Thảo luận Hỏi về camry 2.5G

sontungnguyen

Xe buýt
Giá đẹp quá rồi còn gì nữa ạ. Là em thì quất ngay không cần suy nghĩ. Mua xong thì làm cái hợp đồng công chứng ủy quyền sang cho mình được toàn quyền sử dụng mua bán là ok rồi. Sau 1 năm thì đổi sang tên mình luôn là ngon ạ

vdson2006

Xe máy
Các bác trong box toyota cho e hỏi ngoài lề tí, e có ông bạn thân làm trong toyota vp,ông bảo đợt này có 2.5g 2017 chỉ bán cho a e trong công ty với giá 790tr. E băn khoăn quá ,xe thì chắc vẫn phải về tên ông ý đã rồi mới sang tên mình sau .e thì cũng k có nhu cầu lắm vì giờ mà bán crv của mình đi thì cũng chả là bao mà ôm vào thì k biết có phải là ôm bom k nữa :)
Bác quất luôn đi xe rẻ đấy. Đi chán bán còn lãi

autojp.vn

Xe tải
Các bác trong box toyota cho e hỏi ngoài lề tí, e có ông bạn thân làm trong toyota vp,ông bảo đợt này có 2.5g 2017 chỉ bán cho a e trong công ty với giá 790tr. E băn khoăn quá ,xe thì chắc vẫn phải về tên ông ý đã rồi mới sang tên mình sau .e thì cũng k có nhu cầu lắm vì giờ mà bán crv của mình đi thì cũng chả là bao mà ôm vào thì k biết có phải là ôm bom k nữa :)
EM xin phép các cụ các mợ.
Bên em chuyên phụ tùng chính hãng nhập Nhật, Mỹ .... các dòng xe toyota
Đây là trang web bên em: http://autojp.vn. CCCM có thể tự tay vào tra giá theo mã phụ tùng hoặc gọi điện theo số hot line: 090.222.1691 để em tư vấn trực tiếp thêm.
TIêu chí: Hàng chính hãng nhưng luôn thấp hơn 2/3 giá hãng