
Nhưng, tối hôm qua sang nhà chị hàng xóm nhắm RTC, chị ấy bảo sau khi tiêm vx nhiều phụ nữ bị rối loạn nội tiết, chắc là bị "khô" rồi :))
Thế rồi sao nữa, em dự là cụ cũng giải mã tín hiệu rồi chứ :))

v-kong

[Tịch thu bằng lái]

Bino3

Xe tải
Hic, em tiêm AZ xong xuôi 2 mũi rồi, chả thấy đột biến gì các cụ ạ, tần suất vẫn vậy, 2 lần/tuần.

Muon_biet

Xe cút kít
Thảo nào có cô tiêm 2 mũi trong vòng mấy phút....

v-kong

[Tịch thu bằng lái]

Hiendai

Xe tăng
Xuất tinh muộn là khi gấu đã lên đỉnh 1-3 lần rồi mà các cụ chưa xuất được, khi đó phải rút ra làm tiếp bằng miệng hoặc bằng tay (hoặc cả hai), chứ ai lại để gấu kêu thế. Phụ nữ đã lên đỉnh và thỏa mãn rồi thì không còn ai muốn đụng đến chỗ đó nữa, muốn tiếp phải đợi hàng tiếng sau.
Les họ đụng vào đấy mấy tiếng liền vẫn có thể tiếp được cụ nhé =))