Hỏi về hợp đồng mua bán chung cư Imprice sky garden 423 minh khai

buihuyquy

Đi bộ
Em nói thật với các cụ chứ bây giờ đến nhà đất mình tự làm từ A -> Z còn lỗi này lỗi kia, nữa là nhà chung cư xây cho cả nghìn người ở. Cái dự án Imperia này em có người quen mua, thấy cũng ok mà, toàn đồn thổi vớ vẩn để dìm giá nhà trục lợi thôi, các bác cẩn thận chứ giờ thật ảo lẫn lộn lắm.

trongkhoa23

Đi bộ
Chung cư nào giờ trả vậy...
Cư dân thì chẳng thấy căng thẳng đâu, ông chú nhà t đang sống ở đấy chẳng có vấn đề gì, toàn mấy ông bà ở ngoài và chửi hộ.

namnguyen86

Đi bộ
Rất là buồn cười mấy vụ chung cư này nhé các cụ ạ, người trong khu thì chả thấy kêu gì chứ toàn người ở đâu kêu hộ thôi.

ngocnv202

Đi bộ
So ra thì Imperia này CĐT thiện chí hơn nhiều chung cư rồi cccm ơi, mà CĐT họ lại chả mong kí xong hợp đồng nhanh qua đi ấy chứ

Bimthoi

Xe hơi
Em nói thật với các cụ chứ bây giờ đến nhà đất mình tự làm từ A -> Z còn lỗi này lỗi kia, nữa là nhà chung cư xây cho cả nghìn người ở. Cái dự án Imperia này em có người quen mua, thấy cũng ok mà, toàn đồn thổi vớ vẩn để dìm giá nhà trục lợi thôi, các bác cẩn thận chứ giờ thật ảo lẫn lộn lắm.

Em cũng thích mà, chỉ là sốt ruột quá. Chả biết có khả thi ko để tính phương án khác. Cảm ơn cụ nhé

Bimthoi

Xe hơi
Rất là buồn cười mấy vụ chung cư này nhé các cụ ạ, người trong khu thì chả thấy kêu gì chứ toàn người ở đâu kêu hộ thôi.
Ông chú bác hài lòng à. Vậy tốt rồi. Em mong mọi khách hàng mua nhà đều hài lòng thì tốt. Cảm ơn cụ.

chan dat

Xe hơi
Em cũng nghía khu này, hôm vào xem nhà mẫu thấy có mỗi 1 sale, không có khách. Sau thì được biết, CDT đang có vướng mắc về thuế gì đó. Họ đang định chuyển cả tòa A thành khách sạn cho thuê. Mở bán từ tháng 3 mà giờ 4 tháng rồi chưa ra được hợp đồng thì kh cũng sốt ruột thật.

Em bên vpbank hỗ trợ khách hàng vay vốn mua dự án imperia sky garden cụ nào cần hỗ trợ alo em ạ.

Bimthoi

Xe hơi
Thấy đồn dự án sắp đc mở bán rồi chả biết thế nào. Mà tiền thì chả có nữa.

Omirisus

Xe buýt
Website
banggiavn.com
chưa thấy gì, em là sale cũng thinh thích thiết kế này, ít nhiều hưởng ké cái time với nữa là hồi trước 423 minh khai có cốt, bên time cũng có cốt nên nếu cụ nào hãi cốt thì đừng quan tâm dự án này. Còn không thì nghía cũng được. Hạn chế do tâm linh thì được lợi thế khi ra hàng. Còn chỗ nguyễn huy tưởng phốt thì cũng to nhưng em thấy cách ngta rào không gian chung và riêng cũng rất hay :D. Chỉ cư dân được sử dụng. Em ko bênh gì dự án đâu nhưng điểm mạnh và yếu cần tổng hòa vì cũng công nhận vị trí nó đẹp thật nên chém gió tí :D

Bimthoi

Xe hơi
chưa thấy gì, em là sale cũng thinh thích thiết kế này, ít nhiều hưởng ké cái time với nữa là hồi trước 423 minh khai có cốt, bên time cũng có cốt nên nếu cụ nào hãi cốt thì đừng quan tâm dự án này. Còn không thì nghía cũng được. Hạn chế do tâm linh thì được lợi thế khi ra hàng. Còn chỗ nguyễn huy tưởng phốt thì cũng to nhưng em thấy cách ngta rào không gian chung và riêng cũng rất hay :D. Chỉ cư dân được sử dụng. Em ko bênh gì dự án đâu nhưng điểm mạnh và yếu cần tổng hòa vì cũng công nhận vị trí nó đẹp thật nên chém gió tí :D
Thiết kế em thấy ok. Chỉ có điều pháp lý chả biết sao lâu vào hd vậy

Omirisus

Xe buýt
Website
banggiavn.com
Thiết kế em thấy ok. Chỉ có điều pháp lý chả biết sao lâu vào hd vậy
chắc phải qua kì họp sóng gió này cụ ạ. ;)) các dự án mới tạm thời im tiếng. Giờ dự án nào chưa có hợp đồng thì phải đợi thôi.