Hỏi về dự án KĐT Đại Kim - Định Công

0967565877

[Tịch thu bằng lái]
Heheeeee h mà cụ vẫn mua thanh hà ko sợ ahd
2016 thì em nhảy xuống Thanh Hà, mua đi bán lại đến bây giờ. Có mấy khu như Galeximco , Aeon em đã ngó từ đợt Aeon có thông tin nhưng không vào. Phía Đông Anh thì em ko tìm hiểu đủ để quyết định.

Roronoa.Zoro

Xe máy
2016 thì em nhảy xuống Thanh Hà, mua đi bán lại đến bây giờ. Có mấy khu như Galeximco , Aeon em đã ngó từ đợt Aeon có thông tin nhưng không vào. Phía Đông Anh thì em ko tìm hiểu đủ để quyết định.
Cụ mợ xem Geleximco Lê Trọng Tấn thì ib e nhé, sẽ có căn đẹp, giá yêu thương cho cụ mợ chọn :)

Gừng

Xe container
Thời điểm đó cụ không nên mua là đúng, vì dự án khá chậm!
Nhưng hiện nay em nghĩ là thời điểm mua được các cụ các mợ ạ! Các cụ xem thông tin mới nhất ở đây ạ!
Chiều qua ngày 25/1 bên Sở Quy hoạch kiến trúc đã bàn giao và công bố hồ sơ chỉnh sửa tổng thể dự án Đại Kim Định Công mở rộng này cho phía chủ đầu tư. Đây là lý do vì sao dự án chậm đây ạ!
Các cụ tham khảo bài viết ở đây ạ: https://duandaikimdinhcong.com/ban-giao-ho-so-dieu-chinh-quy-hoach-du-an-kdt-moi-dai-kim-dinh-cong-mo-rong-p66.html

bịp bợm

Gừng

Xe container
Cụ nói chuẩn. Em ở bên khu đô thị nên không lạ gì chủ đầu tư và dự án này. Quanh khu nhà em, có nhiều người ôm đất ở đây từ 2015 mà đến giờ vẫn chưa đc nhận đất.

e cũng ở định công đây

bọn hoàng hà này khốn nạn lắm

bọn nó về tận quê nhà chúng nó lừa ngừoi thân họ hàng đem đdem sổ đỏ thế chấp vay tiền hộ chúng nó, h cái làng Vạn phúc ( đông mỹ - thanh trì) rất nhiều ngừoi đứng trc cảnh bị bank xiết nợ vì vay hộ cho hoàng hà

ngophong.pvfc

Xe máy
Các cụ có còn follow Dự án này nữa không?
Người nhà em cũng mua một lô ở đây. Kế hoạch là Quý 3/2020 bàn giao mốc giới. Mà đến giờ qua Dự án vẫn một đống cỏ um tùm, đường 2.5 thì cũng chưa đâu vào đâu cả, GPMB cũng chưa xong.
Dự là vài năm nữa cũng chả xong.

SoiDa91

Xe máy
Em nghĩ dự án bị thu hồi và dân tự kiện cty HH vì đây mới là hợp đồng góp vốn

vnvodoi

Xe điện
Cái này thì tùy mỗi người suy nghĩ cụ ạ! Dù gì thì dự án vẫn là của nó, dự án nó vẫn có, còn chưa biết nay mai khi nào sẽ làm, đường vành đai thì nó đang thực hiện rồi, giấy tờ do Thành phố, Quận, Sở ký rồi, nên không thể nói là bịp bợm ở đây.
Nó là hợp đồng hợp tác đầu tư, dự án nó có chậm, nhưng không phải là nó lừa bịp gì, nếu lừa thì đã bị kiện, Thành phố đã không dám ký giấy tờ gì liên quan tới ông Hoàng Hà này, vậy mà TP vẫn ký và nhắc hẳn tên ông Hoàng Hà này mà cụ. Cái gì cũng phải có bằng chứng giấy tờ.
Em cũng vừa là người làm dự án, nhưng cái gì như nào em nói thế, dự án nó chậm, nhưng nó vẫn ở đó, ai mua thì họ cũng tìm hiểu kỹ rồi mới mua.
Mỗi người một quan điểm, mỗi người 1 sự tìm hiểu khác nhau. Em cũng không bịp bợm gì cụ, Sở, quận nó giao cho ông Hoàng Hà chứ em cũng không tự bịa ra mà cụ nói em bịp bợm!
Chưa biết khi nào làm mà vẫn khuyên người khác nên mua à? Tư duy kiểu gì thế ?

Suri15

Xe tăng
Mình mới mua đầu năm 2016, mặt đường 30m
Có tôi mua nữa nhé
Cụ mợ xem Geleximco Lê Trọng Tấn thì ib e nhé, sẽ có căn đẹp, giá yêu thương cho cụ mợ chọn :)
Cụ nói chuẩn. Em ở bên khu đô thị nên không lạ gì chủ đầu tư và dự án này. Quanh khu nhà em, có nhiều người ôm đất ở đây từ 2015 mà đến giờ vẫn chưa đc nhận đất.
e cũng ở định công đây

bọn hoàng hà này khốn nạn lắm

bọn nó về tận quê nhà chúng nó lừa ngừoi thân họ hàng đem đdem sổ đỏ thế chấp vay tiền hộ chúng nó, h cái làng Vạn phúc ( đông mỹ - thanh trì) rất nhiều ngừoi đứng trc cảnh bị bank xiết nợ vì vay hộ cho hoàng hà
Các cụ có còn follow Dự án này nữa không?
Người nhà em cũng mua một lô ở đây. Kế hoạch là Quý 3/2020 bàn giao mốc giới. Mà đến giờ qua Dự án vẫn một đống cỏ um tùm, đường 2.5 thì cũng chưa đâu vào đâu cả, GPMB cũng chưa xong.
Dự là vài năm nữa cũng chả xong.
Khu B giờ giá như nào cụ
Đọc hết 4 trang, thấy sau 4 năm vẫn chưa có gì khá khẩm.
Các cụ/các mợ đã lao tiền vào đây cho em hỏi tình hình giờ sao rồi ạ, em cũng mới tìm hiểu khu này nhưng không biết có nên xuống tiền hay không, 4 năm sau có khi lại có người hỏi em giống như này :D

Suri15

Xe tăng
Em là bên sale, em cứ cung cấp cho các cụ thông tin để các cụ mợ tham khảo:
Cho em tham khảo bảng giá các lô 90m2 đổ xuống được không cụ

anhtu2006

[Tịch thu bằng lái]
Thời điểm đó cụ không nên mua là đúng, vì dự án khá chậm!
Nhưng hiện nay em nghĩ là thời điểm mua được các cụ các mợ ạ! Các cụ xem thông tin mới nhất ở đây ạ!
Chiều qua ngày 25/1 bên Sở Quy hoạch kiến trúc đã bàn giao và công bố hồ sơ chỉnh sửa tổng thể dự án Đại Kim Định Công mở rộng này cho phía chủ đầu tư. Đây là lý do vì sao dự án chậm đây ạ!
Các cụ tham khảo bài viết ở đây ạ: https://duandaikimdinhcong.com/ban-giao-ho-so-dieu-chinh-quy-hoach-du-an-kdt-moi-dai-kim-dinh-cong-mo-rong-p66.html
Cụ chắc là sale của dự án này phải không ?
Có mà đến mùa quýt, Hoàng Hà bán cả trụ sở và đất 2 bên vành đai 2,5 mấy năm nay lấy tiền tiêu, còn đâu mà đầu tư dự án

Suri15

Xe tăng
Cụ chắc là sale của dự án này phải không ?
Có mà đến mùa quýt, Hoàng Hà bán cả trụ sở và đất 2 bên vành đai 2,5 mấy năm nay lấy tiền tiêu, còn đâu mà đầu tư dự án
Thế Hoàng Hà nó còn sống hay tèo rồi cụ. Các cụ nào mua từ 2016 không biết giờ sao