[Funland] Hỏi về dự án Thanh Hà - Cienco5

Vậy là làm cũng gần được 30km rồi, từ lúc tái khởi động vậy cũng là làm được khá nhiều, nhanh so với rất nhiều dự án đang gặp khó khăn pháp lý hoặc nguồn vốn :)
Đang họp dân tại huyện ứng hoà để giải ngân đường trục phía nam rồi bác ơi

thanh.long

Xe tăng
em ko nhớ đường điện bao nhiêu, chỉ thấy cột to to. theo cụ đường điện này có đc chuyển ra ngoài ko?
Cột điện trụ thép to bên chỗ B2.4 đường 50m lao sang bên góc trường học A2.7 nó giống như cột điện dọc đường Tố Hữu thôi, nó là đường 110kV

qazwsxedc

Xe tăng
Vụ nộp bc lên sở xây dựng về sai phạm trật tự xd tại TH đến đâu rồi các cụ?

Tungtunghunghung

Xe tăng
Vụ nộp bc lên sở xây dựng về sai phạm trật tự xd tại TH đến đâu rồi các cụ?
Kaka, nói chung khá êm, nhưng chỉ mong xử sớm vụ bác điếu cày để sau đó toàn ra những tin màu hồng, chứ giờ chưa xử nên 1 tin xấu vẫn treo trên đầu nên đánh sóng rất khó :D Càng xử nhanh càng tốt, theo phán đoán cá nhân thì cá mập đã vào hàng kha khá, chờ xử + tuyên án xong thì sau đó tin tốt bị ém nó cứ bung lụa :D Kaka đánh lên, mà nghe phong phanh đánh cao hơn vùng giá khu vực lân cận mới ghê, rồi thả dần về mặt bằng chung cho nó dễ tạo thanh khoản ở mặt bằng giá mới :D

Kaka, nói chung khá êm, nhưng chỉ mong xử sớm vụ bác điếu cày để sau đó toàn ra những tin màu hồng, chứ giờ chưa xử nên 1 tin xấu vẫn treo trên đầu nên đánh sóng rất khó :D Càng xử nhanh càng tốt, theo phán đoán cá nhân thì cá mập đã vào hàng kha khá, chờ xử + tuyên án xong thì sau đó tin tốt bị ém nó cứ bung lụa :D Kaka đánh lên, mà nghe phong phanh đánh cao hơn vùng giá khu vực lân cận mới ghê, rồi thả dần về mặt bằng chung cho nó dễ tạo thanh khoản ở mặt bằng giá mới :D
Cá mập đã âm thầm vào gom hàng rồi hả bác Hứng, tín hiệu môi giới ra bảng update giá từng dãy ở mức thấp có lẽ là để dìm giá những người muốn ra hàng tạo điều kiện để cá mập tay to vào gom hàng dần trong giai đoạn tranh tối tranh sáng. Mà đã vào gom thì phải chờ tín hiệu của thị trường bds tốt lên để bung hàng thôi.
Dự án liệu sau Rằm tháng Giêng năm 2024 có bắt đầu cất canh bay cao không nhỉ =))=))=))

qazwsxedc

Xe tăng
Cụ HuongCRV đâu nhỉ, sao dạo này để cụ hứng múa hơi nhiều kaka

Chỉnh sửa cuối:

Tungtunghunghung

Xe tăng
Cụ HuongCRV đâu nhỉ, sao dạo này để cụ hứng múa hơi nhiều kaka
Múa gì? Tôi nhìn thấy tín hiệu dòng tiền và đủ thứ nữa, cái mọi người dễ nhìn nhất là chứng khoán đó, ai cũng hốt hoảng tôi nhận định đáy dài hạn cách đây khá lâu rồi, chắc vài 3,4 tháng (xem lại các comment), ai vào hàng từ đợt đó đen thì ăn 10-20% mà hên chắc 50% ++ rồi. Thị trường bds nó dễ hơn ttck khá nhiều nên nhìn ra dễ lắm, nhưng thưởng nó chậm hơn nên cần kiên nhẫn và dứt khoát tự tin vào hàng. Nhịp này ai căn vào hàng đen thì ăn 20%, hên thì x2 như đùa 1 số dự án bds. Tất nhiên sẽ có những con sói đầu đàn và con cừu cuối đàn, vào chỗ mà nhiều hàng đầu cơ họ xả cho nát gáo :D

Tungtunghunghung

Xe tăng
Cá mập đã âm thầm vào gom hàng rồi hả bác Hứng, tín hiệu môi giới ra bảng update giá từng dãy ở mức thấp có lẽ là để dìm giá những người muốn ra hàng tạo điều kiện để cá mập tay to vào gom hàng dần trong giai đoạn tranh tối tranh sáng. Mà đã vào gom thì phải chờ tín hiệu của thị trường bds tốt lên để bung hàng thôi.
Dự án liệu sau Rằm tháng Giêng năm 2024 có bắt đầu cất canh bay cao không nhỉ =))=))=))
Sẽ bay còn bay xa cỡ nào thì cứ xem tiến độ đường trục và các khu công cộng, điểm nổ mạnh là lúc chính thức làm móng, nhưng khối bác chưa muốn vì thiếu xèng nộp vào :))

pimpim98

Xe buýt
Website
toyotaphapvan5s.com
Sẽ bay còn bay xa cỡ nào thì cứ xem tiến độ đường trục và các khu công cộng, điểm nổ mạnh là lúc chính thức làm móng, nhưng khối bác chưa muốn vì thiếu xèng nộp vào :))
Hỏi thiệt là bác ở Thanh Hà đã mua chỗ nào để em mua làm hàng xóm với bác. Thi thoảng bác cho 1-2 mã là đủ tiền xây nhà 😂

Tungtunghunghung

Xe tăng
Hỏi thiệt là bác ở Thanh Hà đã mua chỗ nào để em mua làm hàng xóm với bác. Thi thoảng bác cho 1-2 mã là đủ tiền xây nhà 😂
Kaka đánh chứng mà lại còn cho mã thì bác nên đầu tư bds đi dễ hơn nhiều, chứng khoán không phải nơi dành cho những ai amateur. Thanh Hà thì mình không có, nhưng cũng đang được giao nhiệm vụ, cầm 1 vali chứa 4 chai vang để ngắm thời điểm vào hàng :D

banmotnucuoi

Xe lăn
Vậy là làm cũng gần được 30km rồi, từ lúc tái khởi động vậy cũng là làm được khá nhiều, nhanh so với rất nhiều dự án đang gặp khó khăn pháp lý hoặc nguồn vốn :)
Con này chỉ cần thằng Biteco nó làm xong cái cầu vượt viện K cái là BĐS phía nam này bốc đầu.
Cầu vươtvaf Dự án đường lê quang đạo kéo dài xong thì dân đi vào nội đô dễ hơn hẳn

thanh.long

Xe tăng
Con này chỉ cần thằng Biteco nó làm xong cái cầu vượt viện K cái là BĐS phía nam này bốc đầu.
Cầu vươtvaf Dự án đường lê quang đạo kéo dài xong thì dân đi vào nội đô dễ hơn hẳn
Sao cái cầu vượt đường 70 nút giao xala mãi chưa thi công vậy nhỉ, nhếch nhác ùn ứ quá

banmotnucuoi

Xe lăn
Sao cái cầu vượt đường 70 nút giao xala mãi chưa thi công vậy nhỉ, nhếch nhác ùn ứ quá
CĐT kêu không có mặt bằng cụ ạ. Nhưng nếu em là CĐT em cũng muốn không có mặt bằng để đẩy hết hảng bên này, (giá đang gấp 3 bên kia cầu vượt)
À mà CĐT còn 20 toà chung cư chưa xây nữa

phammut

Xe tăng
Lẽ ra e mua Gele, mà nghe vợ xui thích Thanh Hà tiện ích bla bla.... Nay cái lô Gle m thích nó gấp 3 lần giá rôi mà Thanh Hà vẫn chưa gấp 2 đấy ạ. Nên là nó phải hơn gấp 2 mới xứng tầm các khu đã tăng lân cận

Tungtunghunghung

Xe tăng
Lẽ ra e mua Gele, mà nghe vợ xui thích Thanh Hà tiện ích bla bla.... Nay cái lô Gle m thích nó gấp 3 lần giá rôi mà Thanh Hà vẫn chưa gấp 2 đấy ạ. Nên là nó phải hơn gấp 2 mới xứng tầm các khu đã tăng lân cận
Phàm đã là việc lớn trong thiên hạ, cứ về hỏi ý vợ và làm ngược lại ắt thành công ;)) Tào Tháo nói đúng quá haha :D

Tungtunghunghung

Xe tăng
Nếu được thế này thì sao :)
Kính đề nghị ít quá, sao không đề nghị nhiều nhiều để cắt bớt cũng được chút đỉnh kaka :D