Hỏi về địa chỉ, kinh nghiệm làm vệ sinh nội thất xe ôtô

beefburger

Xe tăng
Xin hầu Pác chai vệ sinh bảo dưỡng da này nè.. Nếu ngon lành thì voka em chứ ợ.

--->>> Ở dạng kem, vệ sinh, phục hồi và tạo lại độ bóng sáng cho da. Giúp da mềm, không bị bạc màu. Chứa silicon, wax và các thành phần chống ô xy hóa khác.
Sử dụng để bảo quản ghế xe hơi hay vật dụng gia đình bằng da.
Loại liquomoli này dùng được, bác nào tính thích lọ mọ mua về tự làm cho xe mình nó cũng có cái hay của nó, cảm thấy mình yêu em nó hơn, còn bác nào ít thời gian thì thôi mang ra hiệu, làm vệ sinh thì nó nhiều kiểu nhiều giá, không phải tự dưng sonax nó đắt đâu, nó làm quá tỉ mỉ và chi tiết đến từng cm. Ai tính kĩ tính và để ý sẽ thấy điều đó, người nào chỉ đứng ngoài nhìn không hiểu hết đựoc đâu.
Tôi vote cho sonax, nhưng nói thật là cái này hợp với dòng Mer va BIM hay các dòng cao cấp thôi, mấy dòng xe khác các bác ấy không để ý đến đâu.

nvdc

Đi bộ
Rửa xe ở bể bơi Tăng bạt Hổ: tôi đã rửa ở đây nhiều lần rồi. Chất lượng chấp nhận được, vỏ OK, hút bụi ruột trung bình. Ưu điểm là nhiều nhân viên, rửa nhanh, ra vào xe rộng rãi thoải mái. Khi cần rửa nhanh vào đây. Khi cần rửa kĩ ra chỗ khác :P

Gocourage

Đi bộ
Em ở làng quốc tế Thăng Long, mấy hôm trước đang định giặt nội thất con Escape thì nhận được tờ rơi giảm giá làm nôi thất của một trung tâm chăm sóc xe mới khai trương, nhận tiện đang máu em qua đấy làm luôn. Nó tên là Báo Đỏ ở chỗ Trần Quốc Hoàn các bác ah, cơ sở có vẻ cũng khang trang, phục vụ cũng tận tình chu đáo, giá được giảm là còn hơn 4 lít, làm xong ngắm nghía lại con xe trông sướng mắt lắm. Bác nào ở khu Cầu Giấy co nhu cầu chăm sóc xe thì ghé qua chỗ này cũng được phết đấy! Thử xem sao
?

hp650028

Xe buýt
đợt đi xuyên Việt về tháng 8/2009 em dã cho chiếc xe của em làm vệ sinh nội thất và rửa khoang máy ở Song Long, giá 1tr tất cả. Nói chung chấm nhận được 1 năm/ 1 lần. trước tự tay vệ sinh ghế da taplo em thấy vất vả quá

Côngnôngv12

Xe buýt
Em thấy 02 chỗ làm được :
Bể bơi Tăng Bạt Hổ.
Cuối phố Võ Văn Dũng - Khu Hoàng Cầu. :69:

Cahtra2008

Xe tăng
Bể gơi Tăng Bạt Hổ làm bẩn lắm,cẩu thả vô cùng.Cách đây khoảng 3 tháng em làm ở đấy,1 tuần sau vào rửa xe ở Xã Đàn bị các chú thợ ở đấy phê bình là quá bẩn và đề nghị vệ sinh lại với giá KM,em chơi luôn.
Kết luận là không bao h ra Tăng Bạt Hổ nữa