[Funland] Hội thảo về tình dục học: Nữ giới lên đỉnh - Nam giới lên đỉnh câu chuyện YSL - Điểm G và công thức GAV

meotamthe

Xe cút kít
Ngựa đi lạc đã về nên em dũng cảm bước vào đây ngó thớt, lại bắt gặp mợ ở đây
Kinh nghiệm của em trong chuyện này chỉ dành cho người em thương thôi, ai hơi đâu mà phơi bày cho các cụ tu với dưỡng! Muốn tu dưỡng thì các cụ về để ý, quan tâm xem phản ứng của gấu nhà mình mỗi khi làm chuyện ấy như nào nha! Nếu các cụ quan tâm đến cảm xúc của gấu nhiều hơn cảm xúc của mình thì các cụ chỉ có nhận được nhiều hơn chứ không ít đi :D. Còn chừng nào các cụ vẫn chỉ đếm số lần "out" của mình và không cần biết đối phương ra sao thì thôi, bỏ qua đi, tu dưỡng gì nổi :P.

LaziCat

Xe container

Hà hay hát

Xe tải
Cụ quả là cao thủ, em mà đã ngồi bàn nhậu vào thì nó ra cái giải khoai héo luôn !
Còn bình thường em chỉ 20 phút là đối tác bị khô
Cũng tuỳ hôm thôi cụ. Hnao nhậu căng quá thì chịu. Nên vẫn nên nhưng sợ vì lâu quá đâm mệt.
Khô có nhiều cách mà cụ. Thực phẩm chức năng giờ đầy ý mà :)

Dacia90

Xe tăng
Em đọc đâu đó một lần, có vẻ như bắn bên ngoài thường xuyên làm cho con trym nó yếu đi đấy, kiểu âm tương không được tương khí :))
Bất đắc dĩ mới lôi ra ngoài xả, chứ xả trong thư thái như cá bơi dưới nước. Tùy thời điểm, tình huống cần lôi ra ngoài khi đối tác đã ra vài lần, khô, mệt...Hoặc chọt mãi thấy nó chuội và trơn trợt quá. Sách viết là cùng nhau lên đỉnh là tốt nhất nhưng thực tế hiếm, thường thì kẻ trước người sau.

v-kong

[Tịch thu bằng lái]
Bất đắc dĩ mới lôi ra ngoài xả, chứ xả trong thư thái như cá bơi dưới nước. Tùy thời điểm, tình huống cần lôi ra ngoài khi đối tác đã ra vài lần, khô, mệt...Hoặc chọt mãi thấy nó chuội và trơn trợt quá. Sách viết là cùng nhau lên đỉnh là tốt nhất nhưng thực tế hiếm, thường thì kẻ trước người sau.
Muốn gấu lên đỉnh vài lần thì cụ đành đợi sau vậy chứ biết làm sao :))

Cuongheisei

Xe buýt
Các cụ cho e hỏi về các bài tập chữa XTS, và cái này là chỉ có tập mới khỏi hay phải dùng thuốc mới khỏi đc hả cccm, e đọc trên mạng toàn bọn bán thuốc lùa gà, giả vờ là bệnh nhân vào comment giới thiệu ng này ng kia, k tỉnh táo dễ dính đòn quá

MuathuHN252

Xe lăn
Các cụ cho e hỏi về các bài tập chữa XTS, và cái này là chỉ có tập mới khỏi hay phải dùng thuốc mới khỏi đc hả cccm, e đọc trên mạng toàn bọn bán thuốc lùa gà, giả vờ là bệnh nhân vào comment giới thiệu ng này ng kia, k tỉnh táo dễ dính đòn quá
Cụ đi khám chuyên khoa nam khoa chưa, dân mình đa số bị thì rất hay ngại và ko dám đi viện, ko dám gặp bs, rồi đi nghe mấy ông lang băm, bảo thuốc 100% thảo dược an toàn, dùng thì đúng thấy hiệu quả thật, nhưng mà dừng thuốc cái nó tịt luôn, tệ hơn á.
Theo e fai kết hợp cả tập luyện cả thuốc, nhưng thuốc gì, liều ntn thì e chưa ngâm cứu nên e ko dám phán. Nhưng ko dc phép tự ý dùng cụ ah

Cuongheisei

Xe buýt
Cụ đi khám chuyên khoa nam khoa chưa, dân mình đa số bị thì rất hay ngại và ko dám đi viện, ko dám gặp bs, rồi đi nghe mấy ông lang băm, bảo thuốc 100% thảo dược an toàn, dùng thì đúng thấy hiệu quả thật, nhưng mà dừng thuốc cái nó tịt luôn, tệ hơn á.
Theo e fai kết hợp cả tập luyện cả thuốc, nhưng thuốc gì, liều ntn thì e chưa ngâm cứu nên e ko dám phán. Nhưng ko dc phép tự ý dùng cụ ah
Ở hà nội thì nên khám ở đâu là chuẩn nhất hả cụ

MuathuHN252

Xe lăn

Dacia90

Xe tăng
Đi khám, vì Tây y giờ có nhiều thuốc hỗ trợ. Chủ yếu là vấn đề tâm lý, phải cải thiện tốt bằng cách tập tành chạy, kéo xà, bóng bàn...Tập thể thao đều cải thiện hệ hô hấp và tim mạch, hai yếu tố này liên quan tới sinh hoạt tình dục, kiểu chim nó muốn mà con tim nó yếu thì máy khâu không chạy được.
Ngoài ra còn bài tập truyền khẩu, nếu có điều kiện và thời gian thì ngâm trim nước ấm tới hơi nong nóng cho các dây thần kinh khu vực mũ cối nó giảm độ nhạy cảm, chứ đối tác vuốt vuốt hoặc thổi cái trớ luôn là dở.

Cuongheisei

Xe buýt
Đi khám, vì Tây y giờ có nhiều thuốc hỗ trợ. Chủ yếu là vấn đề tâm lý, phải cải thiện tốt bằng cách tập tành chạy, kéo xà, bóng bàn...Tập thể thao đều cải thiện hệ hô hấp và tim mạch, hai yếu tố này liên quan tới sinh hoạt tình dục, kiểu chim nó muốn mà con tim nó yếu thì máy khâu không chạy được.
Ngoài ra còn bài tập truyền khẩu, nếu có điều kiện và thời gian thì ngâm trim nước ấm tới hơi nong nóng cho các dây thần kinh khu vực mũ cối nó giảm độ nhạy cảm, chứ đối tác vuốt vuốt hoặc thổi cái trớ luôn là dở.
Với những bài tập kegel theo cụ thì nó có tác dụng k?