[Funland] Hỏi về dự án Thanh Hà - Cienco5

Cuongduy157

Xe đạp
Cụ cụ gì cái thằng già lừa lọc ngồi xổm lên pháp kuaajt quen thân ấy
Có j đã có pháp luật xử lý, ng ta sai ng ta phải thiệt hại cả về mặt kinh tế và sự nghiệp. Còn cách gọi của bác thấy ko vào tai. Nếu tuổi hay danh xưng ngoài xã hội thì bác phải gọi ng ta là ông, còn trình độ thì bác phải gọi ng ta bằng cụ kỵ là chắc

nhatscn

Xe tăng
Có j đã có pháp luật xử lý, ng ta sai ng ta phải thiệt hại cả về mặt kinh tế và sự nghiệp. Còn cách gọi của bác thấy ko vào tai. Nếu tuổi hay danh xưng ngoài xã hội thì bác phải gọi ng ta là ông, còn trình độ thì bác phải gọi ng ta bằng cụ kỵ là chắc
Mường thanh xem còn hay hơn các: VTP, FLC, THM,.... ít ra nhờ có MT mà nhìu người thu nhập thấp có nơi để ở (như em chẳng hạn). hehe

Thuantrung

Xe buýt
Mường thanh xem còn hay hơn các: VTP, FLC, THM,.... ít ra nhờ có MT mà nhìu người thu nhập thấp có nơi để ở (như em chẳng hạn). hehe
Thật cụ nhỉ kể ra bác Thản cũng có tội nhưng cũng có nhiều công. Nếu để cho mấy bố khác làm thì thổi giá lên đến bao giờ những người thu nhập thấp có nhà để ở các vị trí như ở Bán đảo Linh Đàm. Những người như em cũng không thật sự thích vì từ ngày bác Thản về Linh Đàm khu nhà em chật chội, đông đúc hẳn lên, ồn ào quá em không thích. Cũng không phủ nhận là vì đông nên các thương hiệu cũng kéo về nhiều hơn không phải cái gì cũng lên phố nữa.

CTTVDKT

Xe tải
Thằng làm sai thì lảng tránh, không có bất kỳ thông tin gì trả lời khách hàng, toàn các cụ vào đây đoán già, đoán non, phân tích các kiểu, ...

thanh.long

Xe tăng
Thằng làm sai thì lảng tránh, không có bất kỳ thông tin gì trả lời khách hàng, toàn các cụ vào đây đoán già, đoán non, phân tích các kiểu, ...
so với dọc trục LVL thì ko đủ tuổi, ko có điếu cày thì người thu nhập thấp trung bình phải đi thuê nhà hút xì gà cả, dù sao người ít tiền lên thành phố lập nghiệp cũng có cái nhà để ở cho con cái học hành đầy đủ, nhiều thằng khác chỉ tìm cách thổi giá moi tiền

kenlos

Xe hơi
túm lại là vẫn chả có gì mới nhỉ các cụ

Altis 2011

Xe điện
Thôi cứ cho các Cụ ấy sống ảo. Mà thực ra sống ảo của các Cụ ấy cũng có ích, lùa gà mà. Tuy nó hơi thô.

Altis 2011

Xe điện
túm lại là vẫn chả có gì mới nhỉ các cụ
Cách đây 4 năm em đã nói rồi, đến 10 năm nữa khu ấy cũng không có sổ đỏ đâu. Em chẳng buôn đất, chẳng làm cò chỉ có tiền thì đầu tư thôi nhưng khi xuống Thanh Hà năm 2017 là em nói luôn không xơi được. ai có máu liều thì xơi thôi.

thanh.long

Xe tăng
Cách đây 4 năm em đã nói rồi, đến 10 năm nữa khu ấy cũng không có sổ đỏ đâu. Em chẳng buôn đất, chẳng làm cò chỉ có tiền thì đầu tư thôi nhưng khi xuống Thanh Hà năm 2017 là em nói luôn không xơi được. ai có máu liều thì xơi thôi.
Cả khu này tầm 6000 căn cả lk bt thì để thi công xong hết mất tầm 3-4 năm, quyết toán nộp thuế má đủ loại thì ai cũng xác định sau 5-6 năm có sổ từ lúc được xây. Điều đó là hiển nhiên rồi đâu cần phân tích

Altis 2011

Xe điện
Cả khu này tầm 6000 căn cả lk bt thì để thi công xong hết mất tầm 3-4 năm, quyết toán nộp thuế má đủ loại thì ai cũng xác định sau 5-6 năm có sổ từ lúc được xây. Điều đó là hiển nhiên rồi đâu cần phân tích
Cái cơ bản là tính pháp lý của nó từ thửa nó của Cienco 5 nữa cơ cụ ah, phức tạp lắm luôn. Nếu vấn đề pháp lý mà xong, rõ ràng thì thi công đến đâu, thuế má nộp thì có sổ thôi chứ không cần xây xong toàn khu mới làm quyết toán ra sổ cho tất cả. Nói chung là ai liều thì chơi thôi. Em khuyên bạn em ko được nó cũng nhẩy hố vôi 1 lô, thấy khoe 20-50m ra hồ gì đó, giờ lên 10 giá rồi (mua giữa 2021) mà em không giám nói gì cả, vì nói bây giờ cũng không giải quyết được gì mặc dù cũng rất thương bạn.

Altis 2011

Xe điện
Nói chung cụ nào chót mua rồi xác định hơn mua trái phiếu của An Đông với Tân Hoàng Minh là còn trồng rau, dựng lều được.

Thuantrung

Xe buýt
Mợ cũng đang định nhảy hố hay sao mà nhiệt tình thế ạ. Kinh nghiệm cho thấy có để ý nhiều mới tìm hiểu nhiều

thanh.long

Xe tăng
Cái cơ bản là tính pháp lý của nó từ thửa nó của Cienco 5 nữa cơ cụ ah, phức tạp lắm luôn. Nếu vấn đề pháp lý mà xong, rõ ràng thì thi công đến đâu, thuế má nộp thì có sổ thôi chứ không cần xây xong toàn khu mới làm quyết toán ra sổ cho tất cả. Nói chung là ai liều thì chơi thôi. Em khuyên bạn em ko được nó cũng nhẩy hố vôi 1 lô, thấy khoe 20-50m ra hồ gì đó, giờ lên 10 giá rồi (mua giữa 2021) mà em không giám nói gì cả, vì nói bây giờ cũng không giải quyết được gì mặc dù cũng rất thương bạn.
Cái quan trọng nhất là phê duyệt được cái điều chỉnh quy hoạch tổng thể, mà trước sau cũng phải điều chỉnh vì mười mấy tòa NOXH giờ ai đi xây 8-9 tầng nữa không phù hợp với nhu cầu mới, còn bao giờ điều chỉnh được thì các cụ trên này đều hóng tin, có nhiều việc nếu chủ trương đã thông thì sẽ làm đồng thời từ trước

Altis 2011

Xe điện
Cái quan trọng nhất là phê duyệt được cái điều chỉnh quy hoạch tổng thể, mà trước sau cũng phải điều chỉnh vì mười mấy tòa NOXH giờ ai đi xây 8-9 tầng nữa không phù hợp với nhu cầu mới, còn bao giờ điều chỉnh được thì các cụ trên này đều hóng tin, có nhiều việc nếu chủ trương đã thông thì sẽ làm đồng thời từ trước
Em nhắc lại lần nữa em không có quyền lợi liên quan, cũng không mâu thuẫn chỉ là người có hiểu biết đôi chút về hệ thống pháp luật VN thôi em khuyên các Cụ cò ở đây là có thể các cụ vô tình hay cố ý (có thể các cụ cũng không lường hết nó phức tạp đến như thế) là thôi cho khách hàng tiềm năng ăn bả đi, thất đức lắm.

Thuantrung

Xe buýt
Thế ngài Phó chủ tịch Hà Nội đã nói rõ là" Các ô đúng quy hoạch thì không vấn đề gì" vậy có nghĩa là ngài ấy còn không hiểu biết bằng các cụ các mợ, hay là phát ngôn lung tung nhỉ?

Altis 2011

Xe điện
Thế ngài Phó chủ tịch Hà Nội đã nói rõ là" Các ô đúng quy hoạch thì không vấn đề gì" vậy có nghĩa là ngài ấy còn không hiểu biết bằng các cụ các mợ, hay là phát ngôn lung tung nhỉ?
Thứ 1, Nói là việc của mồm, khi nào có văn bản bằng giấy tờ thì hẵng hay.
Thứ 2, một câu chuyện phải nghe hết từ đầu tới cuối, cắt cúp 1 đoạn trích dẫn thì không có ý nghĩa nhiều Cụ ah.