Hỏi về điện thoại trên SF MLX 2009

xenoi

Xe hơi
E dùng iphone, lúc có điện thoại đến nếu ko có trong danh bạ thì nó sẽ hiện số trên bảng điều khiển. Nhưng những người có trong danh bạ điện thoại thì nó lại ko hiện số. Làm thế nào để nó hiện số hoặc tên đã lưu trong danh bạ? Xin các bác chỉ giáo?!

danglong

Xe tăng
Bác cho kết nối với đầu trên xe à? Bluetooth hả bác?

xenoi

Xe hơi
dùng Bluetooth bác ạ

Santa Fee

Xe buýt
Các bác cho em hỏi kết nối với đầu thế nào đấy ợ, em dùng Nokia N73 (hỏi ngu tí các bác dừng cười:'(:'(:'(:'()

xenoi

Xe hơi
Các bác cho em hỏi kết nối với đầu thế nào đấy ợ, em dùng Nokia N73 (hỏi ngu tí các bác dừng cười:'(:'(:'(:'()
Bác vào setup, chuyển sang bật BT lên, nó sẽ ra 1 đống chữ jun và số 1234. Bác bật BT của máy bác lên rồi điền pass là 1234. Thế là OK. Cái này có hướng dẫn cụ thể rất nhiều trên diễn đàn rồi. Bác chịu khó tìm và đọc nhé. Chỉ có mỗi vụ hiện tên hoặc số là E tìm ko thấy. Hay là ko hiện được nhỉ???

boom_boom

Xe tải
Theo ý kiến của em thì nếu hiện được thì nó hiện ngay bác ạ (y) ko cần phải cài gì cả.
Iphone của bác đã thử dùng với các loại tai nghe BT có hiện số chưa? Nếu nó hiện số được thì may ra xe bác mới hiện được.
Giống như cái tai nghe BT thôi mà bác, Nếu có chức năng hiện số thì nó sẽ hiện, ko thì chỉ hiện mấy cái thông tin vớ vẩn thôi. Cái này yêu cầu cả máy và đầu nhận đều phải hỗ trợ :)

xenoi

Xe hơi
Theo ý kiến của em thì nếu hiện được thì nó hiện ngay bác ạ (y) ko cần phải cài gì cả.
Iphone của bác đã thử dùng với các loại tai nghe BT có hiện số chưa? Nếu nó hiện số được thì may ra xe bác mới hiện được.
Giống như cái tai nghe BT thôi mà bác, Nếu có chức năng hiện số thì nó sẽ hiện, ko thì chỉ hiện mấy cái thông tin vớ vẩn thôi. Cái này yêu cầu cả máy và đầu nhận đều phải hỗ trợ :)
Bác ko đọc kỹ rồi. Tức là những người gọi đến ko có trong danh bạ thì nó vẫn hiện số. Nhưng những người có tên trong danh bạ gọi đến thì nó không hiện gì cả. Chẳng biết thế nào.

Santa Fee

Xe buýt
Bác vào setup, chuyển sang bật BT lên, nó sẽ ra 1 đống chữ jun và số 1234. Bác bật BT của máy bác lên rồi điền pass là 1234. Thế là OK. Cái này có hướng dẫn cụ thể rất nhiều trên diễn đàn rồi. Bác chịu khó tìm và đọc nhé. Chỉ có mỗi vụ hiện tên hoặc số là E tìm ko thấy. Hay là ko hiện được nhỉ???
Thank Bác, em mới tham gia thấy cái j cũng hay nên chưa đọc hết được(b)(b) kính bác

boom_boom

Xe tải
Bác đã thử con máy nào khác chưa? xem nó có hiện các số trong danh bạ lên ko?
Nếu vẫn ko lên thì cái này phải chờ bác nào mày mò loại này rồi mới trả lời được. Em ko đi SF nên em ko nghịch để trả lời bác được. Khi nào em kiếm được con SF nào mà nghịch được thì em sẽ trả lời bác :^)