[Funland] Hỏi về dự án Splendora giai đoạn 2

Kính các cụ,

Chả là nhà cháu đang ngó mấy căn ở Splendora 2, sau khi chị Thảo thâu tóm thì em thấy có tương lại nên định đầu tư.
Đọc thông tin thì thấy ổn, có mặt hồ, chỉ có đơn lập và chỉ 77 căn nên cũng tĩnh, dân trí chắc ổn vì nhà rẻ ở đấy chắc cũng ko dưới 15 tỷ.
Các cụ thấy khu đấy thế nào ạ? Có gì cần chú ý hay có rủi ro gì ko ạ?

Em mở sẵn chai rượu chờ các cụ...

vho132

Đi bộ
em cũng hóng khu này, so với hà đô bên kia đường các cụ thấy như thế nào ạ?

quangkhunglong

Xe tăng
Kính các cụ,

Chả là nhà cháu đang ngó mấy căn ở Splendora 2, sau khi chị Thảo thâu tóm thì em thấy có tương lại nên định đầu tư.
Đọc thông tin thì thấy ổn, có mặt hồ, chỉ có đơn lập và chỉ 77 căn nên cũng tĩnh, dân trí chắc ổn vì nhà rẻ ở đấy chắc cũng ko dưới 15 tỷ.
Các cụ thấy khu đấy thế nào ạ? Có gì cần chú ý hay có rủi ro gì ko ạ?

Em mở sẵn chai rượu chờ các cụ...
Em cũng thích Splendora, vào xem cả GDD1 và GDD2 một số lần rồi. Em nghĩ đầu tư trung hạn thì ổn vì chị Thảo đã cơ bản giành quyền phát triển khu này (đấy là em nghe thế, nhưng thấy có cơ sở) nên chắc chắn sẽ đẹp. Nhưng ở thì em rất ngại các cái trạm bê tông và khu công nghiệp phía bạn Thạch Thất. Ô nhiễm không khí nó không dễ phát hiện ngay mà cứ ngấm từ từ đến vài năm sau mới phát bệnh. Ở HN thì đâu cũng ô nhiễm nhưng thôi xa chừng nào hay chừng đó.

tuanhungng

Xe hơi
Em có mấy căn đất đấu giá Trịnh Văn Bô, cạnh nhà máy bia, có cụ nào quan tâm không? Mua đầu tư quá ổn.

neomatrix

[Tịch thu bằng lái]
Dạ cụ, em ko hỏi về tiền, em ko lo tiền mà muốn hỏi quy hoạch tương lai khu này thế nào ạ
cụ muốn hỏi qui hoạch nội khu hay qui hoạch các khu xung quanh, đường xá cầu cống?
nội khu thì e thấy ì ạch mãi ko có gì mới, mới xấy đc thêm mấy cái biệt thự ngày ngoài đường cũng hơn năm rồi!
ngoại khu thì h đang làm cái đường vành đai 3,5 chạy từ bên thiên đường bảo sơn xuyên qua đl thăng long để sang bên ql32 rồi thượng cát (cầu thượng cát có qui hoạch rồi nhưng chưa xây, chả biết bao h xây)
tương lai thì có vẻ đẹp, h e thấy mù mịt như mấy cái trạm trộn bê tông vậy!

cụ muốn hỏi qui hoạch nội khu hay qui hoạch các khu xung quanh, đường xá cầu cống?
nội khu thì e thấy ì ạch mãi ko có gì mới, mới xấy đc thêm mấy cái biệt thự ngày ngoài đường cũng hơn năm rồi!
ngoại khu thì h đang làm cái đường vành đai 3,5 chạy từ bên thiên đường bảo sơn xuyên qua đl thăng long để sang bên ql32 rồi thượng cát (cầu thượng cát có qui hoạch rồi nhưng chưa xây, chả biết bao h xây)
tương lai thì có vẻ đẹp, h e thấy mù mịt như mấy cái trạm trộn bê tông vậy!
BT5 là xây xong lâu rồi chứ cụ?!