Hỏi về chỗ bán côn xe shi

nqh79

Xe hơi
Em ít tiền nhưng vẫn mua Sh đấy..ko giàu nhưng đủ tiền mua sao phải xoắn :)
Côn đi lâu cũng phải mòn chớ..Như mới được mãi hở kụ *-)
Em cứ tưởng ko bít thì lên rum hỏi chứ hỏi xong được mấy đại ka chả có thiện ý như này thì chán mớ đời :102:Người ta hỏi đã ko trả lời cho thì thôi lại còn cạnh khóe :77: Mang tiếng thành viên lâu năm gần 10k bài :77:
hì hì bác giống em quá cơ ạ.em cũng ít xiền nhưng xe gì em cũng đi qua rùi ạ.đi xe gì thì có j là quan trọng đâu ạ quan trọng là trên này phải có tinh thần xây dựng phải không bác.(b)(b)(b)

[Mystery]

Xe máy
Chuyện chẳng có j mà các bác cứ loạn cả lên:^) tóm lại là cụ chủ thớt nên ra thắng béo mà thay, trước khi ra thì call cho Mr.QuangAnh sẽ có giá tốt, thế thôi! (b)(b)(b)

Kevinzeng

Xe đạp
Túm lại trung bình thay côn Sh là bao nhiu,các cụ nói đi nói lại chưa vào đc chủ đề chính.Chủ thớt xin giá tham khảo để ra thợ đỡ bị chém oan thôi chứ đi SH thì đương nhiên là ko thiếu tiền sửa roài.

ducanh91

Xe điện
Túm lại trung bình thay côn Sh là bao nhiu,các cụ nói đi nói lại chưa vào đc chủ đề chính.Chủ thớt xin giá tham khảo để ra thợ đỡ bị chém oan thôi chứ đi SH thì đương nhiên là ko thiếu tiền sửa roài.
Bác hoi chung chung nthe thì làm sao mà tl bác đc .Bác thay cả bộ côn : gồm nồi trc ,nồi sau hay chỉ thay chuông và má côn hay chỉ thay nồi trc thui ????

zailucdien1210

Xe tải
ghét nhất kiểu nói giàu nghèo gì ở đây, các bác biết giá cả thì nói, ko biết thì thôi, lại còn bắt bẻ lắm chuyện!

zailucdien1210

Xe tải

Chắc cụ này mới vào OF,quen cái kiểu Upppp là e ghét nhứt.

Cụ làm Côn cho Shi thì e khuyên cụ qua nhà Thắng Béo bên Phủ Doãn.Cái này e giúp đc cụ,căn bản là cụ có nhiệt tình hay k thôi

Còn cụ chạy Sh mà cụ cứ lo lắng kiểu tiền nong thế này,bán quách cái Sh đi,mua wave tàu mà lượn,sửa chữa đỡ phải tốn xèng.(b)
ghét nhất kiểu nói này, các bác biết khoản nào thì nói, ko biết thì thôi, lại còn bắt bẻ lắm chuyện! đúng là nếu phải thay côn thì bao xèng cũng thay chỉ cần địa chỉ uy tín, nhưng cách nói của bác là hơi chê bai người ta rồi! mỗi người mỗi cảnh, bác đâu phải người ta mà biêt người ta nghĩ gì, bác ấy hỏi giá để chuẩn bị đạn ko dc ah?

Chỉnh sửa cuối: