Hỏi về Điều khiển trên vô lăng & nút Start/Stop Kia Morning Van 2012

manhnhonglc

Xe máy
Tình hình là e mới cưới Vợ 2 Kia Morning Van 2012
1. xe chủ cũ độ khá nhiều đồ chơi . nhưng qua tay cò vạc thì bị hack mất bộ Start/stop . hiện giờ trên táp lô còn 1 cái lỗ & 1 cái nắp . hiện giờ xe chạy tự khó cửa . rút chìa khóa tự chốt ..
E muốn hỏi có cụ nào bán rời cái nút e gắn vào cho đỡ trống trải

2. là e thấy bồ kết quả điều khiển tích hợp vô lăng quá . cụ nào có vào báo giá giúp em với . với cả cho em hỏi là KMV 2012 có sẵn đầu chờ ko & nắp có khoai lắm ko ạh

Tkz các cụ rất rất nhiều

ctgisall

Xe buýt
Website
ledtechvn.com
1. xe chủ cũ độ khá nhiều đồ chơi . nhưng qua tay cò vạc thì bị hack mất bộ Start/stop . hiện giờ trên táp lô còn 1 cái lỗ & 1 cái nắp . hiện giờ xe chạy tự khó cửa . rút chìa khóa tự chốt ..

2. là e thấy bồ kết quả điều khiển tích hợp vô lăng quá . cụ nào có vào báo giá giúp em với . với cả cho em hỏi là KMV 2012 có sẵn đầu chờ ko & nắp có khoai lắm ko ạh

Tkz các cụ rất rất nhiều
]

KMV có đầu chờ hay không thì cũng ko ảnh hưởng gì cụ nhé. Lắp điều khiển tích hợp vô lăng ko liên quan đến điện đóm đâu cụ, an toàn tuyệt đối. Lắp khoảng 1h là xong. Giá em ib cụ nhé!

HoangKy OtoPro

Xe tăng

Tkz các cụ rất rất nhiều

Cụ lấy hình trên web nhà em mà ko gọi cho em tư vấn cho em ạ
em inbox cho cụ giá tình yêu nha

Crazycars

Xe tăng
Cái ông chủ cũ dở hơi độ cái tát tốp đấy làm đếch gì cho nó lằng nhằng dây điện. Kệ nó cụ ạ rồi khắc quen mắt thôi.
Nếu chịu nổi nhiệt thì gọi em nhé :D

Chỉnh sửa cuối:

txgiang01

Xe hơi
KMV có đầu chờ hay không thì cũng ko ảnh hưởng gì cụ nhé. Lắp điều khiển tích hợp vô lăng ko liên quan đến điện đóm đâu cụ, an toàn tuyệt đối. Lắp khoảng 1h là xong. Giá em ib cụ nhé!
cụ cho em hoi em có con in 2015 muốn lắp điều kiển chên vô lăng có đc ko ? có phải chích giây hay đi giây điện ko ? và quan trọng nhất có ảnh hưởng gì tới quả bom trong tay lái ko ? em đang muốn làm nhưng lăn tăn tới điên với quả bom. mà xe em bản E ko biết có giây chờ nút trong tay lái ko cụ nhỉ ?

ctgisall

Xe buýt
Website
ledtechvn.com
cụ cho em hoi em có con in 2015 muốn lắp điều kiển chên vô lăng có đc ko ? có phải chích giây hay đi giây điện ko ? và quan trọng nhất có ảnh hưởng gì tới quả bom trong tay lái ko ? em đang muốn làm nhưng lăn tăn tới điên với quả bom. mà xe em bản E ko biết có giây chờ nút trong tay lái ko cụ nhỉ ?
Bên em chỉ có điều khiển trên vô lăng cho morning thôi cụ ah :)

Kiavan214

Xe máy
Món này và lên xuống kính kiện là e thấy thiết thực nhất với Mo nênh

manhnhonglc

Xe máy
c

cắm thêm giắc vào cáp vô lăng của morning là xong cụ ạ tháo mỗi vô lăng da là lắp ok dồi
cắm thêm có 3 cá giắc là nhận đủ luôn cả chế độ đi buổi tối bật đèn sáng ở các nút
cụ nào cần khiển vô lang các đời xe ới em
em mới oder của cụ đó . ông anh vừa đi xuôi có việc . chiều tối nay triển khai lắp nốt Camera ^^
mà hôm trc cụ ko câu 3 dây cho em mà câu 2 dây làm chi . làm ông bạn e laoy hoay mất 1 lúc

Chỉnh sửa cuối:

trongkhiem900

Xe tải
c

cắm thêm giắc vào cáp vô lăng của morning là xong cụ ạ tháo mỗi vô lăng da là lắp ok dồi
cắm thêm có 3 cá giắc là nhận đủ luôn cả chế độ đi buổi tối bật đèn sáng ở các nút
cụ nào cần khiển vô lang các đời xe ới em
Cụ mật thư hộ em bộ khiển vô lăng 2012 với nhé

haiken2112

Xe máy
cụ cho em hỏi full bộ tích hợp volang + cruicontro hết bn cụ