Hỏi về Cảm biến của Ếch XLT

su30mkk

Xe buýt
Hi các cụ,

Xe em Ếch XLT 2011 có cả cảm biến trước, sau. Nhưng chỉ có cảm biến trước báo khoảng cách, còn cảm biến sau thì không. Theo các cụ thì có phải nguyên bản nó thế không? Muốn đảo lại thành cảm biến sau bảo khoảng cách thì có được ko?
Thanks các cụ

ncthanghn

Xe tải
ặc, xe em lại chỉ có cảm biến sau mà không có cảm biến trước :-??.
Cụ ở HN không ạ, nếu ở HN nào test thử với em được không?

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Hi các cụ,

Xe em Ếch XLT 2011 có cả cảm biến trước, sau. Nhưng chỉ có cảm biến trước báo khoảng cách, còn cảm biến sau thì không. Theo các cụ thì có phải nguyên bản nó thế không? Muốn đảo lại thành cảm biến sau bảo khoảng cách thì có được ko?
Thanks các cụ
Em đồ là dek phải nguyên bản cụ ạ. Làm gì có cảm biến trước! Cái cảm biến trước trên xe cụ chắc là lắp thêm, có màn hình bé tí báo khoảng cách đúng ko ạ? Còn cảm biến sau thì khi gặp chướng ngại vật nó chỉ kêu tít tít thôi đúng không?

Cụ mua xe mới hay cũ mà lại thế nhỉ?

su30mkk

Xe buýt
Em đồ là dek phải nguyên bản cụ ạ. Làm gì có cảm biến trước! Cái cảm biến trước trên xe cụ chắc là lắp thêm, có màn hình bé tí báo khoảng cách đúng ko ạ? Còn cảm biến sau thì khi gặp chướng ngại vật nó chỉ kêu tít tít thôi đúng không?

Cụ mua xe mới hay cũ mà lại thế nhỉ?
Chuẩn như cụ nói, các cụ xem có cách nào xử lý vấn đề này thì giúp em với nhé. Em ở HN

su30mkk

Xe buýt
Không cụ nào có ý kiến giúp em à?